Ngoại thương - Ams cấp 4

Nguyễn Diệu Hương
(dieuhautotbung)

Thành viên danh dự
Tớ thì ko được học với mọi người nhưng mà vẫn muốn biết ai sẽ học ở ngôi trường mà tớ vẫn mơ ước từ lớp 8. :D Với lại biết đâu năm thứ 3 tớ lại về đấy học cũng nên..hehe
Ai vào học NT thì lên tiếng cái nhỉ?

Đang phân vân NT hay BK
Có ai cho gợi ý đi!

Ấy nên vào NT , kiếm ny cho dễ :D

Đã có ròi thì cần gì phải kiếm

chào bạn Diệu Hương và bạn Minh Phương, cả bạn Phượng nữa.

tớ tên là Thanh Nga, năm nay tớ cũng vào NT, ngành Kinh tế đối ngoại. đừng hỏi tớ được bao nhiêu điểm, vì tớ không thi. tớ lấy thế làm sung sướng lắm, nhưng bố tớ cứ nhất quyết như thế là không chân chính. ;) tớ học tiếng Anh, nhưng bây giờ tớ đang học tiếng Nhật nữa, vì thế trong tương lai rất có thể tớ sẽ đi làm cho một công ty Nhật nào đó.

tớ nghe nói trường Ams nhiều người vào NT lắm, lớp Anh 1 càng nhiều nữa. thế lớp 2 bạn có bao nhiêu người vào đấy? bạn Minh Phương có vào đấy không? rất mong gặp bạn ở NT :p

chào 2 bạn :p

tớ

Tớ thi vào kinh tế đối ngoại
Không hiểu khoa quản trị kinh doanh với ktdn học khác nhau ntn nhỉ ?
Việc phân vào tiếng Nhật/tiếng Anh ra sao ?! Học khác nhau ntn ?
Chào mọi người :)
À mà nghe nói ktdn học 18 tiết Tiếng Anh một tuần thì phải 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe.. off topic 1 tẹo: nhìn cái chữ ký bạn DTM với cái username choảng nhau chan chát :))

Êu, Nga hâm, Konichiwa! và Genkdisca :)) mới học được hồi hè của bọn hs Nhật. Muh ấy vào CLB tiếng Nhật của HAO nhiều cái hay phết.
Sang năm tớ cứ tiếng Tàu mà nói thui.

Chả ai quan tâm tới tớ cả, hu hu...
Mọi người ơi tớ nên vào NT hay BK?

ko thấy Minh Phương khuyên 1 câu chí tình chí lý ở trên hả Phượng? Con gái NT năng động, trẻ trung, vui vẻ, xinh xắn, còn gì bằng? :))

Mày cũng không thấy bạn Phượng đã từ chối khéo bằng câu "Tớ đã có người yêu rồi" hả Hương :D Chắc là bạn ý chọn trường là do sự nghiệp thôi :-B:>

Phượng có tin mừng từ bao h giờ thế, ko báo cho bà con nghe :d
Ấy vào NT đi, để tớ đòi mấy cái đĩa:D
Hình như KTDN, khối A và khối D học chung giáo trình. NT 18 tiết T. A một tuần cơ à, ngoài ra ko bít phải học thêm môn gì nữa đây. Lậy trời các thầy cô TD ở Nt cũng hiền như các thầy cô TD trường mình;)

Vũ Ngọc Phượng đã viết:
Chả ai quan tâm tới tớ cả, hu hu...
Mọi người ơi tớ nên vào NT hay BK?

ấy ạ, theo tớ cảm nhận thì cụm từ con trai BK nghe manly hơn ấy ạ, lại có tiếng là tech guy :)) (tớ ko bảo là con trai NT ko manly đâu đấy nhé, chỉ là BK nghe manly hơn)

Êu DH: sai rồi em ơi :D câu hỏi phải là OhGenki desuka? (thiếu Oh) (hehe, tao cũng mới học được võ vẽ 8-}

:)).. TH thâm độc quá nhé:p. Sao lại nói cái kiểu đó với bạn Phượng chứ:p ..:))
hehe, NT thì chắc là gần như cả lớp mình đều chui vào ý chứ lại:)

Đi học nhảy đê, vào NT thể dục hình như học nhảy thì phải:D

Chào . Kiên đây .
Phượng hả ? Tôi nghĩ là ông nên học BK thì hơn . Mà vấn đề là đối tượng của iông nó học trường nào mới được chứ ?

Tôi không biết BK với NT ông thi khối nào, nhưng theo ý tôi thì không nên vào khối D BK. Còn tôi cũng nghĩ ông nên vào BK nếu thi khối A [điểm chuẩn 23 đấy].
Mà về cái chuyện trường Ams cấp IV thì đâu chỉ NT, BK cũng thế đấy chứ. Nói rõ hơn, thì NT là Ams cấp IV của khối Xã hội, còn BK là Ams cấp IV của khối Tự nhiên.

TRời!
Vào Ngoại Thuong het di bà con ơi. Tớ hao hưc quá, không biết trường mới như thế nào. Vui vui và hồi hộp quá. 0:)

Trường mới của chúng mình rất xấu , tường được sơn màu vàng , sơn bị tróc một nửa nên biến thành 2 màu vàng và đỏ . Cả trường có một cái sân bóng rổ bé tí , đánh mạnh một tí là bóng bay vào nhà dân .

Trường mới của chúng mình có 85% con gái , còn lại là con trai . Con trai NT năng động như Phượng , đẹp trai như Kiên và học giỏi như Trần Minh :D

hê hê, vào Bách khoa đi .
Nghe bạn Minh Phương tả --> làm tớ thèm vào Ngoại Thương quá.

Tớ đã quyết định vào BK, nhưng nhà tớ gần NT nên hàng ngày vào giờ tan trường sẽ đến ngắm các ấy!!! :D

Back
Bên trên