Ngoại thương - Ams cấp 4

hehe, 5-9 về trường ăn mỳ tôm chua nghe hay đây. Mà có ai bít cái mì tôm chua ở căng tin bán ở đâu ko. Mình đã thử ko biết bao nhiêu loại mì tôm chua rùi mà ko thể nào tìm ra nổi...:(
Hồ sơ trúng tuyển tự đi mua ở đâu vậy, ôi mấy cái thủ tục nghe rắc rối vật ạ, có khi lại thiếu hồ sơ nên trượt đại học thì duyên.

Ếch Sún: nick YM là gì vậy, nhìn profile ko thấy:D. Mà ấy học BK à (hum nay gặp quên hỏi :d)

to Lã: đồ đáng ghét, mọi người vào mạng thấy ông online, chào mỏi cả tay mà sao ông không trả lời là sao?

Vì tôi phải dùng máy ở Computer room , máy ở đó không cho dùng Yahoo Messenger full version , cái web messenger này chức năng add không sử dụng được , cũng không cho chat với người không nằm trong friends' list . Đầu đuôi là thế. Có phải tôi muốn thế đâu , mà thực sự là tôi không hề đọc được tin của ai cả . Cái này nằm trong hệ thống bảo vệ mạng của trường . Hôm nay tôi mới mua được máy tỉnh riêng , mới download được YM nên mới add được ông đấy chứ . Tôi xin lỗi cả Huy cả những người khác nữa .
Còn Minh Duy nó chat được vì nó đã mua máy trước tôi cả nửa tháng rồi.

Đặng Minh Phương đã viết:
Đọc bài đấy thấy nhắng nhắng . Lúc đọc bài đấy tớ cũng chẳng biết là ai viết đâu . Sau nghe thấy có ai bảo bạn Việt Cường hồi xưa đỗ cả chuyện Văn lẫn chuyên Lý , tớ mới "à ..." lên một tiếng :p:D
Hi`hi`, người ta không những đỗ chuyên Văn đâu mà còn là á khoa đấy ( kém đứa thủ khoa có 0.25 điểm thôi hà, đến giờ vẫn chưa hết cú :D )

Tớ cũng là SV Ngoại thương rồi, hehe, tớ ko đóng tiền học nhưng tháng 9 này tớ vẫn cứ đến khai giang cho vui, dù sao thì mình cũng là SV NT cơ mà, xong rồi đi cũng đc :D:D vui quá

Mọi người có biết văn phòng trả giấy báo điểm và buổi nào và đến hôm nào không? Lơ mơ mà không lấy được cái giấy ấy phải ở nhà một năm thì ngu lắm.
---to Vân Trang: nick YM của tớ là heoech
-to Việt Cường: bác cho em cái Email Adress nhá, có mấy cái linh tinh muốn hỏi bác.
----to Lã: hiểu rồi, hiểu rồi, bây giờ nếu ông rỗi thì tranh thủ add nick của tụi trong lớp vào đi, chúng nó đang bực ông đấy

NT năm thứ nhất học buổi chiều đúng ko nhỉ, có ai biết là học từ mấy giở đến mấy giờ ko?

Hình như học từ 12h30, MInh Trang ạ :(( Mình sắp thành chocolate mất:D

Hôm khai giảng về trường mình có phải mặc đồng phục không nhỉ?

xin lỗi, hỏi bạn Lã 1 tí. id thằng Minh Duy là rì thế, post lên cho tôi biết dc 0

Nguyen Hoang Nam đã viết:
xin lỗi, hỏi bạn Lã 1 tí. id thằng Minh Duy là rì thế, post lên cho tôi biết dc 0
ID của Minh Duy là Vuminhduy1810, mạn phép Lã tôi trả lời thay nhé !

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ Trả giấy báo trúng tuyển mà cũng có hạn à ? Hix Thế mà tớ tưởng cứ vô tư tiện hôm nào thì qua lấy 8-|

To MTrang : NT hình như học từ 12 rưỡi hay 1 h gì đó đến 5 rưỡi 6h

Nè,VP trg` mình chỉ trả giấy buổi sáng thôi đấy nhớ.Mà trg` mình (gọi là trg` mình nghe thật khoái :D) học buổi chiều sao?Hic,thế có ai biết HVQHQT học buổi gì ko?Ko khéo giấc mơ đi học cùng thằng bạn thân mãi chỉ là mơ mất :(
2 Tú béo :hôm nào 5 con đi chơi thôi mày,nhanh ko con Linh đi mất

Chu Thuc Hien đã viết:
Tớ cũng là SV Ngoại thương rồi, hehe, tớ ko đóng tiền học nhưng tháng 9 này tớ vẫn cứ đến khai giang cho vui, dù sao thì mình cũng là SV NT cơ mà, xong rồi đi cũng đc :D:D vui quá
thế em gái dịu HIền đi học ở đâu thế...

Chu Thuc Hien đã viết:
Chị đi UK em zai ạ , nhớ em nhiều :))
thế em gái ko đi học trường Y à , tiếc quá nhỉ , anh cũng trượt mất rùi :D
hhic hic vỡ mộng!

Back
Bên trên