nghệ thuật quảng cáo

Đỗ Hạnh Quyên
(bibu_ha)

Trong một nghĩa trang, người ta nhìn thấy 3 ngôi mộ gần nhau. Ngôi thứ nhất ghi: “Đây là mộ của cô Răng trắng vì cô dùng sản phẩm thuốc đánh răng của hãng X”. Ngôi thứ hai ghi: “Đây là mộ của ông Mặt sạch vì ông dùng dao cạo râu của hãng Y”.

Ngôi mộ thứ ba ghi: “Đây là mộ của Không ai cả, vì cha mẹ họ đã dùng thuốc tránh thai của hãng Z”.

Dùng thuốc tránh thai rồi thì lấy đâu ra người nữa

Em Dũng kinh nghiệm nhờ? :)) , biết hết đấy :))

nhạt quá , em Quyên ko còn chuyện nào chất lượng hơn à

Ai dùng mà chả thế, đấy là nói thuốc chất lượng ngoại nhập đấy, chứ còn thuốc ở VN thì chưa chắc

Ơ, mọi người hay nhỉ, chuyên hay or dở thì cũng không nên rũ toét công lao của người khác thế chứ, cũng phải có chuyện hay chuyện không hay, thế bao nhiêu chuyện cực kỳ của Em Quyên thì sao :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Ai dùng mà chả thế, đấy là nói thuốc chất lượng ngoại nhập đấy, chứ còn thuốc ở VN thì chưa chắc

... hóa ra anh DŨng nhà mình dùng thuốc tránh thai roài mọi người ạ .... b-)

Hơ, anh dùng thì sao, bây giờ nam nữ bình đẳng, con trai hay con gái đều dùng được hết

....... 1 phát hiện mới cảu khoa học chưa được chứng minh ..... :)) ...:)) ... em đang tự hỏi xem liệu em nên xếp anh Dũng vào danh sách loài động vật nào ???... b-)

Chán em Thủy quá, chả biết gì về khoa học cả, bây giờ cái gì cũng có cho cả trai và gái rồi, không tin em hỏi chị Thảo mà xem

Em Dũng nhé, không phải cái gì cũng lôi chị vào đâu nhé, chị thì cho Em Dũng xếp vào các loài sinh vật ngoại lai... :))

..... anh DŨng nghe chị Thảo nói rì chưa ...... em nhất trí với chị Thảo .......:)) .....:)) ... ngoại lai cũng có tên của ngoại lai .... hay là chị Thảo nghĩ cho anh Dũng cái tên cho nó "quang minh chính đại " ... :)) ..b-)

Thôi, ko tranh cãi nữa, hai đánh một chẳng chột cũng què [-x
Cẩn thận không thì mod nó del hết bài đấy

... thì em đang quảng cáo cho anh còn gì nữa ..... :)>- b-)

Quảng cáo kiểu này thì còn cô gái nào dám lấy anh nữa

Hơ, Em Dũng sợ rồi à, đúng như Em Thủy nói, chị nghĩ một cái tên quang minh chính đại sẽ làm danh dự của Dũng bay lên, hehe... theo bệnh nghề nghiệp của chị, Em Dũng sẽ là "Loài sinh vật ngoại lai xâm lấn", tên tiếng Anh là "Invasive Allience Species", tên Latin là "Milatitonio...." (chả nhớ) :-$

Back
Bên trên