Ngứa - Non S

Bùi Ngọc Dũng
(bndung)

Điều hành viên
Từ ngày có chỉ thị bắt đội mũ bảo hiểm, Vũ tách khó chịu lắm vì mình hay bị ngứa đầu, mà mỗi lần gãi thì phải bỏ mũ ra rất mất thời gian. Một hôm Vũ tách đang chờ cô nhân viên bơm xăng vào xe thì bỗng nhiên cơn ngứa đầu nổi lên. Vì một tay phải giữ xe nên không cởi được quai mũ, Vũ tách đành phải dùng tay kia để gãi liên tục vào mũ bảo hiểm cho đỡ ngứa. Cô nhân viên xinh đẹp lấy làm lạ bèn hỏi:
- Anh bị làm sao thế

Vũ tách: - Tôi bị ngứa đầu

Cô nhân viên phá lên cười và nói: - Thế thì anh phải bỏ mũ ra chứ.

Vũ tách đang bực mình vì ngứa nên phát cáu:
- Mặc kệ tôi, thế lúc cô gãi mông thì cô có tụt quần ra để gãi không ?!!

:)) cái này phụ thuốc vào chất liệu của mũ và quần

Còn tùy thuộc lúc đấy đang ở đâu nữa em ạ! ;)
Bác Dũng tiếp nhận thêm đệ từ mới tái xuất giang hồ đê! ok? :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Từ ngày có chỉ thị bắt đội mũ bảo hiểm, Vũ tách khó chịu lắm vì mình hay bị ngứa đầu, mà mỗi lần gãi thì phải bỏ mũ ra rất mất thời gian. Một hôm Vũ tách đang chờ cô nhân viên bơm xăng vào xe thì bỗng nhiên cơn ngứa đầu nổi lên. Vì một tay phải giữ xe nên không cởi được quai mũ, Vũ tách đành phải dùng tay kia để gãi liên tục vào mũ bảo hiểm cho đỡ ngứa. Cô nhân viên xinh đẹp lấy làm lạ bèn hỏi:
- Anh bị làm sao thế

Vũ tách: - Tôi bị ngứa đầu

Cô nhân viên phá lên cười và nói: - Thế thì anh phải bỏ mũ ra chứ.

Vũ tách đang bực mình vì ngứa nên phát cáu:
- Mặc kệ tôi, thế lúc cô gãi mông thì cô có tụt quần ra để gãi không ?!!

.. the hoa ra luc ngua thi vukasim cu tut het ra a' .. :eek: .. :)) ... :)) .. bay h bao HMYSH lam nhu vukasim thi chac khong dam dau ..:)) ...

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Còn tùy thuộc lúc đấy đang ở đâu nữa em ạ! ;)
Bác Dũng tiếp nhận thêm đệ từ mới tái xuất giang hồ đê! ok? :))
Hê, em NF thì nổi tiếng quá rồi, Thủy chân cong bố trí cho chị F vào làm chức gì cao cao vào nhá :))
Cho anh hỏi tẹo, đang ở đâu là ở đâu, thế ở đâu thì em NF cởi ra để gãi :))

WC :)) Thế em hỏi anh, ở WC anh ngứa anh có cởi ra để gãi ko? Hay là anh cứ để cả quần, vừa ngồi vừa đi vừa gãi?

He he,ấy là ở WC nữ thôi.Nam cần j` phải cởi...hẳn ra chứ :))

hê, anh ko phải con gái nhá, mà anh cũng ít khi vào WC lắm, anh ra vườn tưới cây luôn, một công đôi việc :))
(Tưới cho hoa ngũ sắc tốt để tặng em Thủy chân cong yêu quý của anh đấy nhé :)) )

thì đấy là chỉ giải quyết vấn đề tạm thời mới ko cần cởi ;) Vấn đề xuất khẩu hàng hóa trọng lượng lớn thì fai có chứ!

Anh Dzung hình như đóng Bin nô nên cũng khỏi cần cởi...:)):))
Ui ui,em xin lỗi anh Dzung ạ...:biggrin:

Ak ak, chịu 2 đứa này rồi, chết mất :))

Bino sao vừa! Anh í dùng loài gì í chứ! Anh Dung ơi anh dùng loại gì thế?

nên lên núi học tối tâm chưởng vỗ vào mũ cho đỡ ngứa đầu :))

Vu Ngoc Duong đã viết:
nên lên núi học tối tâm chưởng vỗ vào mũ cho đỡ ngứa đầu :))
Nhầm rồi nhầm rồi anh Dương. Đính chính: Tồi tâm chưởng. Lên núi gia nhập phái Thanh Thành, bái Dư quán chủ (Dư Thương Hải) lên làm sư fò. :D

Back
Bên trên