Người quen sơ sơ mở quán gần ams, ủng hộ bà chị ấy tẹo !

Nguyễn Khánh Ngọc
(FS315)

Chị em mới khai trương BUZZ CAFE tại số 4, ngõ 34 VĂN CAO (đoạn tiếp theo của đường Liễu Giai mới mở ) Đặc biệt, có WIFI, các bác vác laptop đến ngồi cả ngày cũng ok luôn!!!

Có không gian yên tĩnh trong phòng, nhạc nhẹ, sách, movies,....

Đồ uống phong phú và theo nhận xét của khách hàng ngày đầu tiên là KHÁ NGON và ĐẸP MẮT.
Đặc biệt có món BUZZ Cafe, cực kỳ ngon và lạ
Quán rất dễ tìm các bác ạ, tuy nghe địa chỉ có ngõ mà cách mặt đường có 5m thôi, chiều em sẽ Up sơ đồ lên cho các bác tiện đi
Mời mọi người đến và thưởng thức
BUZZ CAFE: số 4, ngõ 34 Văn Cao (cách mặt đường 5m thôi ạ, Văn Cao là đường kéo dài của đoạn Liếu Giai mới mở thêm) ĐT: 7 624 090
người ta nhờ thì giúp tẹo ! hehehe mà ai vào chỗ này chưa ! cho biết có hay ko nhá ! có gì tớ còn vào

Chỉnh sửa lần cuối:
Wow. Em cũng mới đc tậu laptop, lúc nào lên đây làm một trận :D Thế mới khai trương có giảm giá khuyến mãi gì không anh??? :p

Chỉnh sửa lần cuối:
ho* thế ko có Wifi free hay sao mà phải tự vác lap đến :D
em thixx cái phòng bệt :D

trường hợp mah đi đông, muốn ngồi "phòng bệt" :p thì làm sao nhỉ ???

em ko khoái cái phòng bệt đó lắm ... các quán ăn Nhật ngày càng hạn chế kiểu ngồi như vậy để thực khách đỡ bất tiện (dù như thế mới đúng kiểu ) ;)

khẹc ! anh em mình hay là vô đây offline vườn cười nhỉ ! cái quán này mở cũng đâu vài tháng rồi thì phải ! mà các em ở ams ko biết à ? anh còn chưa vào quán lần nào luôn ấy :eek:

ho*ho* vào phòng bệt mà đông thì chỉ có ngồi đùi nhau :))
nhưng thế mới giống VC :))x

* Khánh Ngọc! cũng khá gần chỗ anh ở, mấy hôm nữa đi công tác về anh sẽ vào. Đặc biệt cách bày trí cũng khá ấm cúng ở trong nhà (ngồi kiểu Nhật) và thoáng đảng ở ngoài sân. Và hay nhất là Wifi vào đây để post bài cho HAO đở tốn.

* Cảm ơn Khánh, quen sơ sơ hay không quen không quan trọng miễn sao Khánh đã giới thiệu cho Anh em thêm 1 quán nữa là tốt rồi. Còn lại là cảm nhận, sở thích của mỗi người.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nói giá cả em với. Em với bạn em mà vào đó đem bao nhiu là đủ :D. Còn cái vụ sách nghĩa là sao :-?

hì ! thấy ông anh bảo mày quảng cáo hộ tao bảo là bạn ông ấy ! xem qua qua mẫu thấy cái địa điểm trông nó đẹp phết :D post hộ thui ! giá thì anh cũng chịu ! :D

o*` quán này ko biết giá cả thế nào nhể :D
Buzz coffee mà 50k cốc thì 8-}

hê hê, rõ là dân ta giỏi :D
hi vọng mà nó ko ồn thì hay, quán cafe mà làm mặt phố mới ko đáng đi, ngõ một chút để nó ko bị ồn ào thích hơn nhiều chứ
ai post bài đầu tiên thì đề nghị update giá cả nhé
thanks

Trông quán này có vẻ giống Trà hoa Bùi Thị Xuân.
Ko biết giá cả thế nào ? Cái chính là nó có Wifi và ko gian được.

mình chịu ! chỉ biết quán này trông ko gian tốt trong ngõ phố nam cao ==> chắc đỡ tiếng xe hơn mặt đường ! vào đây gọi ly đen đá ngồi net wifi theo mình là ok ! chưa kể ở đây là gần ams vô ngắm nhiều em xinh cũng được :D

xinh á :eek:
em nào xinh :))
đùa nói mãi thì cái vấn đề giá cả vẫn là mình chịu là sao :-/

sợ cái thằng long quá !ngứa mồm à ! vào uống thì biết !làm sao anh biết chứ :( mệt quá ! bảo tới lần thứ mấy rồi mà vẫn hỏi

vào quán chắc cũng phải nếm thử món gì chứ ngồi phơi mặt cả ngày cũng hơi ngại nhẩy...

Back
Bên trên