Người gây ấn tượng nhất cho bạn trong box FR?

Người gây ấn tượng nhất cho bạn trong box FR là ai?

• Số lượng người bầu chọn
    66
Nào em nào đăng ký học nhảy nào, anh Huy dạy miễn phí, mỗi em bizu anh Huy 1 phát là ok :D !!!

Hic, quảng cáo phải sang bên lầu chứ bà chị nhể, ai lại marketting ở đây bao giờ! :D:D:D

Lâu lâu mới vào box tiếng Pháp :D vote cho em gái cái :D

Chị Khanh chuyển trường, dạo này bận bịu ít online rồi với cả ....nó chê HAO nhà mình nhạt nhẽo rồi :(( ko vào nữa rồi!

Với tình hình này, chắc tổng kết, trao giải là vừa bà chị ạ! :|:|:|:|

:D Tổng kết gì? Trao giải gì? Cứ kệ để đấy, ai mới vào bầu chọn tiếp.

Anh được giải vì anh là người duy nhất có 4 phiếu. :D

Em, Vy, chị Trinh, anh Chương, chị Nga, anh Hà được giải "Tập thể được số phiếu bằn nhau nhiều nhất" :)):)):)) 222222222222222222222222222222

Anh Thanh được giải người có status nhắng nhất! Status hiện giờ của anh là "bế quan" ko hiểu cái nẽt có fai "tỏa cảng" ko ;)) :)) :D :p

Chài chài sao 0 pót ảnh ứng cử viên lên chớ ^_^

heheh để lần sau đi em, mày để avatar sexy thế kia em yêu? ;;) Mày bỏ phiếu cho tao đê! Nể tình người yêu lâu năm cái nhể? :D

Ôi! ôi ôi!! :eek: :eek:
Em thề là em không nhờ vả, không "đi đêm" với ai nhé :eek:
Hơ hơ, sướng nhờ :)) cảm ơn 6 anh-chị-em đã vote cho em/anh :p (lần đầu tiên cảm thấy vui khi được vote :p)

Cảm ơn mọi người ^^

[-x[-x[-x Ban Quản lý NS, chỉ cần mò vào cái acc là biết ngay ai đã vote cho mình ý mà [-x[-x[-x Chắc không đi đêm trước, nhưng mà sẽ đi đêm sau :)):)):)) :D:D:D:D

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Chị Khanh chuyển trường, dạo này bận bịu ít online rồi với cả ....nó chê HAO nhà mình nhạt nhẽo rồi :(( ko vào nữa rồi!

hehe, em đây, em đây,
đi lâu như thế rồi mà vẫn có người bầu cho mình, cám ơn em Huyền nhá:D:x:*
Chị Phương dạo này thế nào ạ!!!! Em vẫn nhớ là chị về mà ko gọi điện liên lạc với em j cả đấy nhé:(( :(( :((
thôi, em cho qua
thế sao mãi ko trao CÚP cho ng đc nhiều phiếu nhất à???/:)>- =D> =;

Back
Bên trên