Người gây ấn tượng nhất cho bạn trong box FR?

Người gây ấn tượng nhất cho bạn trong box FR là ai?

• Số lượng người bầu chọn
    66
Vũ Đình Hoàng đã viết:
người ta gọi là có tật giật mình, chưa hỏi đã khai :)

:)) :)) :)) :)) Sao cứ lôi cái chuyện này ra nói làm gì ạ, ...., cả nhà đang vui, vui tiếp đi nào...Mà Phương ơi, cuộc bình chọn này chừng nào mới kết thúc...cứ kéo dài hoài mà không có người vào thì buồn thật đấy...Chỉ được vote có một lần, muốn cả nhà xom tụ cũng không được, người vẫn còn được vote thì lại không vào....chán thế đấy !!!!
trong khi chờ đơi người khác..nhà mình kể chuyện vui nghe đi...ai bắt đầu trước nào...:)) :)) :)) :)) :)) :))

GÌ THÍA NÀY? :eek::eek::eek::eek::eek:
Mình có 1 người bầu! =D>=D>

Bây giờ phát hiện ra là em quên tên anh Tạ Quang Minh rồi! :( Sorry anh!

Uầy, bà chủ F-lầu đã leo lên vị trí dẫn đầu với 4 lá phiếu, hoành tráng quá cả nhà vỗ tay đi nào =D> =D> =D>

Merci em Minh, mặc dù anh rất ít có ấn tượng về sự tồn tại của em, nhưng mà lần này em thực sự đã làm cho anh để ý rồi ;) :x

Còn có em Hoa là em nào ý nhỉ mà từ colette SG lặn lội đến tận đây vote cho anh 1 phiếu? Bất ngờ quá, dù sao cũng cám ơn em :x

Chỉnh sửa lần cuối:
to Phương:quan trọng gì lắm đâu em,mà trước khi em mở cái topic đấy anh có hay vào box Fr đâu:D.
to anh Hoàng: oái,cám ơn ông anh:p:D
to cả nhà:ấn tượng riêng của mình về từng người thì khó diễn tả lắm,nhưng ân tượng chung là mọi người trong box Fr rất gắn bó,chịu khó học hỏi và vui vẻ dễ gần.Nhiều khi hài hước nữa:DBref,ravi de vous connaître;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tạ Quang Minh đã viết:
t
to anh Hoàng: oái,cám ơn ông anh:p:D
chú này nhận vơ rồi, em kia là em Nguyễn Minh, em ý đã vote cho anh nên anh cám ơn thôi :)) xấu hổ xía :))

ouf,hehe,cám ơn anh Hoàng lần nữa:DEm phải thú thật là lúc nãy em toát hết cả mồ hôi (đọc bài anh mà em tưởng anh bị g..:biggrin: )

:)) Hí hí chị rất chi là cám ơn em Vy & em Giao (mặc dù là nó chẳng liên quan gì đến box FR cả) cả anh Trung & em Mai Trang nữa vì đã ấn tượng chị/em nhất B-) :p
Nhưng mà hình như mọi người ko hứng trò này lắm thì phải, ít người bầu quá! :-S
Anh Minh bầu chưa? Bầu đi cho vui anh :D

Tạ Quang Minh đã viết:
ouf,hehe,cám ơn anh Hoàng lần nữa:DEm phải thú thật là lúc nãy em toát hết cả mồ hôi (đọc bài anh mà em tưởng anh bị g..:biggrin: )

:-& :-& :-& rien à dire, tởm thế mà chú cũng nghĩ được :-& :-&

Tạ Quang Minh đã viết:
đọc bài anh mà em tưởng anh bị g..
Vũ Đình Hoàng đã viết:
rien à dire, tởm thế mà chú cũng nghĩ được
Nghĩ gì cơ:D:D:DTởm nhỉ?:D:D:D
Đùa ti',thôi biết lỗi rồi,biết rồi...:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
anh Minh bỏ phiếu cho bạn Mai Hồng ;;)

anh mà có thêm phiếu nữa anh cũng bỏ cho bạn Mai Hồng :) Bạn post bài ít thôi, nhưng post phát nào ra phát đấy :p

Ớ, thế làm thế nào để biết ai vote cho em? :-/

----------

:)):)) Em cũng xem được rồi! Bác Thanh với anh Nam tự bầu cho mình! :)):)):)) Vãi lúa!:)):)0

=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>
Ồ ồ ồ:eek: !!!!!!!!!!!Mới không về nhà có một ngày mà mọi chuyện hấp dẩn nhỉ, anh Hoàng được ba phiếu rồi cơ ah.......Chúc mừng nhá....:x

Oái!!!!bây giờ mới nhìn thấy, anh Nam với anh hoàng tử Paris tự vote cho mình đấy à.....Hi hihi, =D> =D> =D> đáng để học tập tinh thần tự tin, vui tính ...hi hi, nếu có lần sau, em cũng tự vote cho em ...Hihi:))

Phương,:x , em....phát biểu cảm nghĩ của người đang dẫn đầu đi chứ!!!!!:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Các em còn phải học hỏi nhiều lắm.

Phạm Lê Huy đã viết:
Ớ, thế làm thế nào để biết ai vote cho em? :-/

----------

:)):)) Em cũng xem được rồi! Bác Thanh với anh Nam tự bầu cho mình! :)):)):)) Vãi lúa!:)):)0
Tự bầu cho mình thì có vấn đề gì không em?

Óa, bầu bán j mà lại có tên tớ thế ;;). Hơi bị zật mình đấy b-)

Mà cám ơn 1 phiếu của bác nào tên là Gray nhé. Yêu quá :x

Anh vừa bầu 1 phiếu cho Sơn Nam :D Hoàng tử lạnh lùng, ít nói nhưng rất kool :p
Em Phương lập ra cái này hay ho phết ;;) Nhưng anh ko bầu cho em vì em có nhiều người bầu quá rồi, thêm lá phiếu của anh thì góp gió thành bão thôi :smoking:
Em Trinh bầu cho anh thật à, hehe hãnh diện phết, thì ra mình cũng nổi tiếng, với mỗi 1 người :))

Bùi Nguyên Chương đã viết:
Anh vừa bầu 1 phiếu cho Sơn Nam :D Hoàng tử lạnh lùng, ít nói nhưng rất kool :p
Em Phương lập ra cái này hay ho phết ;;) Nhưng anh ko bầu cho em vì em có nhiều người bầu quá rồi, thêm lá phiếu của anh thì góp gió thành bão thôi :smoking:
Em Trinh bầu cho anh thật à, hehe hãnh diện phết, thì ra mình cũng nổi tiếng, với mỗi 1 người :))

Nhiều lúc, một người cũng là nhiều anh nhỉ....hihi, mà em có phân biệt rỏ ràng lí do em vote cho anh đấy nhé...đừng có tưởng bở đấy...:x

Back
Bên trên