Người gây ấn tượng nhất cho bạn trong box FR?

Người gây ấn tượng nhất cho bạn trong box FR là ai?

• Số lượng người bầu chọn
    66

Nguyễn Nguyên Phương
(Chickabiddy)

Chẳng biết là còn thiếu tên ai nữa ko, cả nhà vào bầu phát xem nào :D

hé hé, anh xin tự bỏ cho mình một phiếu.

Em là em bầu anh Thanh là người tự tin nhất box, tự bỏ phiếu cho mình ;;)

Bầu cho anh ĐV! =D>=D>
Không ngờ box Fr chúng ta có 1 thành viên gương mẫu đến thế! =D>=D>

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Chẳng biết là còn thiếu tên ai nữa ko, cả nhà vào bầu phát xem nào :D
Ơ con Phương kia, cho tên tao vào với, để tao tự bầu! (đạt danh hiệu ma mới tự tin nhất :D)

em bầu cho anh Hoàng ( ấn tượng ngay từ khi mới bon chen vào box này 8-} )
nếu được bầu 2 phiếu, em bầu cho chị Phương nữa :)

Em bầu cho anh Chương 1 phiếu đấy, nể anh nhất ở cái bản nội quy tửu lầu, nể cả cái chức "giám đốc " tửu lầu của anh, cộng cả với tình đồng hương ....thế anh nhé!!!:)) :)) :)) :))

Em cũng muốn click vào chổ anh Hoàng lắm, nhưng sau cái vụ......ở Yêu online, chỉ sợ chị nhà hiểu lầm.....:x :x

Nếu mà được bầu nhiều lần, em chọn tất tần tật...cả nhà mình dể thương thế kia mà....
:))

ờ toa bầu cho anh chương già của tao há há
mà ấn tượng về cái j
ah cho ban ĐV nữa

----------

thất lễ còn có anh hoàng đẹp trai đàn ông fong độ đứng ra bảo vẹ f2 đc 1 câu rùi lại đâu vào đấy em mà như anh hoàng em cho con nhỏ kia tơi bời
anh hoàng la le man de homme :)>-

:)) Chị Trinh ơi, sau vụ bỏ phiếu này em đoán ra BF của chị là ai rồi b-) hehehhe :)) Hình như là anh ý cũng biết em ý nhỉ? ;;) Đúng người mà mình nghi ngờ từ trước hehehe :)) Mình giỏi quá! :p :D

Chỉnh sửa lần cuối:
con Phương soi mói thế là không được nhá [-x Chị Trinh muốn giới thiệu "đại ca" với cả nhà nên mới gọi vào đây vote đấy :D Nào bây giờ nhường lời cho 2 anh chị :p

Hị hị ngại quá! Đúng là bây giờ cho em bầu lại, em cũng bầu chị Trinh, hoành tráng quá, ấn tượng quá! ;;)

Mà hình như mọi người ko hứng thú lắm à? Chẳng thấy ai vào vote tiếp là sao?

úi thiếu tên tao rồi Phương ơi
add thêm tên tao đi

Ko add thêm được :(( Nhưng mà mày có tham gia gì đâu mà đòi có tên [-x nếu add thì tao sẽ add thêm Minh Anh cơ!

:)):)) Em zai bé tí xíu chắc cũng hiểu đôi ba phần câu chuyện mà chị gái và bác Hoàng đây kể nhỉ! :D:D:D:D

Nguyên Phương, Nguyên Phương ;;) Elle est belle ;;) elle est cool ;;) ;;)

Ấy có hay vào đây post bài ko ý nhỉ? ;;) Có khi phải làm lại pool hoặc đính kèm danh sách bổ sung ý nhỉ? ;;) Bạn hoàng tử đáng iu mà :D

Em MT bầu cho chị à? hi'hi' cám ơn em nhé!

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Hị hị ngại quá! Đúng là bây giờ cho em bầu lại, em cũng bầu chị Trinh, hoành tráng quá, ấn tượng quá! ;;)

Mà hình như mọi người ko hứng thú lắm à? Chẳng thấy ai vào vote tiếp là sao?

Này, tự nhiên thèm táo tàu quá Phương ạ!!!!!!!!!!!!
Oh la la, hạnh phúc thật đấy, có anh trai nào lớp Pháp cũng ấn tượng với em giống anh Hoàng, em vượt mặt cả nhà rồi đấy nhé!!!!cám ơn anh trai đã vote cho em

Mà ai tung tin, đó là anh nhà chị ấy Phương nhở...khổ ghê cơ, thế thì mai mốt có ai ấn tượng với chị nữa, chị lại có thêm anh nhà khác nữa hả em...yêu nhiều quá là đau tim đấy...mà tin này hình như là anh Hoàng tung đấy chứ, anh.....lại muốn gây scandal với em à...ấn tượng thế!!!!!!!!!!!!!!!. Mà anh trai ấy ở Tour cơ mà, còn anh nhà em, ở đâu.????..cả nhà biết lâu rồi còn gì ...8-} xấu hổ thật đấy

Nguyễn Thị Thúy Trinh đã viết:
Này, tự nhiên thèm táo tàu quá Phương ạ!!!!!!!!!!!!
Oh la la, hạnh phúc thật đấy, có anh trai nào lớp Pháp cũng ấn tượng với em giống anh Hoàng, em vượt mặt cả nhà rồi đấy nhé!!!!cám ơn anh trai đã vote cho em

Mà ai tung tin, đó là anh nhà chị ấy Phương nhở...khổ ghê cơ, thế thì mai mốt có ai ấn tượng với chị nữa, chị lại có thêm anh nhà khác nữa hả em...yêu nhiều quá là đau tim đấy...mà tin này hình như là anh Hoàng tung đấy chứ, anh.....lại muốn gây scandal với em à...ấn tượng thế!!!!!!!!!!!!!!!. Mà anh trai ấy ở Tour cơ mà, còn anh nhà em, ở đâu.????..cả nhà biết lâu rồi còn gì ...8-} xấu hổ thật đấy

người ta gọi là có tật giật mình, chưa hỏi đã khai :)

Back
Bên trên