Người công dân mẫu mực

Đỗ Hạnh Quyên
(bibu_ha)

Sếp chở cô thư ký trẻ đi chơi trên chiếc ôtô đời mới, nhưng đột nhiên xe chết máy. Ông ta nghĩ: “Trên cương vị là sếp thì mình sẽ gọi ngay nhân viên cứu hộ, nhưng là một người đàn ông thì mình phải tự sửa chữa”.

Ông ta bước ra và chui xuống gầm xe.

Trong khi đó, cô thư ký nghĩ bụng: “Với tư cách là một người phụ nữ, mình cần ngồi yên ở trên xe, nhưng ở vị trí là một thư ký, mình phải ở bên cạnh sếp.

Cô lập tức bước ra và chui vào gầm xe...

Nửa tiếng sau, một người đàn ông đi ngang qua: “Như một người lịch sự, mình không nên làm phiền, nhưng là một công dân, mình cần phải báo cho đôi này biết, chiếc xe của họ đã mất từ đời nào rồi.

Ơ, em Khanh cứ nghĩ xấu thế, chuyện hư là chuyện gì :))

Em Khanh toàn nghĩ xấu, họ cùng nhau sửa xe đấy chứ

2 anh lại bắt nạt em nhỏ rồi:)):))
thôi biết 2 ông anh thì ngoan rồi, ngoan đến phát kiếp!!!ac ac

:)) nếu sửa xe thì phải biết là mất xe chứ :))

Đồng ý với ý kiến em Khanh : 2 người này hư quá

Đồng ý với ý kiến mọi người : em Khanh hư quá :))

Đang lúc sửa xe, đến chỗ họ không biết làm thế nào, bàn với nhau mải miết quá, thế là mất xe.
Chú Đức với em Khanh hư lắm [-(
Chỉ có anh em mình là ngoan thôi anh Dũng ạ :D

Còn phải nói, anh em mình thì phải ngoan chứ, chúng ta cùng nghĩ là họ xuống sửa xe mà =D>

ac ac, chưa bước vào trường đã bị beu xấu rồi, thế này thì chắc mình phải tránh xa các chủ đề như thế này
Toàn người lớn ko biết làm việc gì nên đi bắt nạt em nhỏ
nói bao nhiêu lần mà ko biết rút kinh nghiệm:)):))

Anh thấy em toàn bắt nạt các anh đấy chứ

Này Khanh ơi :D, mấy anh kia xúm vào bắt nạt mình kìa :D Mình liên kết đê B-)

xe bị mất rồi lấy rì mà sửa :-B
trong chuyện toàn nguời guơng mẫu...ngoài đời có ngừoi guơng mẫu như thế thì tốt biết mấy B-)

Khanh cứ toàn bắt nạt anh Dũng, anh phải lên tiếng để giành lại sự công bằng cho anh Dũng.

Chủ đê được đổi sang thành kết bè phái!!!Cho em vào với nào. Nhưng mà thôi, em quyết định làm bình vôi.
Anh Đức 3 fai quá , đông ý với cả 2 bên ah?
Cơ mà có điều này, xe mất thì 2 người đấy sửa cái rì, sửa làm rì, và tại sao chui vào gầm xe mà lại ko biết là xe mất nhỉ? Điều này làm cho người ta ko thể ko liên tường được, anh Dũng, anh Vũ ạ. nhưng công nhận là bạn Khanh hư thật đấy, tớ chỉ nói là gợi liên tưởng thôi mà bạn đã nói...rồi!!!:))

Đấy, cả em Trang cũng nói em Khanh hư, hay là em đứng về phía bọn anh luôn đi.
Còn về chuyện sửa xe, hai người tháo cái gầm xe ra thì xe bị lấy mất, hai người vẫn cứ giữ và lau gầm xe thôi

Sếp và thư ký xuống gầm sửa xe, nhưng không biết họ có đem theo "dụng cụ sửa xe?" :-/

Dụng cụ sửa xe của sếp với thư kí lúc nào chẳng có trong người :))
Em Trang đứng về phía anh với anh Dũng đeeeee

Ơ, dụng cụ mà phải thủ sẵn trong người thì vường víu lắm, còn làm ăn gì được nữa :))

..... à....... nhưng mà em không hiểu sao cái ông qua đường lại biết là lúc trước có cái xe ô tô phía trên 2 người này nhỉ .... :-? ... lạ quá ... b-)

.. to anh Vũ : ... thế hóa ra lúc nào anh cũng thủ sẵn dụng cụ sửa xe trong người à ... bái phục bái phục .... b-) :)>-

Ông ấy biết vì 2 người vẫn đang giữ các bộ phận của xe mà.
Anh Vũ lúc nào cũng có dụng cụ trong người vì xe anh ấy hay bị hỏng lắm

Back
Bên trên