Newly weds

Trịnh Thanh Hà
(spotted_lambie)

Anh Vũ và chị Thư mới cưới nhau. Sau đêm động phòng trời còn lờ mờ tối....
Anh Vũ lồm cồm bò dậy, lệch xệch mặc quần áo vô rồi móc ví rút tờ $100 đặt trên gối..
Chị Thư ưỡn ẹo nghiêng mình nhìn tờ tiền trên gối, chị neo mắt lại rồi hét ầm lên một cách tức giận:

- ANH LÀM GÌ THẾ NÀY????? :eek:
.......
- ANH ĐƯA THIẾU TÔI $100 !!!

:)):)):))

[cái đấy người ta gọi là ngựa quen đường cũ]

Hè, thế sao em Hà bít :smoking:, có phải là lúc đó em đang trốn trong gầm giường chờ...đến lượt hông? :smoking: Rõ rùi nhá :smoking:

ko phải hà nó trốn đâu em ,kinh nghiệm đấy bị mấy lần rồi

úi trời , ko ngờ đấy , :-? vậy là tớ thiếu bạn bảo thư đến .... :-? 2000$ cơ à ?
Chết , bới đâu ra $ mà trả đây ?

Hmm, bạn Phong thế là ko được nhá :smoking:, ấy thiếu tớ $5000, ko phải $2000, [-x :nono:, tiền bạc phân minh, ái tình sòng phẳng chứ [-x :smoking:

Thế hóa ra trong này là được ăn nói xả láng thế này à. Hehe! Có đất để sống rồi. Hehe

Le Hoang Giang đã viết:
Thế hóa ra trong này là được ăn nói xả láng thế này à. Hehe! Có đất để sống rồi. Hehe

Cũng không hẳn đâu, VC đang bị theo dõi sát lắm đóa' :(

anh Tú béo đã viết:
ko phải hà nó trốn đâu em ,kinh nghiệm đấy bị mấy lần rồi
Chuyện, anh Tú thiếu tiền em bao nhiêu mà!!!

:)) Úi giời ơi, bao nhiu bí mật bị phanh phui :)), thế anh Tú thiếu em bi nhiêu hả em Hà? :smoking:

Hic, bọn này đã lấy nhau rồi mà bản chất giang hồ vẫn không thay đổi
To BT:đọc bài em Giang anh mới để ý, lâu nay BT thay đổi hẳn, ăn nói mạnh miệng hẳn lên, chắc tại có kinh nghiệm thực tế rồi đúng không em? (bí mật nhé!!!)

Bt ơi , cho tớ khất đến khi nào BT về , hik hik , 5000 $ , đào đâu ra bây h ?
Giờ mà em hà , em quyên , em thủy cũng quay ra đòi $ mình thì chết !

Ơ thế cưới nhau rồi mà vẫn cần mua bánh chuối à em tưởng được miễn phí chứ.

Ninh đã viết:
Ơ thế cưới nhau rồi mà vẫn cần mua bánh chuối à em tưởng được miễn phí chứ.

Ăn gì mà ngu thế mày??? MỌi người thì lúc cưới nhau được miễn phí bánh chuối, riêng anh Vũ và chị Thư VC thì có hơi khác một tí, đấy nó gọi là sòng phẳng trong mặt tài chính "tiền trao cháo múc" :))

ko phải , phải biết là thói quen lâu ngày thì ko dễ gì vứt bỏ được ! [-x

À , Hà ơi , tính ra thì anh nợ em bao nhiều thế ! :biggrin:

thế thôi á , anh nhớ là phải nhiều hơn 50 vạch cơ , chắc em ... quá nên quên không vạch rồi ....
thoai , khi nào lên 10000$ thì anh trả 1 thể ! :D

cũng tại mình quen thói ....yêu cái đẹp :smoking: , đến nỗi khuynh gia bại sản mất :mrgreen::biggrin:
( em ko cố ý câu bài đâu mod ơi )

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên