NEW!!! - Poll về thi Tốt nghiệp nào bà con

Cậu ơi cậu tốt nghiệp loại gì thế???

• Số lượng người bầu chọn
    104
  • Poll closed .
Re: Thi tốt nghiệp!!!

cậu cũng có cái miệng hơn người nữa bạn tớ ạ 8->
Bốc phét..................................................................................................................như thật=))=))

a`uh .tớ có miệng hơn người mà .ko thì làm sao làm bạn những thằng như cậu

http://www.hoahoctro.vn/duhoc/3687.hht

cậu nào thik ghạn thì vào đây mà đọc này

chỗ nào cũg học thế cả. Báo mới chí, viết hết cả ghạn ra mới sợ chứ :-??

nhg mà đưa lên rộng rãi tnài Bộ ng` ta bít mà đổi đề 1 cái nhờ 8-}

ôi dào các em chưa thi thì thấy ghê chứ thi TN rồi lại chả thấy mê muốn thi mấy lần ấy chứ.Học vừa thôi,đừng học tủ,học phần nào ko ai để ý ấy( mấy môn Văn Sử ý)
Chốt lại chúc các tiểu muội tiểu đệ thi tốt

Anh cứ nói để an ủi chứ, năm nay đổi mới, chắc là coi chắc lắm, hổng làm gì đc đâu.

ôi dào các em chưa thi thì thấy ghê chứ thi TN rồi lại chả thấy mê muốn thi mấy lần ấy chứ.Học vừa thôi,đừng học tủ,học phần nào ko ai để ý ấy( mấy môn Văn Sử ý)
Chốt lại chúc các tiểu muội tiểu đệ thi tốt

mỡ ra đấy mà húp @-)

amser như tao thi ở AMS là may mắn lắm .Chúc các cậu đi sân khách binh an,may mắn .Tớ với đôi tay và đôi mắt hơn người nên có thi ở đâu cũng thế .đấy là địa lợi .
nhân hòa thì .Cả phòng quen nhau .Mấy thằng tên Hiếu tớ quen hết kể cả bên Chu .
thiên thời thì mấy hôm thi mà mát mẻ thì thôi rồi

một lần nữa chúc các cậu thi tốt

Đôi tay và đôi mắt có nhanh cũng ko nhanh hơn giám thị , phòng toàn người quen nhưng quan trọng là toàn thằng ng... =))

Trúng 1 câu là ăn tiền rồi. 30 điểm thì có làm sao :)|

I.
Chào các bạn. Mình theo dõi topic này khá lâu và thấy đây là một vấn đề trọng điểm đồng thời rất cấp thiết đối với cả khóa 04-07 chúng mình. Sau hôm MI 12, mình hiểu rằng mình có nghĩa vụ và trách nhiệm với các bạn, vì chúng ta là một gia đình.
II.
Dân gian xưa nay hay kháo nhau rằng có 4 chữ vàng có thể thâu tóm thiên hạ. Bốn chữ vàng ấy, nay đã thất lạc từ lâu nên sinh bao loạn lạc khổ đau cho chúng sinh vì thiếu người hiền lãnh đạo. Tuy vậy, gần đây các bậc tiền bối đã "bật mí" 4 chữ ấy cho đám hậu sinh chúng mình (cao nhân ấy xin được giấu tên). Bốn chữ vàng này, tuy không đủ tác dụng để giúp các bạn thâu tóm thiên hạ, nhưng mình tin chúng sẽ khiến các bạn không còn hoang mang, bỡ ngỡ trước ngưỡng cửa cuộc đời này nữa.
III.
Thôi thì "Cung kính không bằng vâng mệnh", với danh nghĩa là một học sinh của gia đình 04-07 dưới mái nhà Hanoi-Amsterdam thân yêu, mình xin mạn phép được trình bày 4 chữ ấy:

Thông thái, trung thực, thẳng thắn, không thủ dâm.

Bốn chữ này, tùy căn cơ mà mỗi người có thể phát huy theo khả năng. Chúc các bạn thành công trên quãng đời còn lại.
IV.
Gửi các bạn quản trị diễn đàn, mình có đôi lời nhắn nhủ. Có thể các bạn cho rằng chữ thứ tư trong bốn chữ vàng làm mất đi tính thuần phong mỹ tục, nhưng chữ ấy đặt trong văn cảnh này, theo mình thấy, chữ ấy hoàn toàn chính xác về mặt ngôn ngữ và không có ý dung tục. Mong các bạn tiếp nhận ý kiến này của mình.
>:)

mtf
tối nay thức trắng đêm vì lỡ uống hơi nhiều coffee :(

tao nghĩ thằng DUy nó học nhiều quá hâm mie nó rồi
Mày hết quyển sách SỬ với VĂn rồi à mà mày phởn thế hả

hô hô. Vui mừng loan tin là mình nằm lòng cả 2 tập Sgk Sử rồi nhá. Ai còn gì băn khoăn cứ hỏi mình. Giải đáp tận tình.
Tối qua uống cả cọp phi lẫn chè, 3h đêm mới ngủ được tí thì 6h sáng bị dựng dậy. :|

hẹn giờ ra wc đi, chú đọc anh ghi =))

Việc gì phải ghi.
Mình photo nhỏ,
Mình dán đầy tường.
Ai chưa xong bài
Mau đi vệ sinh.
Bạn ơi luôn nhớ
Xong rồi rửa tay.
Đừng có xé phao,
Mọi người bơi với.