NEW!!! - Poll về thi Tốt nghiệp nào bà con

Cậu ơi cậu tốt nghiệp loại gì thế???

• Số lượng người bầu chọn
    104
  • Poll closed .
Re: Thi tốt nghiệp!!!

Minh` thi o CHU cap 2 8-| cha biet the nao
Nghe noi Chu nam ngoai' co' DOAN` ve ktra nen k ngo' ngoay' dc 8-|
de nam nay sang Ams lam :-s

Tinh` hinh` la` tong? cong. ddam' gioi han. Su minh nhan. dc, gop. lai. dc 3/4 quyen de` cuong roi day =)) co nen goi. la GIOI HAN nua ko =))

Có trông như lần thi học kì vừa rồi ko hả bọn ấy ;;)

Tớ chỉ nghi nờ vụ , tại sao mình phải đóng 150k tiền thi tốt nghiệp trong khi các trường khác chỉ đóng 20k --------> thế là sao !!!!!!!!!!

----------

theo các đại ca khóa khác nói lại :))

thì giáo viên ams sang chu trông nhẹ nhàng hơn rất nhiều giáo viên chu sang ams trông :))

tình hình là ams mới là END chứ :))

Năm nay yên tâm là giáo viên đại học vìa trông , các bạn cứ xoắn quẩy đi .... ai trượt thi lại đợt 2 với tớ !!!!!

La phát này mà trượt thì cũng do T L H A thôi .chứ Văn Sử chắc ko trượt được

Ờ, thấy bảo năm nay còn không fải đóng tiền thi TN cơ, trường mình hay cũng...."xoắn quẩy";;);;);;)

Hic, đến giờ này mà còn chưa học được 1/6 cái GIỚI HẠN khỉ mốc = 1/15 cái đống đề cương đầy đủ, thế thì thi thố giề:(:)(:)((

Bạn nào thích nghe giới hạn Văn không:)) Hay lắm:))

12h đêm hôm qua lại nhận đc đcg của ĐTH \:d/ khác hẳn với cái hôm trc nghe :|

tình hình là cái trg này mỗi hôm thay 1 đcg=)) mà toàn fần lạ hoắc, chả trg nào có

từ h đến hôm thi chắc còn mấy cái nữa

Và tổng hợp tất cả lại thì chắc học từ đầu đến cuối \:d/

:-< :-< :-<

Chỉnh sửa lần cuối:

nói chung là cứ học như thi HK được đến đâu thì được !!! :((
H lo Lý Hoá chả bít trắc nghiệm thế nào !! Văn cũng chưa đả động gì đến !! Nói chung em vẫn ngày chơi đêm ngủ !! :D

Chu và Ám là 2 hội đồng thi nổi tiếng đì học sinh k cho ngáp luôn...thi ở đâu mà chả END.......

Phải vận dụng tài ngoại giao...quan hệ rộng...mới có thể làm bài chăc chắn.......................Thằng nào tên là Hưng thì lên đây lập bang lập nhóm....để bày phương án tác chiến trong phòng thi nhá
;)) chỉ ngán anh với sử đồng chí nao có lòng hảo tâm giúp em 2 cái thứ nợ đời nè xin cảm tạ :))
bạn j` ơi có Ym ,pm cho tớ với bàn kế hoạch tác chiến, mấy thằng tên hưng ngồi 1 chỗ cả đấy

Minh` thi o CHU cap 2 8-| cha biet the nao
Nghe noi Chu nam ngoai' co' DOAN` ve ktra nen k ngo' ngoay' dc 8-|
de nam nay sang Ams lam :-s

Tinh` hinh` la` tong? cong. ddam' gioi han. Su minh nhan. dc, gop. lai. dc 3/4 quyen de` cuong roi day =)) co nen goi. la GIOI HAN nua ko =))

Chị thi ở CHU đây nè :) . Đúng là năm ngoái có Đoàn về ktra nhưng chỉ chết những đứa tầng 1 thôi..Chứ tầng 2 vẫn làm ăn như thường mà :p

ôi dào các em chưa thi thì thấy ghê chứ thi TN rồi lại chả thấy mê muốn thi mấy lần ấy chứ.Học vừa thôi,đừng học tủ,học phần nào ko ai để ý ấy( mấy môn Văn Sử ý)
Chốt lại chúc các tiểu muội tiểu đệ thi tốt

đề cương ĐTH văn sử, ai có tung lên đây đi, nói linh tinh chả vào vấn đề mẹ gì !

theo nguồn tin mật thì có 20 giáo viên (dễ dãi =p~) của Nhân Chính sẽ trông ở Ams
tình hình là dek hiểu gì luôn đấy :|

sao cứ mỗi lần là thông tin lại loạn lên như tung hỏa mù thế này ^:)^

Cố lên nào mọi người, chưa đầy 1 tuần nữa thôi :|

ko biết lợi thế sân nhà có phát huy đc. cái j` ko nữa 8-}

Phát huy gì là phát huy gì :D

tao tưởng mày thi ở Ams mà kaka:D

amser như tao thi ở AMS là may mắn lắm .Chúc các cậu đi sân khách binh an,may mắn .Tớ với đôi tay và đôi mắt hơn người nên có thi ở đâu cũng thế .đấy là địa lợi .
nhân hòa thì .Cả phòng quen nhau .Mấy thằng tên Hiếu tớ quen hết kể cả bên Chu .
thiên thời thì mấy hôm thi mà mát mẻ thì thôi rồi

một lần nữa chúc các cậu thi tốt

Back
Bên trên