NEW!!! - Poll về thi Tốt nghiệp nào bà con

Cậu ơi cậu tốt nghiệp loại gì thế???

• Số lượng người bầu chọn
    104
  • Poll closed .
Re: Thi tốt nghiệp!!!

eddy lại đẹp trai, em yêu anh :*

hờ hờ, các em yên tâm đi, ko việc gì phải lo về mấy môn đấy cả, có nhà trường "lo" rồi, nói thật đấy.

Hiếu chủ tịch đẹp trai sành điệu bất tử...Em yêu anh hơn cả 2 thằng kia cộng lại...phờ nớt :x

mai gửi riêng cho em 7 câu trọng tâm j` j` ấy nhá...đừng post lên đây anh à=))=))

anh ý ko có đâu. Eo ti ết, em ghét anh lắm. đồ bốc phét =))

Học Sôlôkhôp đi nhé, mình nói thật đấy :)

Mà sao Sử còn có 7 câu à, hôm trc mình thó dc chục câu mình đã sướng điên rồi, thế mà các bạn còn xì tin hơn mình :(

Học Sôlôkhôp đi nhé, mình nói thật đấy

Hehe... Theo bạn Trang đi cả nhà ơi :)) Nói câu này chắc là có người nhà làm trên bộ ;)) Hí hí.... Solokhốp nào :))

Solokhop thật đấy.Chị tớ bảo năm nay dễ thi ông này với Rừng xà nu :)

hờ hờ, các em yên tâm đi, ko việc gì phải lo về mấy môn đấy cả, có nhà trường "lo" rồi, nói thật đấy.
;)) nhà trường năm nay có thu tiền học sinh vụ nè đâu mà "lo"

nhà trường năm nay có thu tiền học sinh vụ nè đâu mà "lo"

Sao lại k, thấy mẹ tớ đi họp về bảo thu mỗi em 140k thi tốt nghiệp mà, trong khi quy định của bộ là 20k thì phải=))

Các anh chị 0306 vào giờ này năm ngoái hình như cũng nói là: 7 năm nay chưa thi M Gorki nên năm nay rất dễ thi:))
Và đề là Exenin :D

MGorki là 7 năm còn Exenin ít nhất là 10 năm ( ít nhất là từ năm 97 --> 06 chưa thi) phải chọn cái gì nhiều hơn chứ
Xà Nu mơi thi năm 2003 La Hán năm 98 Nguyễn Du năm 97 còn Đất nước thì 10 năm chưa thi toàn các bài quan trọng cả.ÔN ĐÊ

Xà Nu mơi thi năm 2003 La Hán năm 98 Nguyễn Du năm 97 còn Đất nước thì 10 năm chưa thi toàn các bài quan trọng cả.ÔN ĐÊ
Hình như thậm chí Đất nước của NKĐ còn chưa thi bao giờ:)) Chứ đừng nói là 10 năm. 10 năm chỉ là tính từ 97 thôi:))

Tớ ko thích cái bài đấy . Tớ chỉ thích mấy bài thơ ngắn ngắn, chém gió dễ dàng :-?

Solokhop à :)) Tác giả đấy chẳng nổi tiếng gì mà cũng phải học à :">

Giới hạn 7 câu :eek: ......... Bạn Hiếu ơi ;;)

Mẹ ơi.Tranh cãi nhau mãi.Đứa nào đưa đề lên đây luôn đi cho nhanh :-w

ra yahoo làm confe mà hỏi han :D đưa lên forum nhiều quá lỡ bị lôi đề dự bị ra như bạn gì nói ở trên kia thì khổ lắm :D

Ôi cái Văn nói thì nói chứ abc lắm, tổng hợp mỗi nơi 1 tí thì là học hết đấy. Mà tớ chả tin tưởng lắm cái chuyện tủ theo tgian lâu chưa thi blah blah gì đó, biết thế thôi chứ ..:))

Mà chả thấy bạn nào nói đến Vi hành với Tuyên ngôn độc lập nhờ ;)), cái này của các bạn Đinh Tiên Hoàng đấy ;))

Tớ thấy nản lắm rùi ý :( ... nhg mờ hình như năm ngoái thi rồi thì năm nay ko thj thui ha?

thế 120k nữa trường mình dùng làm gì nhj? ở các tỉnh nghèo lấy đâu ra 140k để đi thi tốt nghiệp nhj?

=)) tớ đã có đề cương siêu tắt môn sử của trường danh tiếng nhất Hà Nội - Đinh Tiên Hoàng , cậu nào có nhu cầu liên lạc qua Y!M để tránh lộ hàng cho các bác của bộ đỡ xoắn quẩy !!!!!!!!!!!

Back
Bên trên