^^.. New... Giao lưu với các bé 0609... ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đi ăn cưới ah? Thảo nào...
Tớ đi ăn cưới cũng chỉ rất ít lần ở đó thôi.:|
@Lê: Anh trèo ra đó có mỗi 1 lần để cất phông cho liveshow lớp.:D
Mà cái avar thì hình em ấy ở giữa đấy nhỉ?:-?

Vâng ạ,em ở giữa:D .Nếu đứa khác ở giữa thì tội gì em phải để ảnh này làm ava:))

@ anh Mạnh: thế là sao :-/

@ em Trung: cẩn thận, ava này nhìn xa đấy ;;);;) chắc ko đúng ng thật đâu ;;)

Hớ! Chị Phương chạy đâu ấy nhỉ?:-/
Hôm nay ko nghỉ buổi chiều ah?:-/

Vũ Thu Phương đã viết:

@ em Trung: cẩn thận, ava này nhìn xa đấy ;;);;) chắc ko đúng ng thật đâu ;;)

Dạ thế chắc chị Phương lại lấy ảnh thần tượng nào đó làm ava thì seo?:| Chị Phương có bảo là không biết tự chụp ảnh và paste vào :))

;;) chị chỉ bảo là nhìn ảnh thì ko đoán đc ng bên ngoài thôi .. hí hí... còn cái ảnh này đúng là chị :)):))
2 tuần nữa thay ava roài :x

@ Lộc: tôi ko confirm mà b-( vào mặt ấy :))

Lê ơi! Chị Phương ko confirm đâu. Mà là chị ấy bảo: "b-( ông này, sao mà ko mau send ảnh cho nó đi.:-L".
Onl gọi anh.;)

;;) Lộc ơi , ai lại xuyên tạc thế b-( ăn warn đấy thik ko b-(... mai tôi lên thẳng lớp ông tôi b-(, kéo cả zai lý 1 xuống vs lý do: zai P1 đá đểu zai L1, nhất là thằng nào tên là Phan Vũ Lộc ý,... xem mai ông thế nào nhá ;;);;) >:)

Vũ Thu Phương đã viết:
;;) Lộc ơi , ai lại xuyên tạc thế b-( ăn warn đấy thik ko b-(... mai tôi lên thẳng lớp ông tôi b-(, kéo cả zai lý 1 xuống vs lý do: zai P1 đá đểu zai L1, nhất là thằng nào tên là Phan Vũ Lộc ý,... xem mai ông thế nào nhá ;;);;) >:)

Chị nói anh ấy nên về cái blog mà tu thân thì hay hơn ạ ! :D

Chị chả bít đâu... dám vứt ảnh chị lung tung thì mai bít tay chị... có khi chả cần zai L1... một mình chị là đủ.. ;;) có nhìu cách để hành hạ 1 thằng đau khổ hơn ăn đòn >:)>:)

Vũ Thu Phương đã viết:
Trông bạn Phương thế mà kinh...:-s Lớp trg? có khác, gọi hội như đúng rồi.:-s
Chỉ đùa thôi mà, nhưng mà để bạn Phuơng "ngự giá thân chinh" qua lớp mình thì cũng đáng.>:)

Chị Phương, anh Lộc + bạn nào thứ 7 muốn gặp tớ thì 12h00' (chắc phải hơn đấy, chả hiểu chúng nó có lôi em đi đâu nữa ko) ra cổng Ams nhá ^^
Chị Phương: cái ảnh lần trước í, trông ko giống bây h đâu, thế nên là thứ 7, chị cứ tia con bé nào phù hiệu CNN í ^^
Thôi chết, quên mất, khối 12 học sáng hay chiều ạ? Nhỡ lúc đang đứng đấy mà gặp anh họ em thì chết :-s

@ Tâm iu: em iu, chị hiền lắm :)) dọa cho bạn Lộc thoai :)):))
mai hả em :x ...em đứng chỗ nào... 12h hơn đi, vì chị đi từ trên lớp xuống 10' là ít :x

@ Lộc: cứ cẩn thận.. >:) tớ mà thân chinh qua thì ngày mai sẽ có cái tít to đùng giật ở P1 là bạn Lộc làm chuyện xấu vs L1 và bị hội đồng ngay ;;) hay là tớ đóng giả ny bạn Lộc đứng trc cửa 8-} thik phương án nào hả Lộc >:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên