^^.. New... Giao lưu với các bé 0609... ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các em toàn nói chuyện gì thế :( đọc chả hiểu 1 cái gì cả =)) bạn Phương tổ chức cái gì vui vui đi

Lê Kiên Trung đã viết:
Bây giờ thì nhân tài cũng đã lộ diện rồi, thật hết biết :D
Hic! Em Trung lại đề cao đệ tử anh rồi. Ko nên! Ko nên! [-x
tình hình là thứ 7 tuần sau, tức ngày 21.10 - SN em ^^, em sẽ qua Ams từ khoảng 10h30' - 12h, chị có ở trường ko?
12h xong em đi đâu? Tiết 5 xong lúc 12h cơ đấy.:-s

Phạm Vũ Lộc đã viết:
Hic! Em Trung lại đề cao đệ tử anh rồi. Ko nên! Ko nên! [-x
12h xong em đi đâu? Tiết 5 xong lúc 12h cơ đấy.:-s
Ai đệ tử anh ? b-)
12h xong chắc là về nhà :D
Mấy h thì anh vs chị P ra cổng trường được? Chắc em ở lại được đến 12h30' ;;)

Chị có ở trường em ah :x:x lên lớp chị ở tầng 3 ý,...dãy nhà ở đằng sau, nhìn ra trường Pháp :x
Chúc mừng sn bạn Nguyên :x

He he ... tổ chức cái gì bây h :-?:-?

Bạn Nguyên có bóng kìa, đúng 10/10.:))
Cho tớ 1 quả để dành cho ngày mai với.:x
Em Hạnh lên lớp anh nữa.;;) tầng 2, gần hơn lớp chị P.>:)
@Trung: Viết rõ ra đi, tiếc lời quá, nói n` như anh có gọi là cùn đâu.:D

Ông Lộc đừng có mà tiện thể thế nhá ;;);;) lại định dụ dỗ em Hạnh ah..
em ơi zai P1 là nó ghê lắm ý,.. cứ trông anh lộc là bít ;;);;)

Ghê là ghê thế nào chứ?:D
Anh ghê thế rồi mà chỉ là
<~~ "6th hotboy" thôi đó.:))

Anh Lộc chỉ xếp thứ 6 thôi à.Thế 5 anh ở trên là ai ạ^_^!!!

anh Bình nói đúng quá....
Hum nay lượn qua P1 thấy 6 thằng thú tính quây quần trong lớp, nhưng ko nhận ra nổi đứa nào là Lộc :(

thứ 7 nghỉ ở nhà ngủ cho sướng :p thứ 6 đi cháu chú tạt quá tí xem vơ vét ăn ké đc cái gì không >:)

Vũ Thu Phương đã viết:
anh Bình nói đúng quá....
Hum nay lượn qua P1 thấy 6 thằng thú tính quây quần trong lớp, nhưng ko nhận ra nổi đứa nào là Lộc :(
Úi! Bạn Phương dùng từ này lạm quá.:-s
Con trai lớp tớ phải gọi là hiền nhất trường đó.:D
Mà qua lớp tớ thật ah? Lúc nào thế?:-?
Hết tiết 3 ngày thứ 4 thì đúng là có lên lớp nhưng rồi giải tán liền.:-?
Mà hôm nay thấy 1 bạn phóng xe mini ở cổng trg` lúc 12 rưỡi, rất giống bạn P.:-? Mà ấy có đi xe đạp đâu nhỉ?
@Lê: Đúng! Lùn và đẹp zai thứ 6 của P1 là anh mà!:)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
@chú: thứ 7 cháu học 3 tiết mới đi được chứ thứ 6 học 5 tiết thì đi lúc nào? :p Mà chú có qua thì cũng chả cho chú vơ vét cái j` đâu :p Ai có quà thì mới được ăn nhá, ko thì đừng có mơ b-)
@chị Phương: có khi em ở cổng trường thôi, ko vào đâu, ko phải Amser, vào bác bảo vệ lại hỏi, ngại chết :-s
@My: rất là vinh hạnh cho tớ vì đã biết mặt chú Mạnh, anh Bình, anh Lộc, chị Phương và anh Nguyên (à cả bạn My nữa :D) nhưng mà mới gặp anh Bình vs anh Lộc thôi, thứ 7 tuần sau gặp chị Phương nhỉ ;;) ;;)

@ lộc: Hôm nay hả :)) uh có, vì sáng nay dậy muộn nên đạp xe đi :( mất 30phut :( ... mà sao bạn lộc ko gọi tớ [-([-x
zai lớp nào chả thế... zai lớp pháp thì 8-}8-}

Hờ hớ! Ko thấy tớ bảo là ấy phóng xe ah? Chưa thấy ấy đi xa bao h? Mà tớ cũng ko tin đấy là bạn Phương cơ, buộc tóc màu tím thì phải, mà còn vừa đi vừa ngoái lại...:-?

tím ah :-? có phải là màu hồng đậm ko :)) buộc tóc phải thay đổi chứ...
phóng ah >:) có thể lắm, sáng tớ đi học muộn, bt phải đạp 40 phút, ai dè 7h kém 10 đi thì 7h 10 đến rồi 8-}8-}...
có phải đi mini màu hồng đậm, cặp màu cam đen để trc giỏ xe ko :-? nếu có thì chính tớ đấy... mà đúng là tớ thì tại sao ko gọi hả :(:)((

Dạo này lượn qua P1 toàn thấy mấy thằng thú tính ngồi dưới, thường ra khỏi lớp tớ vứt kính lại lớp rồi... ko rõ mẹt :(:( ko bít ai vs ai :(

Đeo cái balo đen da cam thì chạy đằng zời tớ vẫn nhận ra đc. Nhưng cái Mini thì đúng là mầu mận.:D
Hic! Đi có 20' mà đến nơi.:-s
Ah mà qua lớp tớ thì vào đầu giờ nghỉ nhá. Hôm nào ko có bóng rổ là bọn con trai ra hành lang đứng.:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Không phải amser cũng vào được chứ sao? Thứ 4 tuần sau em cũng vào trường ams một lần xem :p, có anh lớp 12 hẹn gặp nhưng chẳng biết trường rộng mênh mông thế biết tìm đâu?? :-/ Các anh chị ơi, nếu vào trường ams có phải mặc đp ko hay chỉ cần mặc "dân sự" thôi? Vào có phải chào ai ko ạ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên