^^.. New... Giao lưu với các bé 0609... ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Giao lưu à, được đấy chứ! Em xin tự giới thiệu em là Kiên Trung (đừng gọi = Kiên) sn 1991 chiều cao 1m67 cân nặng 52 kg ai nghiệm thu thì gửi mail về địa chỉ[email protected] THX!

@ em Phương My dễ thương :)): uh thế chị bảo lũ lớp chị đi soi đây :)) 8-}
dịch vụ hay ho hả em, cái dịch vụ ở cái chữ ký của chị ý ;;)

@ em zai: :)) ối giời ôi em giới thiệu thía ah :)), 1m67 mà 52 là nhẹ quá :)) gầy quá :)) ... [-x ...
các em gái xinh xinh mau vào làm quen với em zai nào >:D<

Ặc!Dạo này em đang nghỉ phép ở nhà nên không hay xuất đầu lộ diện đâu, ai có nhu cầu trò chuyện cứ offline qua Y!M ragnarok_312 or snow_prince_rosinante_31291 THX!

Chỉnh sửa lần cuối:
b-( Táng thằng Mạnh chết h [-x
:( Tao cao 1m68 chứ 1m80 lúc nào [-x Đừng sỉ nhục người khác thế :(

Bình ơi Hạnh em hỏi sao gọi mài là Bình Sơn kìa ;;)

@ bạn Kiên Trung: ấy học A1 ah???:eek: sao tớ chưa nghe tên ấy bao h và cũng chưa nhín thấy ấy bao h nhỉ?;;) ah mà ấy cao bằng tớ đấy:)) nặng hơn tớ 1 tí:))cả nick cũng na ná:)) làm wen nhá;;)

Lê Phương My đã viết:
@ bạn Kiên Trung: ấy học A1 ah???:eek: sao tớ chưa nghe tên ấy bao h và cũng chưa nhín thấy ấy bao h nhỉ?;;) ah mà ấy cao bằng tớ đấy:)) nặng hơn tớ 1 tí:))cả nick cũng na ná:)) làm wen nhá;;)
Bạn í học A1 Quang Trung mà, có phải Ams đâu, My đọc lại cái profile của bạn í đi.

sặc chết vì màn làm quen của các anh :)) em 1m60, 50kg, siêu béo siêu lùn siêu xấu, ko dễ thương tý nào, ai mún làm quen thì làm nhá :)):)) , đứa nào bít rồi thì đừng làm quen nhá :))

sặc chết vì màn làm quen của các anh em 1m60, 50kg, siêu béo siêu lùn siêu xấu, ko dễ thương tý nào, ai mún làm quen thì làm nhá , đứa nào bít rồi thì đừng làm quen nhá
1m60 co 50kg thoi a' :D nhe. cha'n

:eek::eek::eek: anh ơi con zai thế là nhẹ :)) con gái thì còn tùy :)):))

các em gái em zai up ảnh lên cho chị làm quen nào :((

Con gái thì tùy, cân nặng thế có đứa gầy đứa béo ấy mà...

Em Hạnh up ảnh lên cho chị ngó tẹo nào :(

Em ko up ảnh được, tại ko có ảnh nào gần đây cả, chụp cũng ngại :D
Sáng mai chị đến trường (6h30 - 8h00) là gặp em í mà:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên