^^.. New... Giao lưu với các bé 0609... ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
^^ No no, tao phải kìm hãm sức hoạt động để gìm số bài đến đúng số tao thik ^^ vào ngày sn tao thui [-x

Trân trọng thông báo cả nhà 20-10 ngày phụ nữ VN hân hoan chào đón + ăn mừng là ngày có 1 thằng nó chui ra :D thằng post bài trên anh í :D :))

Ủa chị ơi topic này chưa lock àh :)) Lock đê chị lock đê chị :)>- :))

hê thôi cứ để đấy có j chạy ra chạy vào chơi cho vui :D b-)
@ Phương Mai: ah bao h thì lên được 1 sao thế :D

Câu đê sắp đc 1 sao rồi! :D
Anh điều hành viên cho em hỏi sao reputation e thấp thế nhỉ? :-?

hỏi nó làm giề hả em :))
Câu hỏi muôn thủa :))
Bình ơi sao tao thấp thế:(( cho bạn ít đi :D

Anh Bình đã nhắc nhở mọi ng`, nhân tiện em nhắc luôn: Còn 1 tháng 22 ngày nữa là đến SN em rồi nhá, mọi ng` chuẩn bị quà luôn ko muộn ;;)
(SN em sau SN anh Bình 1 ngày ạ, nói thế cho mọi ng` khỏi phải lôi lịch ra đếm 1 tháng 22 ngày :D)
Cho em hỏi luôn: bao giờ mới được 2 sao ạ? Mãi mà mình vẫn 1 sao :( (spam mãi mà vẫn ko lên được 2 sao :()

Chỉnh sửa lần cuối:
Em ơi 1 sao là 150, 2 sao là 500, 3 sao là 1000, 4 sao là 2000, 5 sao là 5000 :)) thế đấy em ah, cố lên các em :))

Vũ Thu Phương đã viết:
Em ơi 1 sao là 150, 2 sao là 500, 3 sao là 1000, 4 sao là 2000, 5 sao là 5000 :)) thế đấy em ah, cố lên các em :))
Còn 103 posts nữa là được 2 sao, lâu quá :(
(sau bài spam này thì còn 102 :)))

Em Hạnh ơi có rảnh ko tìm cho chị mấy bài hát này :)) chị gửi tin nhắn cho em nhá :p (bố mẹ chị đang ở nhà :-s chỉ cho lên YM với cả HAO 8-} mấy trang khác là cấm chỉ :(:)(( )

bố mẹ em Phương hay nhỉ, lại còn cấm được kiểu đấy nữa :-s, căn bản chắc tại con cái nhiều vấn đề quá :-s

cố lên cố lên sắp được 1 sao rồi :D \:d/
ah thế cái chất lượng bài viết là do ai đánh giá ạ, mức khởi đàu là 10 hay sao mà ai cũng toàn 10 điểm thế :-/

@ anh Mạnh :)) ko phải con cái có vấn đề... mà sợ máy chạy chậm, virus lung tung :)):))

@ em: điểm chất lượng hình như chỉ có những người trên 50 mới có quyền chấm :p:p

vào cái giề mà virus ;;)
Em Phương nhận số 4 đi nhá :D sau em Hạnh với 2 em My ;;)
Nhá ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên