^^.. New... Giao lưu với các bé 0609... ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thân chúc ngủ ngon các em Hạnh dễ thương, My dễ thương x2, Phương dễ thương :)) :)) :)) 8-}

Đào Đức Mạnh đã viết:
Thân chúc ngủ ngon các em Hạnh dễ thương, My dễ thương x2, Phương dễ thương :)) :)) :)) 8-}
Thôi xin anh, đừng có lôi cả em vào thế, vs lại đã đi ngủ đâu mà chúc ngủ ngon! :p

;;);;) thế ah, nhưng chị ko quen chị ý nên ko bít làm thế nào bít mặt em Hạnh ;;)

@ anh Mạnh: 8-}8-} lôi cả em vào ah 8-}

Anh nhận chân Trưởng ban xét duyệt tư cách thành viên :>

Đỗ Anh Ngọc đã viết:
Anh làm manager thì vô đối :->, tuy nhiên phải có list tầm 10 em! :D
LIST
1. Anh Ngọc
2. Anh Mạnh
3. Chị Phương
4. Bạn Phương My
5. Bạn Hoàng My
6....
để em đi tìm tiếp đã :D

[-x em Hạnh dễ thương ko được lôi chị vào nhá...[-x em ngoan mà lôi chị vào thế ah [-x

thì không đáng iu nên anh tự biêt thân biết phận không dám nhoi cái title "dễ thương" :(
Anh đề nghị Pít za cũng làm thành viên danh dự nhá ;;)

Đào Đức Mạnh đã viết:
thì không đáng iu nên anh tự biêt thân biết phận không dám nhoi cái title "dễ thương" :(
Anh đề nghị Pít za cũng làm thành viên danh dự nhá ;;)
Ko làm đâu, em ko dám làm đâu, à, từ từ đã, thành viên danh dự có được lợi lộc j` ko? ;;)

thành viên danh dự tức là như thành viên chính thức nhưng vì hok có cái "dễ thương" nên gọi "danh dự" cho đỡ tủi thân :))
Mà bảo out cơ mà? Học bài đê :> b-)

Đào Đức Mạnh đã viết:
thành viên danh dự tức là như thành viên chính thức nhưng vì hok có cái "dễ thương" nên gọi "danh dự" cho đỡ tủi thân :))
Mà bảo out cơ mà? Học bài đê :> b-)
Ko out nữa, mai học Địa, Sử, Sinh, Trung, Trung, đọc xong cái TKB, chán ko tả được, ko thèm học nữa, tí học Trung thôi, 3 môn kia để đấy tối học sau, mệt lắm, trường dở hơi, ai lại cho cả Sử + Địa vào cùng 1 ngày thế này có chết HS ko cơ chứ :(
Nhưng mà phải có lợi lộc j` em mới làm thành viên danh dự cơ!;;):D

hê, cái topic này nói j thế mọi người :D sao lại Dễ thương j j ở đây :-?

ối thật là 1 câu chuyện dễ thương:)) :)) :)) mấy bạn này có dễ thương ko các anh chị;;)

ĐOÀN PHƯƠNG THẢO 10 HÓA 1:D

ĐÀO THỊ THU HƯƠNG 10 HÓA 1:D

NGUYỄN ĐẶNG HIỀN NHÂN 10 LÝ 1:x
kute ghê:)) :x

Cũng đc nhưng chả rõ j` cả!! :(
Em nào dễ thương 4/9 tới đứng đầu hàng anh tặng hoa cho (exclusive lớp 10) :)) A đc trường phân công tự do chứ ko phải quấy rối đâu :D! Anh Mạnh buồn ko? =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bình bó tay roài hả? :))
Ờ tao chỉ bắt chước những gì mày làm với mấy em V 0407 nhưng nâng cao sáng tạo tí ti í mà ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên