^^.. New... Giao lưu với các bé 0609... ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ặc... chán 8-}8-}
Tình hình là có box 0609 rồi :(( gặp ai cũng mess cho em bảo lock topic này lại :(( các mem thấy thía nào :((

Vũ Thu Phương đã viết:
Ặc... chán 8-}8-}
Tình hình là có box 0609 rồi :(( gặp ai cũng mess cho em bảo lock topic này lại :(( các mem thấy thía nào :((
Ko được, em phản đối, chị lock lại thì em đi đâu về đâu?:(:)(:)((

ai mess cho em cơ? ;;) box này có đội hình bảo kê của em Hạnh bảo kê hộ cơ mà b-)
lửa khói cái đằng sau lửa khói gì thía và đằng trước ko hỉu gì... ý
cái :x nè nè

đây nè: anh Phương, Phương (nữ), Bình Sơn :-s, Hiệp L1... :p đông đảo thế còn gì b-) chưa kể cổ động viên là anh nữa :p

;;);;) chết chết , còn mem nào mún lock... chị tiếp thu ngay,..;;) cứ để em Hạnh câu lung tung là ko được ;;);;) ;;) lại còn quy tụ bảo kê nữa..;;);;)

@ anh Mạnh: em vẫn ko hỉu gì 8-}

@em Mai: anh mới thấy có 12 trang mà ;;)
@Phương: Không hỉu thì thui, cứ tưởng chị em Hạnh mới no0b thế chứ ai ngờ :(( :((

Đào Đức Mạnh đã viết:
@em Mai: anh mới thấy có 12 trang mà ;;)
Anh để 100posts per page chứ j`, thế thì ít trang là phải.
Đào Đức Mạnh đã viết:
@Phương: Không hỉu thì thui, cứ tưởng chị em Hạnh mới no0b thế chứ ai ngờ :(( :((
Chả biết anh vs em, ai noob hơn ai đâu

29 trang roaà, lock đi chị Phương ơi =)) Lock đi chị Phương ;;) Lock đê Lock đê :x

Bài viết này là bài spam cuối cùng trong sự nghiệp spamer của Nguyễn Hòa Bình (or ATrIL or Antoniojunio) trong tất cả các topic, tất cả các box, tất cả các Forum Tôi tham gia :D
Xin cảm ơn :D

Nghe câu này đau bụng quá B ơi, em hỏi thật, hôm nay anh uống thuốc chưa ;;)

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
Bài viết này là bài spam cuối cùng trong sự nghiệp spamer của Nguyễn Hòa Bình (or ATrIL or Antoniojunio) trong tất cả các topic, tất cả các box, tất cả các Forum Tôi tham gia :D
Uh, chào bạn Nguyễn Hòa Bình (or ATrIL or Antoniojunio) nhé :-h
Thứ 7 D4 ko? :D

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
=D> =D> =D>
Khâm phục cho quyết tâm của bạn Bình.
Viết thế này,chắc bạn Bình quyết tâm ko viết bài trên HAO nữa rồi:))
Nhưng thật đáng trách,sao lại viết bài cuối cùng ở topic này chứ[-x [-x [-x ,về L2 0306-thời kỳ đổi mới đê:))

Thằng Bình khinh anh em nhá, tẩy chay hit le cạch cạch :|

Đào Đức Mạnh đã viết:
Thằng Bình khinh anh em nhá, tẩy chay hit le cạch cạch :|
Ai cũng hit le được, sợ thật:p
Mà anh Bình chấm dứt sự nghiệp spam rồi thì ai spam vs em?

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ hơ, hết từ em Mai bảo lock, đến anh Bình bảo ko thèm post nữa 8-} cả nhà đang biểu tình em ah :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên