^^.. New... Giao lưu với các bé 0609... ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bạn Hạnh ơi, tớ còn vô gia cư hơn đây này:(( Đề nghị mãi mới sửa được cái trường lớp.Bi h vào 0609 ko hiểu sao cũng ko post bài được:(( :((
Có ai giải thích cho em với :((

Em là thành viên chờ xác nhận email ?
Nếu đúng là đã xác nhận rồi thì liên lạc lun với anh Tâm ở trang trước ý :D Chắc là trục trặc kĩ thuật tí thui :D

8-} vào hòm thư bạn đọc ý em ^_^

@ anh Tâm: ;;);;) thật hả anh :)) em bít rồi,... anh Tâm tốt lắm ý :x ;;);;) :x

@ em Hạnh :)):)) thế thôi chị rút đơn, ko làm bảo kê nữa ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Thu Phương đã viết:
thế thôi chị rút đơn, ko làm bảo kê nữa ;;)[/B]
ơ, 2 mod chỉ chưa xử thôi chứ đã chắc chắn là ko sửa đâu chị, chị rút đơn thì ai bảo kê cho em???:(:)(:)((

@bạn Hạnh ơi: ^.^ ấy có học thêm lớp toán nào ở chỗ PhươngMai k?! ^.^ tớ thấy ấy ngờ ngợ ^.^

Từ Thái Hà đã viết:
@bạn Hạnh ơi: ^.^ ấy có học thêm lớp toán nào ở chỗ PhươngMai k?! ^.^ tớ thấy ấy ngờ ngợ ^.^
Ko tớ có học thêm j` ở PM đâu, chắc ấy nhầm tớ vs ai rồi:D
Từ trước (từ lớp8) đến h, tớ chỉ học thêm ở CNN với Thái Hà thôi:D

Vũ Thu Phương đã viết:
e Hạnh ơi, hoa của anh Bình đẹp hơn Zai Zai :)) :x
Chị này, ai lại so sánh thế bao h, anh Dân (mọi ng` thông cảm, em quen gọi anh í thế) của em đẹp zai hơn hoa nhá, hoa là con girl, anh í là boy cơ mà:D

:)):)) chị trông dễ nhìn hơn...
thêm nữa anh này ko đẹp bằng các anh của chị ;;)

Vũ Thu Phương đã viết:
:)):)) chị trông dễ nhìn hơn...
thêm nữa anh này ko đẹp bằng các anh của chị ;;)
Các anh của chị toàn ng` HQ, anh Dân là ng` ĐL, mỗi ng` đẹp zai 1 kiểu, ko so sánh được:D

;;);;) chung chung là dân châu Á ;;)

thoai ko bàn vấn đề này nữa....
;;) chị vừa sang box tiếng Trung ;;) xem chừng em Hạnh đầu têu lắm trò thật ;;)

Vũ Thu Phương đã viết:

;;) chị vừa sang box tiếng Trung ;;) xem chừng em Hạnh đầu têu lắm trò thật ;;)
Em thik bày trò cực kì:D
Mod P lock topic kia rồi, em hết bày trò rồi, chán quá, dạo này mod P còn tẩy chay mình, ko thèm chat vs em mới sợ chứ!

:eek::eek: hóa ra em còn chat chit với anh Phương cơ ah ;;);;) bé Hạnh ngoại giao khá quá ;;);;);;) ... ;;);;)
Mà chuyên 2 anh chị ý có thật ko nhỉ :)):)) ;;);;) (nói nhỏ chị em mình với nhau thôi nhá >:))

Mod miếc j` mà câu kinh hơn cả mem [-x :D :p
Cảm ơn mọi người khen Ava đẹp :p Chắc mỗi thằng ku Mạnh ko biết đó là hoa gì thôi :p
zzz

Anh Tâm quá lời thanh minh rồi, bọn em không bảo anh ngáo ộp đâu, chỉ là lấy oai anh để dọa các bé thôi, thấy các bé câu khiếp hơn cả mình :)) kiểu này đến hết tháng là có khi số bài vượt 1000 :))
@ UB: hoa xấu ..
@ Phương: mod câu lắm thế mày :))

đấy có người cùng quan điểm :)) nói chung tao hok thik hoa :| (giống ai đó :x) kể cả mẫu đơn hay cái j j cũng hôk thik :| (Không nói mày nhé Bình)
Nói nhỏ với em Phương nhé ;;) ấy da, hôk có lửa làm sao có khói ;;) ;))

lửa khói cái đằng sau lửa khói gì thía và đằng trước ko hỉu gì... ý b-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên