^^.. New... Giao lưu với các bé 0609... ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ui sao em Phương lại xóa cái bài hay ho của Pít za thế :)) phí công em ý copy bài anh rùi paste ra :p :))

Đào Đức Mạnh đã viết:
ui sao em Phương lại xóa cái bài hay ho của Pít za thế :)) phí công em ý copy bài anh rùi paste ra :p :))
Anh Mạnh ơi là anh Mạnh, nói bao nhiêu lần rồi, đừng có gọi em thế, gọi thế làm em thèm ăn pizza quá :(:)((

:)), càng ngày càng mở rộng tầm mắt với tài spam của bạn Hạnh đấy b-), kinh dị thật. Lôi chuyện ở box đi quảng cáo khắp nơi, thế này mà ko bị làm sao mới là lạ đấy Hạnh ạ.

Làm sao được? :-/
ai chứ Pít za em thì có đội quân bảo kê hùng hậu cả về số lượng và chất lượng rồi ;)

Đào Đức Mạnh đã viết:
Làm sao được? :-/
ai chứ Pít za em thì có đội quân bảo kê hùng hậu cả về số lượng và chất lượng rồi ;)
Đội quân bảo kê nào nhỉ???
Anh hả?

anh đứng sau ít ra có anh Phương :-s, Bình, em Hiệp...nhiều lắm. Anh nhát mà :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Í, từ tối qua đến giờ vẫn chưa ai pót bài mới ạh ;;) Thôi em mở màn ;;) Chúc mọi người một bủi sáng zui zẻ ;))

;;) chúc mọi người vui vẻ nốt ;;);;)

em Hạnh có cần chị bảo kê ko ;;);;)

nhưng mà ko được spam lung tung nhá ;;);;) chít với chị ;;)

Vũ Thu Phương đã viết:
;;) chúc mọi người vui vẻ nốt ;;);;)

em Hạnh có cần chị bảo kê ko ;;);;)

nhưng mà ko được spam lung tung nhá ;;);;) chít với chị ;;)
Em cần chị bảo kê lắm, em sắp toi rồi chị ơi!!!:(:)(:)((
Ai cứu em với!!! Help me!!!:(:)(:)((

Má, các em câu nhanh dã man hơn cả mình :)) Bé Hạnh này trình còn cao hơn mình hồi mới vào HAO :)) keep on gud work :)) câu lắm có ngày dính đòn đấy bé ạ :D em gặp chị Phương là hiền đấy, đợi khi nào anh Tâm vào thì cái box này bị xóa là cái chắc :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chen ngang giữa câu chuyện của mọi người với em Hạnh :D Chúc mừng có vẻ hơi muộn nhưng mà vẫn chia vui với các em 06-09 đỗ vào Ams, chen ngang hơi vô duyên, mọi người thông cảm nhé.
Mục đích chính là: Việt ơi, vào tiếp quản cái topic T1 ở box 06-09 đi chứ, thờ ơ vậy......:-s

Mang tiếng anh như ngáo ộp thế :(, anh chưa bao giờ warn ai vì spam bài đâu. Thường anh chỉ trực tiếp xử lý những vụ nào mà anh cho là tương đối nghiêm trọng thôi.

Mà trang trước mấy đứa nghịch quá. Nói chung thì anh thích những đứa nghịch nhưng không thích những đứa phá. Anh phải nói thế không mấy đứa cứ lôi anh ra làm ngáo ộp "cứ làm ___ đi rồi anh Tâm ra cho toi là cái chắc"

Vũ Thu Phương đã viết:
;;);;);;) em Hạnh đâu rồi... sợ chạy thẳng rồi ah ;;);;)
Chưa, em chưa chạy, chả có mod nào xử lý em cả, lại còn khen viết hay, thế mới sợ, ko biết 2 mod đang có ý đồ j`.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên