NBA fantasy 0708

reb blk ngon thế còn j` ;)) cái trade của thằng Lỳ :-ss đội nó reb blk vô đối rồi :-ss

0/4 chắc ko đến nỗi giảm thế
còn thằng khác nữa chứ anh =))

Chỉnh sửa lần cuối:
giống đội tao năm ngoái =)) năm nay mình chuyển hệ =(( toàn đầu 6 =((

hôm nay là 1 ngày đẹp trời của đội mình :x :x :x nhưng đội thằng Bìnhbasket cũng đẹp ko kém :-w

reb đã bật đc, stl đã bật đc, còn blk thì hơi khó khăn vì tuần này đánh ít quá 8-|

có đại biểu nào đọ FG ko :)) CP3-D12-Melo-Blount :x mà mỗi thứ bật lại có tí :-s mai lại về với máng lợn mất :-<

trên Yahoo nói gì về trận đánh lại giữa Haw và Heat thế nhỉ ??? không hiểu fantasy sẽ tính thế nào :D

trên Yahoo nói gì về trận đánh lại giữa Haw và Heat thế nhỉ ??? không hiểu fantasy sẽ tính thế nào :D

Lần trước bọn ghi điểm ở sân Hawk bọn nó tính sai lỗi cho thằng Shaq, đáng ra mới có 5 lỗi thôi nhưng đã tính 6 lỗi rồi. Đánh lại vào trước trận Atlanta Heats lần tới hơn 50s còn lại. Quả tới làm thế nào đội nào thua liền 2 trận nhỉ :))

The Atlanta Hawks and Miami Heat must replay the final 51.9 seconds of their game last month because the official scorer ruled incorrectly that Shaquille O'Neal fouled out, the league said Friday.
chỉ chơi lại 1' thôi :-? liên quan đến record của bọn Hawk với Heat là chính , chắc là fantasy chả liên quan j` đâu :))
hơn nữa là trận đấy thằng Shaq fouled out , h nó què cha rồi :)) tính thế nào nhỉ :))

----------

chắc nó sẽ tính lại score board từ trc khi thằng Shaq out , đánh nốt 51s rồi lấy kết quả này thay cho kết quả kia để tính record :D tự dưng Hawk thua thì buồn :))

Đội a Nghĩa hnay bật lại mãnh liệt quá :-s 5 thằng trên 10 reb,đội mình hôm nay thì có mỗi Dalembert :-s
Mai đội a Nghĩa lại có hàng họ đánh,may mà ngày 13 đội mình đánh hết còn đội a Nghĩa afk cả đội ;)) chờ đến cuối tuần thôi,hi vọng ko thua ngược lại =))

Đội a Nghĩa hnay bật lại mãnh liệt quá :-s 5 thằng trên 10 reb,đội mình hôm nay thì có mỗi Dalembert :-s
Mai đội a Nghĩa lại có hàng họ đánh,may mà ngày 13 đội mình đánh hết còn đội a Nghĩa afk cả đội ;)) chờ đến cuối tuần thôi,hi vọng ko thua ngược lại =))

afk là gì :-?

nghe ngu nhờ, tưởng cái trò bị fouled out do tính nhầm lỗi chỉ có anh em đánh ở nhà tính lỗi bằng ghi giấy mới nhầm :)) hóa ra NBA nó còn nhầm =))

Mai đội mình bench hết thì giữ nguyên 7-2,xếp đánh đủ thì có thể thắng 8-1 mà cũng có thể thua lại 6-3 :)) ảo quá
Thôi kệ,tuần này bay thì quyết tâm làm tí top cuối tuần preview cho sướng mắt >:)

Back
Bên trên