NBA fantasy 0708

review of week 10:
FG : Angels & Devils 498 , + 493 ... mấy tuần liền con D12 dưới 50% làm FG đội mình yếu đuối quá :(
FT : + 870 , Yurnero 805 , đội thằng + dạo này FT điên cuồng ạ :-s nhìn vào toàn thấy đầu 9 với 100% :-ss
pts : Angels & devils 609 , PGS.Neo 531 ... bình thường thì 609 là tầm trung bình khá :p nhưng trong trg` hợp đội nào cũng có star chấn thương thì toàn 6th man với Util ghi điểm trâu như đội anh Toàn thik thú hơn ;))
3pts : Pê tô 44 , một loạt 33-39
reb : Banzai 270 , 34-243 , các con Garnet Camby reb quá ngon :D
ast : M.O FC 140 , BJ 131 ... con CP3 ast vãi hàng :x
st : M.O FC 47 , Long con 39 ... thiệt hại Artest mà st vẫn thik thú :x
blk :Banzai 40 , PGS.Neo 33 ... tuần này con Dalembert và Yao hơi ít blk mà vẫn đc 33 thì hơi bó tay với thằng Lỳ :))
TO : bất ngờ là A1 bảng vàng =))>>> què vãi đạn làm j` chả ít TO :)) bảng đen là PGS.Neo 88 :))
có 3 đội 2 top , đội mạnh nhất là A&D
chiến thắng thik thú nhất là Burin-BinhBasket : 6-2 :)) chấp cả Foye , Tmac , Arenas :))

anh cũng xem lại . Trước giờ 500 thì nhiều chứ lên đầu 6 cũng có mấy đội đâu :D. Mà tuần này nghỉ mất hôm mùng 1 ... không thì :p lâu lắm mới có tên trong review :x

tuần này gặp Long con tranh vị trí thứ nhất này :D hy vọng thắng đc nó 6-3 :p

tuần này fiu` quá :-< đội thằng HN đánh nh` :-s con nhiều nhất đội mình là Artest thì què :-< ây dà

Khởi đầu khá thuận lợi,cả đội bay như chim >:) đội a Nghĩa thì đánh ít >:) ko biết có duy trì đc ko đây ;))

Hill ốm 2 tuần :| đang cố rape a Nghĩa thì mất 3 trận của anh Hill rồi còn đâu T___T éo hiểu ốm dậy có dật dẹo hỏng người ko :-s

sau 1 tuần bay bay ... giờ đội mình đã hạ cánh ... nhưng có hạ cánh an toàn khộng thì phải tuần sau mới biết :)

Lỳ bench bớt đi, thắng 9-0. anh xếp đội cho cả tuần đấy :D ko bench thằng nào đi đâu mà lo :D

Bench xong anh bật lại 8-1 hả :))
Hnay a Milicic FT 0/4 làm FT đội mình tụt từ 825-->770 8-} vãi hàng lại còn góp 4 TO nữa chứ

Back
Bên trên