NBA fantasy 0708

hôm nay lần đầu thấy thắng C.Hayes ném phạt, trông buồn cười vl :)) ko biết có phải là kiểu của nó ko mà 2 quả giống hệt nhau :))

Hiển nó Offer em : T mac + Granger = Baron + Gomes + Huges
Khó nghĩ phết em T mac chả biết thế nào , em Granger đang struggles , anh nào tốt tư vấn em phát

granger kết tủa cũng phải thôi. Jermanie đang dần hồi phục. Duluyve (dek biết viết thế nào) thì consist dã man.

các chú cứ tinh vi. Hồi đầu mùa nó hot thế lại chả thèm rỏ rãi ra í chứ. Bán Granger cho anh. Anh mua ngay ;)

cả đội Warriors hôm nay có 9 thằng đánh thì mỗi thằng 1 blk :)) có mỗi chú azubuike là 0 blk :D

duneavy là 1 trong các mũi tấn công chính của nó mà
hồi đầu mùa ông boss gạ trade conley đánh đúng điểm thik rookie của em thế là trade *** đi mất :(

Tuần này cứ tưởng mỗi đội mình lởm, bị đội ở áp chót cầm chân. Hóa ra các đội khác ở top cũng lởm nốt, không thắng áp đảo được. Chú And_2 thì đội ngũ chấn thương dặt dẹo thế nào mà để thua đến 1-8.

Hy vọng năm mới, thắng lợi mới. Nạn nhân đầu tiên sẽ là Toàn điếc ;)) <:p <:p

----------

BTW, có ai biết sao hôm nay Lakers lại mặc cái quần ngắn cũn cỡn vậy không?? sao trông giống quần của bóng chuyền nữ nhỉ?

mie đen quá +_+ hwa add lấy trận chú F.Jones thì nó FT 1-2 là mình thua 0.03 FT. Blk cứ tưởng thắng, cuối cùng thua 1 /:) thắng có 6-3, ko thì lên đầu bảng rồi :(

duneavy là 1 trong các mũi tấn công chính của nó mà
hồi đầu mùa ông boss gạ trade conley đánh đúng điểm thik rookie của em thế là trade *** đi mất :(

:)) anh draft rookie thì là vì có đứa như cậu mà :)) với cả thời điểm đấy trade cân đấy chứ ;;)

FG Hải nam .513
FT BJ .842
3pt Burin 39, BJ 37, Hải dớ 36
pts Longcon 519
reb banzai 230, magician 227
ast hải dớ 123, banzai 120
stl Longcon 48, banzai 45, hải dớ 42
blk banzai 36
TO hải dớ 79

rảnh rỗi tổng kết hộ anh em. cate nào chỉ có 1 cái tên là vô địch tuyệt đối, ko ai đú :))

Tuần này cứ tưởng mỗi đội mình lởm, bị đội ở áp chót cầm chân. Hóa ra các đội khác ở top cũng lởm nốt, không thắng áp đảo được. Chú And_2 thì đội ngũ chấn thương dặt dẹo thế nào mà để thua đến 1-8.

Hy vọng năm mới, thắng lợi mới. Nạn nhân đầu tiên sẽ là Toàn điếc ;)) <:p <:p

----------

BTW, có ai biết sao hôm nay Lakers lại mặc cái quần ngắn cũn cỡn vậy không?? sao trông giống quần của bóng chuyền nữ nhỉ?

throw back anh ạ :)) kỷ niệm mấy chục năm chiến đấu với Celtics nên làm 1 phát quần ngắn hồi xưa. Ngu vãi nên bị bọn Celtics nó nện cho vỡ mẹt :(

Tuần này thua thảm quá, bị Celtics nó thắng cho đã đau rồi lại còn bị ông Nghĩa vác hầu hết đội Celtics chơi đội mình nữa chứ, còn gì đau đớn hơn b-(

làm gì mà hàu hết, có mỗi PP và KG thôi. Rondo INJ rồi còn gì :D mà hai thằng đấy cũng ko góp công mấy.

happy new year anh em NBA Fantasy ^^ năm mới add đc nhiều hàng ngon, lừa đc nhiều trade ngon :))

hy vọng con Tony sáng vài ngày cho mình nhờ :))
cái đội Sac có bao nhiêu star què hết bấy nhiều :))

Back
Bên trên