NBA fantasy 0708

con Josh Howard :-ss
mà éo j` , con wade thôi phá FG thì đến con Artest /:) éo j` ~x(

mình con Josh Howard ko đủ cầy cho đội mình :( tuần này dễ thua 6-3 lắm :((

con Salmon lộc nhờ, ban đầu thì artest bị banned mấy trận, giờ thì Martin out 4 đến 6 tuần, tha hồ đánh chính :))

mie , con artest thành hotboi , bị doubled-team như điên :-s FG fa' hoại số 1 , còn mỗi giá trị reb ast st blk :-s

he he, add được chú F.Jones của Knicks, starter 40min :x không biết duy trì đc bao lâu :-s

con đấy là con backup chính cho Crawford với Marbury :D chắc sắp tới vẫn đc 20min :D

Hic, Mikki Moore kìa bà con, chắc ko đến lượt mình ...

Hôm nay chú Ford vừa bị chú Horford đập 1 phát vào đầu ngã xuống đập đầu 2 phát vào sàn nữa :-ss
Đúng là con hàng của mình có khác, nghĩ đến thằng bạn Calderon sợ là bạn ko có đủ minute để chơi nên hạ thằng Ford để thằng bạn được chơi nhiều hơn =))

=)) tinh thần đồng đội vcl =)) thằng bạn thân số 1 =))
mấy hôm nữa mấy con gangster đội mình mà bem nhau thì mới gọi là vãi lúa :))

con M.Bonner định add từ hôm nọ nhưng thấy con C.Brewer đánh cũng khá :-s

vừa xem quả thằng Horford đánh em TJ Ford nhà mình :(( cả league xem có nên drop con Horford của thằng + ra không. Phản tinh thần thể thao quá đáng

của Bình béo mà anh :))
hôm nay nhìn đội thằng Lỳ phát khóc :(( nếu mấy con Dunleavy,Dalembert ngày xưa ở đội mình mà đánh thế này thì chả trade đi :( an ủi là con Zbo đúng phong độ :-s
tuần này bị rape rồi :-s

vừa xem quả thằng Horford đánh em TJ Ford nhà mình :(( cả league xem có nên drop con Horford của thằng + ra không. Phản tinh thần thể thao quá đáng

Horford của em anh ơi ;)) nó chỉ nghĩ cho con Calderon bạn nó thôi anh thông cảm :)) Ford nằm mấy hôm lại dậy ý mà ;))

được đúng tuần nó đánh 4 trận thì lại chấn thương. Đội mình năm nay cứ đen đen thế nào í :(

Bán thanh lí cả đội. Nhào vô đi

Back
Bên trên