NBA fantasy 0708

Đội boss ko có wade thì éo bao h phá đc kỉ lục của thằng dớ :))
Mày hòa đc tao là giỏi lắm rồi boss ạ,hi vọng gì nữa :)) Mà đội tao hòa đội dớ gì thế :-?

con Melo thì thua lìn j` con Wade :)) chỉ lời đc tẹo TO vì 2 con Horford + Andre Miller ko bằng 1 mình con Jackson :))
review chơi :D
FG : Hải Nam 514 đội nó sung vcl :-s
FT : BlueJay 875 nhân vật này tuần đầu có top , trade nhìn đội đẹp phết ,toàn guard , bán bớt thằng em con Billups đi :D
pts : Long con 634 đội nó cũng vãi tìe :-s mấy con hàng add vào đánh vãi lúa /:)
reb : đã trình bày T_T 265 mà cũng hòa đc Y_Y ko cướp đc Zbo của nó chắc thằng Lỳ làm fat' 300+ rồi :-s
ast : Banzai :D anh Nghĩa tuần vừa rồi thế nào mà top ast đc nhỉ :-? 135 hơn chú Hz đúng 1 phát :D chắc tại tuần vừa rồi anh Telfair với chú Craig Smith làm loạn ;;)
st : Long con thì phải :D chả nhớ lắm nhưng mà có đội nào hơn 48 phát biểu cái nhé :D
blk : đội mình so cả league thua mỗi And2 với thằng+ với thằng Lỳ :D ngon nhể :D phải phá đội thằng Lỳ :)) chứ cứ trade với nó thế này đội nó mạnh quá :)) toàn con hàng ngày xưa của mình :)) thằng Lỳ gấp đôi hầu hết các đội khác 41blk 8-}
3pts : :D tí quên cái này :p pê tô lên bàn :)) 55 phát , thằng Dớ xịt rồi \:d/
To : :-s mình bảng đen :(( chả muốn xem bao nhiêu nữa , thằng + bảng vàng 47 :D

tao hoà vs mày stl :-j

đội tao bây h có mỗi 2 con PG, tuần vừa rồi chú J.Williams chấn thương với cả bench 1 trận. mà tuần này mình dek có cái top nào nhưng vẫn thắng 7-2 :))

Camby còn 9 ast thì ko nhất ast mới lạ đấy :(

mịa ava mình rõ kín đáo thì bị bem :-s anh Nghĩa lộ liễu thế kia :(( =P~
em thik con Rondo anh Nghĩa ơi :D offer tí cho vui đi :D

tuần này có thể lần đầu tiên thua 3pts :| đội HA tự nhiên xung thế /:)

ông ấy trade toàn G F bắn 3 thế kia còn phải hỏi :)) Billups , Shard , Barbosa , kể có cả anh Murphy nhể :))

đội tao cũng có G,F bắn 3 mà :-s chỉ tại hôm nay con Murphy nó bắn điên :-s

Ts hôm nay con Sean Williams nó làm đến 8 blocks, ko đỡ được 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
dm martin trận vừa rồi nó 4 blk,chưa đánh dc cho đội mình trận nào buồn vl

đội tao lắm C rác vcl :|
mà ông nào cũng ko chịu trade rồi nhảy vào chê ko fair là thế nào >.<

tưởng chú F.Jones vẫn ở trong đội mình hoà ra drop rồi :)) hôm nay chú ý đánh 30min mà 1/2 FG; 2/2 FT, 1 reb, 2ast :| chắc vào sân chỉ có chạy chỗ =))

Về vấn đề anh em đang thảo luận trong League, tôi xin có chút ý kiến thế này:
Thứ nhất mình đã tham gia chơi thì nên tuân thủ các quy định của luật chơi đó, đã tham gia league này tức là đồng ý để Toàn điếc là admin và quyết định mọi vấn đề liên quan. Ví dụ như tôi, chẳng bao giờ quan tâm đến các trade của mọi người (chỉ xem cho biết thôi), vì tôi tin rằng đã có Toàn điếc xem xét tính hợp lý của các trade đó rồi. Tất nhiên kèm theo đó là trách nhiệm của Toàn trong việc quyết định vì nó liên quan đến lợi ích của tất cả các đội.
Thứ hai, việc anh em thấy vô lý hoặc ko chính đáng thì có ý kiến là việc bình thường và đương nhiên mà như vậy rất dễ dẫn đến căng thẳng ko cần thiết. Vì vậy, tôi đề nghị khi anh em thực hiện phi vụ trade nào đó (đặc biệt là các vụ "nhạy cảm", rank ko đều, còn các vụ nào hợp lý rõ ràng rồi thì thôi) thì nên có giải trình một chút gửi cho admin Toàn trong đó phân tích lý lẽ, tình hình cụ thể của 2 đội (ví dụ như đội thiếu C thì phải add thêm C và chịu thiệt chút chẳng hạn). Như vậy admin vừa dễ xem xét, quyết định, vừa dễ thông báo trả lời cho anh em khác nếu có thắc mắc.

Hehe năm ngoái, tôi chơi trò này cho vui thôi, thế mà chơi một thời gian cũng tâm huyết phết, hàng ngày chờ kết quả như chơi chứng khoán luôn :D :D :D

thôi có gì anh em bảo nhau nhẹ nhàng, chửi nhau làm chó gì, mất vui. thằng Hiển nó cũng bị mất em Mikki nên nó tức nó add con Martin thôi, h Quân cò đòi lại đc thì thể nào nó cũng mang đơn đi kiện vs anh Toàn :)) lúc đấy thì thằng Hải Nam là thằng bị thiệt :))

hehe mấy hôm nay đang ở UK ko lên mạng thường xuyên anh em hào hứng quá nhỉ :D mình chỉ lên xếp đội chả biết gì, tình hình là đang thua lỳ 1-8 rồi :((

bây h mới để ý con Calderon đang lead league về cái tỉ lệ assist/TO, nó 7:1 trong khi thằng thứ 2 là Billups chỉ có tầm 3.5:1 :)) PG đánh thế mới vl chứ. hôm qua mình để ý nó 9 hay 10 Ast gì rồi mà vẫn 0 TO ạ, vl :)) mà cũng gần 8 apg chứ ít gì đâu :x

hehe mấy hôm nay đang ở UK ko lên mạng thường xuyên anh em hào hứng quá nhỉ :D mình chỉ lên xếp đội chả biết gì, tình hình là đang thua lỳ 1-8 rồi :((

bây h mới để ý con Calderon đang lead league về cái tỉ lệ assist/TO, nó 7:1 trong khi thằng thứ 2 là Billups chỉ có tầm 3.5:1 :)) PG đánh thế mới vl chứ. hôm qua mình để ý nó 9 hay 10 Ast gì rồi mà vẫn 0 TO ạ, vl :)) mà cũng gần 8 apg chứ ít gì đâu :x

Hehe Calderon của mình vãi quá, nếu bỏ trận BOS ko bị quả 5 assists 4 TOs thì trong khoảng 13,14 trận gần đây là 135:16= 8,4:1 rồi ko ;)) Liệu mong thằng Ford nó cứ chấn thương mãi có ác quá ko nhể :))

Back
Bên trên