NBA fantasy 0708

đội mày bằng thế éo nào đc đội tao
tuần này ít hơn con Quân cò 3 trận , thằng Howard có mỗi 2 trận , Bosh bảo nghỉ 1 trận từ cách đây 1 tuần h vẫn chưa thấy j` /:) xác định pts reb blk :(

Đợt đấy waiver 2 nên tiếc :))
Bynum với Kobe hôm qua bị flu nhưng thằng Kobe vẫn chơi, chú Bynum ngồi ngoài thôi.
Chẹp, Kevin Martin iu quý đã bị chấn thương nghỉ 4-6 tuần rồi :(( groin tear là bị rách gì thế, ngại tra từ điển quá :( huhu càng tiếc Navarro hơn :))

Đợt đấy waiver 2 nên tiếc :))
Bynum với Kobe hôm qua bị flu nhưng thằng Kobe vẫn chơi, chú Bynum ngồi ngoài thôi.
Chẹp, Kevin Martin iu quý đã bị chấn thương nghỉ 4-6 tuần rồi :(( groin tear là bị rách gì thế, ngại tra từ điển quá :( huhu càng tiếc Navarro hơn :))

đợt đấy còn có anh Toàn hơn mình waive nhưng 3 ngày ông ý ko onl :))

thằng Boss gặp Long con mà lấy đĩa NBA tao burn, cop xong thì trả tao ;)

con Kmart rách cơ đùi à =)) nghe đc đấy :))thế là đội King lúa rồi :)) anh Artest có con bị ung thư , mổ lúc nào là anh ấy nghỉ , anh Kmart 4 tuần , anh Miller ngôi giữa thì ko gánh đc đội , anh Bibby vẫn nằm =)) trông chờ vào Salmons với Udrith =))

con Kmart rách cơ đùi à =)) nghe đc đấy :))thế là đội King lúa rồi :)) anh Artest có con bị ung thư , mổ lúc nào là anh ấy nghỉ , anh Kmart 4 tuần , anh Miller ngôi giữa thì ko gánh đc đội , anh Bibby vẫn nằm =)) trông chờ vào Salmons với Udrith =))

thằng Miller cua mà, có để ngôi giữa đâu :-/

Yeah Lakers thắng òi, AI 51 điểm vẫn thua. Camby làm trận vl quá 0 pt 20 rbs :)) giống chú Evans mấy năm trước :))

đội mình FG hôm nay vl :)) có chú J.R.Smith 1/10 vs T.Thomas hiện h đang la 2/14 :((

hix, kết quả hôm nay thảm hại, đang thua 3-4 :( thế là chấm dứt chuỗi 2 tuần mình dẫn vs tỉ số 7-2 rồi =((

----------

sao bằng hôm trc thằng Lỳ có anh Zbo 1/11 với anh Curry 0/8 đc =))

quên mất chưa kể anh Navarro 4/14 :( FG hôm qua đang 51% hôm nay xuống 46 % :(

hôm nay có 11 trận mà đội mình chỉ có 6 thằng đánh trong khi Magicians có 12 thằng :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ, thấy mình ít vào đây thế là thằng Boss nó đặt điều nói xấu mình mới sợ chứ :| b-(. Anh bảo mày ko trade thi anh cancel luôn chứ để đấy nhỡ hôm nào Wade què mày accept trước thì anh teo mà. Chứ ai cancel vì 1 game hay của Amare đâu. Wade ngon lắm, nhưng hơi bị liều nên anh hơi lo thôi.

Cả đội có mỗi con Amare ngon để trade, định vác về thằng PG để cầm cự mấy chỉ số của G, rồi đợi Bibby về làm gỏi đối thủ nhưng kêu gọi mãi được mỗi chú Barbosa với Lewis :| (toàn thằng đứng ném :((, trừ khi Nash què :)))

Mà sau 2 quả trade sắp tới thì đội thằng Boss cũng ko trâu điên như trước :|, giờ cũng chỉ là đội cân (và có nhiều thằng trộm :)))

Mà tình hình thế này Bibby quay lại chắc Udrid vẫn được đánh chính rồi :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
đội em trâu hẳn lên mới đúng =)) ông anh phán như gạch :)) pts st tăng , ko mất reb , mất tẹo blk , lỗ chỉ có ast thôi :D con Jackson so với con Bosh chỉ kém FG với 2reb :p

cái đấy bt :| trượt có 10 quả , anh nào 8/12-13 là gỡ đc ngay , đằng này trượt 20 quả :-s ai đỡ :-s

ai có con nào máu đánh nhau thì offer nhé ;;)
anh Bình béo có con Melo ham hố đấm đá thì trade cho em =))

hôm nay đội mình tự tay bóp dái rồi =(( anh Nash support cho thằng Hill để vùi dập anh Butler /:)

Back
Bên trên