NBA fantasy 0708

đội bình béo vãi đạn quá :-ss đội mình FG ,pts ,reb ,st, ast ngon thế mà bị bóp 8-1 :-ss
các bạn nào cầm Stephen Jackson , JaRich , Gwall , Baron Davis có hứng thú với Bosh và Wade thì offer nhé :D

:)) ngủ dậy vào check thấy dẫn 8-1 mà buồn cười quá :))

so chỉ số thấy đội mình dẫn đội anh Bình 5-4 :))

hôm nay bench mất chú J.Williams 6 quả 3pts mà hết ngày đội mình vẫn 55 quả 8-> ( Nash 0 quả :)) ) chắc hết tuần là lập seasons high về 3pts rồi :x

*** 2 con Artest với Cp3 , FG đang 9/13 ném thế nào mà đến end thì 1 ông 11/25 1 ông 9/20 >.< thằng Cp3 thì đánh hết hiệp 4 sang cả OT mà vẫn ko kiếm đc 1 reb để triple :-<

nó có phải AK47 đâu :-j

62 quả 3pts rồi :x mai chắc lên đc đầu 7 :D

đội quân cò có đến 6 con C =))

Chỉnh sửa lần cuối:
sao ngày mai cuối tuần mà đội thằng + đánh nhiều thế nhỉ :-?

thường thì thứ 6 vs thứ 4 là nhiều nhất, thứ 7 bình thường, CN ko nhiều lắm :-?

hôm nay đội mình đánh gần đủ 10 thằng :)) vl :)) mà đã có 224 reb rồi, tuần này đảm bảo vượt tuần trước về reb :))

lên nhìn thì ngoài st với ast xác định rồi thì cái j` cũng tranh chấp quyết liệt với đội A1 ạ 8-| ko cẩn thận thua 8-1 :(

mình đúng là ở hiền gặp lành :"> tuần trước gặp Pêto thì L.James chấn thường, tuần này gặp Magicians thì Duncan chấn thương :x

Tiếc quá kém có vài cái stl với block thôi, FT% cũng thế ;))

tuần này đội anh con 4` Melo đánh bó chiếu quá :-< như tuần trc là ăn đc pts với 3 rồi :-<

Đội Magicians của mình tuần này quá tệ, xuống dốc quá 8-} . Thua đúng 1 pt, tiếc quá.

Tuần này gặp đội mạnh để tranh nhất thì TD21 chấn thương, dễ phải nghỉ đến 1 tháng, đúng là họa vô đơn chí ...

Vừa đọc lại Slam Dunk vẫn thấy hay.

MAGICIANS, VỚI TINH THẦN SHOHOKU, CỐ LÊN !!!

Đội mình thì đã clear chấn thương cả đội sau khi bị quân cò rape :)) tuần tới gặp NTU phí vcl :))

làm cái review nhỉ :D
FG : Namalicous 532
FT : Yurnero 854
3pt: Yurnero 69
pts: Yurnero 629
reb: + 252
ast: Yurnero 163
st : Banzai 49
blk: And2 36
TO : Pê tô 46 , bảng đen là Namalicous 89
tuần này con Hải dớ vô địch tuyệt đối 8-|

Back