NBA fantasy 0708

đội thằng + tuần sau reb có khi chỉ bằng đội mình ;)) mất con David Lee coi như đi 30 reb >:)

năm nay ông NTU chơi chán thế, bận gì mà ko thèm vào xếp đội hình :-s

chăm trade vào , cái tội đầu năm ham ôm hàng khủng :p h khủng nó phá đội :))

à Hiển là thằng mua Wilkins về đấy hả. Tưởng chú Khải gà lắm :D hóa ra ... ;))

quả là cao nhân tất hữu cao nhân trị =))
thằng Hiển còn JaRich , Tmac và Granger rất ngon <:p anh em offer đê>:)

mie, hôm nay bọn Celtics đánh đấm kiểu gì mà giữa hiệp 3 rồi vẫn chưa có TO nào 8-} lại còn đang dẫn Knicks hơn 30pts 8-|

Curry với Randolph của tao bị con KG nó làm tình rồi :(( khốn nạn quá

mie bọn Denver hôm nay giữa hiệp 2 còn đang dẫn 15pts, thế mà cuối trận thua 28pts :|
chú Vujacic đánh điên quá làm thằng Melo nó tức nó bóp cổ chú ý, thế là thằng Melo bị đuổi :))
quả cuối game clock nhiều hơn shot clock 0,5s, 1 chú của Laker tưởng trùng nên cầm bóng đến hết giờ, ai dè bị dính 1 TO =))

Chỉnh sửa lần cuối:
hả hả , anh Melo bóp cổ thằng Vujacic hả :)) nghe đc đấy nhỉ :)) suspend thằng Melo chục trận để =))
nếu suspend này có khi mình bật đc bác Bình béo pts chứ nó bem cho 2 trận nữa thì chết ngất :p

mie, hôm nay quên ko chỉnh đội hình để bench em J.Williams rồi :(( từ hồi nó xuống bench đánh ngon hẳn :|

còn 6 phút cho AK kiếm 1 reb nữa để đc tripble double :x kiếm thêm 4 stl nữa thì sẽ thành quadrup double =))

tripble rồi :*

bọn Utah giã lần rổ của Lakers :))

5:22 UTA - R. Brewer offensive rebound
5:22 UTA - R. Brewer dunks the ball
5:24 UTA - P. Millsap missed a layup
5:26 UTA - P. Millsap offensive rebound
5:31 UTA - A. Kirilenko offensive rebound
5:31 UTA - A. Kirilenko missed a layup
5:33 UTA - D. Williams missed a 19-foot jumper from the left wing

Chỉnh sửa lần cuối:
mie bọn Denver hôm nay giữa hiệp 2 còn đang dẫn 15pts, thế mà cuối trận thua 28pts :|
chú Vujacic đánh điên quá làm thằng Melo nó tức nó bóp cổ chú ý, thế là thằng Melo bị đuổi :))
quả cuối game clock nhiều hơn short clock 0,5s, 1 chú của Laker tưởng trùng nên cầm bóng đến hết giờ, ai dè bị dính 1 TO =))

short clock là j ạ?

Back
Bên trên