NBA fantasy 0708

Có con West với T Thomas đang lởm mà không dám vứt đây anh ạ :)) Hồi trước mà vớt được con Harris thì :)) Nhưng được cái 2 con này vẫn còn potential đầy mình, con Thomas cái front court của bọn Bulls mỏng thế mà thằng điên HLV cho thằng ôn chơi ít thế :-w mà ông này được cái lại hay bị foul trouble chẹp chẹp.
Thằng West lởm thế, thằng Watson mà ko đánh bật ra được

Mà ối ối KG bị trade kìa, anh Nghĩa sao lừa được hay thế :)) KG trade với M Williams + Kaman ;))
Làm sao bằng cái Kevin Martin + A Biedrins cho Kobe của mình được :))
Mà đồng chí gì mới cầm KG 1 tí đã chán à? Chẹp, hàng ngon thế mà mình ko theo hehe
Long con thấy giá thì trường bây giờ xuống chưa em? :)) KG giờ chỉ có thế trong khi Kobe anh offer thế kia còn ko chịu :))

hình như thằng LC vẫn để cái trade đấy để lúc nào gặp thời thì accept =))

thằng Nam ban đầu offer em trước, KG + Hinrich + Wright (Nets) = Billups + Alridge + Bynum. Nhưng thấy Hinrich đang phò quá, Wright thì VC quay lại là lại phò với cả ko consistent lắm, trong khi các con của mình toàn consistent (Billups) hoặc up and coming (Bynum, Alridge). Trade paul đi chỉ vì alridge nên cũng hơi tiếc :))

Mà con K Brown năm lâu tí cho Bynum được nhờ ;)) mà rõ ràng cứ Bynum vào thì Lakers run được tỉ số với cả reb + def hiệu quả hơn hẳn, thế mà con Phil Jackson chả cho nó được nhiều minutes hơn :-w

Thằng Brown đấy nó phòng thủ tốt hơn Bynum chứ, chuyên trị thể loại các con hàng khủng như Yao, TD hay Wallace :))
Với lại cho con Bynum vào sau nó sẽ nhận được nhiều bóng hơn, đỡ bị foul trouble hơn.

công nhận thằng bynum hay foul trouble thật, cứ trận nào đánh tầm 30 mins là cũng 5 với 6 fouls :)) nhưng thằng Bynum với thằng david lee là 2 thằng em thấy reb điêu nhất, toàn kiểu vào 10 phút đã thấy 7,8 rebs 8-}

thảo nào đội mày reb điêu dân vãi hàng :))
thằng HNam trade Garnet là đúng thôi , cái tội cướp Garnet trên giàn mướp nhà mình :-w đội nó lởm đi trông thấy sau khi mất Tinsley và Yao
nếu so sánh Yao-Tinsley và Kaman-Mo thì Kaman-Mo đều hơn hẳn chứ :D con Kaman năm nay sung quá , từ tường đương pick thứ 4-5 đã lên tương đương 1st round pick rồi còn j` :D , con Mo thì còn từ từ mới lên đc :p nhưng mà vẫn hơn con Tinsley , thằng HN trade là có lời rồi :)) nhưng mà ko đẩy đi trc Allstar thằng Brand nó về thì thằng Kaman lại xẹp bẹp lép :))
mà anh Toàn thủ con Brand kinh thế :(( vứt ra cho anh em sờ mó tí nào :p

mà anh Toàn thủ con Brand kinh thế :(( vứt ra cho anh em sờ mó tí nào :p

sờ 1 tí tức là vứt ra cho mày add xong mày drop trả ông ý à :))

đội thằng HN có Garnett mà cũng chẳng thắng đc mình reb :)) mặc dù đội mình có mỗi 1 C, mà con C cũng chả phải loại reb khủng :|

tại mấy thằng G của đội nó toàn 1,2 reb 1 trận nên cũng chả làm đc gì :-j

đội mình reb điêu vl =)) được ngày Lee xịt 5 rebs thì Marbury 6 rebs, Quentin 10 rebs =)) Bynum hôm qua start 17 pts, 10 reb, 4blk :x rape đội Hiển nào ;))

quên mất bạn Louis williams 25 pts,10/ 13 FG, 4/4 3pts, 4 ast =))

Chỉnh sửa lần cuối:
thống kê hàng khủng đội tớ tí :D ... các em trong tủ kính hết đấy. Anh nào thích thì cứ bê về ;)

G.Wallace 27pts (10/19), 6stl, 1blk
P.Gasol 14pts (5/9) 7reb, 5ast, 1stl, 7blk
R.Brewer 14pts, 6ast, 5stl, 0TO
B.Roy 17pts (FT 9/10) 5reb, 5ast (hơi phò tí :">)
M.Williams 17pts, 4stl, 2blk
A.Blatche 26pts (12/14), 8reb, 4ast, 1blk
A.Bargnani 20pts (5 3pts)
L.Walton 11pts, 5reb, 4ast, 0TO
T.J.Ford 14pts, 5ast, 1stl, 1TO

nhào vô đi anh em

đội mày lành hết rồi còn gì :))

mie, ngày 23/11 đội mình có 12 thằng Đánh mà chỉ xếp được 9 slot :((

lành j` :-< CP3 què , trade con Darko què đi thu về anh Deng què :-< vẫn cứ 2 em què quặt :(( mà đội mình lận đận từ tuần này gặp liên tiếp 3 đội mạnh :-<

CP3 đánh bt mà :|

mà đội anh Nghĩa có 2 con Camby vs Kaman vl qua 8-} 2 thằng mà 39reb thì mình đỡ sao /:)

CP3 sáng nay đánh như lìn :-< vẫn đau nên chưa lấy lại phong độ
thức thời nhặt con Ely thì mai nó mới vào roster :-s lỗ mất 11 reb :((

he he, ai bảo mày add muộn ;))
tuần này đội mình cứ xịt xịt, lại còn mất mấy trận nữa chứ :((

Lỗ cái dek gì. 3 thằng này trade đi vẫn trong roster của mày. Vẫn đánh, vẫn có chỉ số. Giờ còn đòi thêm Ely /:) thành đội 13 players à

Chỉnh sửa lần cuối:
trading blk của LC buồn cười vãi hàng =))
bán đi 2 con 3 3pts 25+pts 2st để lấy pts 3ptm st =))

Back
Bên trên