NBA Ams 05-08

thằng Khuất 3h đến thì coi như nghỉ Mạnh ah? thế thì đến luôn 2h đi cho nó lành
Lộc 1h30 qua cổng trường nhớ
SDT Khuất là 6402796 đúng ko bọn mày?
Hay tao gọi nốt Long Con đi đấu nhớ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Sơn Lông mày giết tao đi cho nhanh
TỰ nhiên gọi điện đến nhà hỏi đừong

Ai bảo mày không ở nhà để tao giết. Đi ra hàng net vào cái hôm trời đẹp thế này thì chết là phải.

mk cái topic này khéo còn spam nhanh hơn mấy topic của lớp, mà sao nhộn nhịp thế này, có đấu điếc gì thì ít nhất bảo thằng Khánh gọi tao với, tao ko giải nghệ nữa, quyết định luyện lại đây, mà ko thì có gì cu Hưng gọi tao,9011064,gọi lúc nào cũng được

buồn cười không chịu đc, hôm trứoc đánh cả trận cũng 4 điểm, hôm nay đánh 1 hiệp cũng 4 điểm, đã thế còn nhiều chỉ số hơn :D
có lẽ mình đến tháng rồi :)), diana thôi!

nếu oánh tiếp anh em thắng chắc
con đượi Trung óc bò mà chuyền quả cuối cho tao hay Lộc thì xong luôn rồi, đau đớn thay máu anh hùng trong anh nổi lên, solo vào giữa 2 thằng đội địch---> hết giờ
hôm nay có con C Khuất vào đánh tranh rổ đc nhiều hơn
Tao thấy 05-08 đang tiến bộ dần dần rồi, những trận thua và hòa này ko quan trọng, cái chính là vào giải t phố mình sẽ đánh thế nào thôi, các vị trí C của An béo, pg của Khánh và Lộc đang tiến bộ qua từng trận, Trung óc bò vẫn hơi bị tâm lý khi thi đấu (đấu nhiều thì tự khắc sẽ hết thôi, ko phải lo)
Tuyển trường Ams ngày trước cũng đã từng thua trường Phan Đình Phùng, nhưng vào giải vẫn dập tuyển PDP đấy thôi.
Anh em cố lên!!!!!

May mắn thay hôm nay về nhà ngồi học liền 3 tiếng ko bị mẹ nói j :))
mẹ tao gọi điện cho thằng bạn tao, biết tao trốn đi chơi mà chưa giết thật là hiếm hoi

hihi chúc mừng mặc dù br ko có tỉ số hòa nên chả biết tính thế nào thôi mình là ams coi như thua thêm 1 trận 0-3 nha,

nói thế chứ thằng lộc vào rồi, hưng vào rồi, còn ai nữa

tuyển trường năm sau sẽ có anh, long con, hiển, nhân, kế, bìu, hưng, lộc, thế là 8 vị trí ăn chắc còn 4 vị trí nữa bọn mày cố nha, cố đi tham gia giải ở tphcm chứ giải tp chắc bọn mày phần lớn ngồi dự bị hết, :D 12 ngày free đó :D

theo tình hình bây giờ thì có thể có thằng khánh, khuất là có nhiều cơ nữa rồi :D

giải thành phố mình được đánh ah??
vào năm lập đội 0508 đánh giải trường nhé, đánh lẻ theo lớp không có cạ, thí dụ như tao cả lớp có mỗi tao hay đánh.
thăng Hưng mà không theo ông long con thi theo bọn tao

Khổ thân Hưng trận nào cũng ít nhất 4 quả liếm rổ. Lộc đánh càng ngày càng lên ngoại trừ khoản bắn 3 hôm sung, hôm tịt.

sặc cứt thằng an, bọn mày mà đánh thành một đội thì ai tham gia nữa , lớp 12 có 5 đội, 6 là max, bọn mày làm một đội thì bọn lớp 10 làm sao bù vào chỗ còn lại được anh tính bọn anh 5, bọn mày 5,6 có khi bọn kia 5,4 thì mới đủ được 16 đội

all stars của khối :)) Tuyển trường bị chia lẻ...:)) có khi all stars vô địch cũng nên :)) keke jk

hum đột sướng vãi đái.Mình tăng tốc ***** thằng nào đuổi kịp :)) đánh hum nay như thế là hay rồi.Mỗi tội thằng Trung với Khuất thiếu kinh nghiệm wa.C cứ cầm bóng chạy hùng hục /:) ***** đỡ đc :))

----------

cố lên đánh nhìu sẽ giỏi :D để tao rủ bọn VD mùng 4 đánh lại.

Đánh trên sân nhà mình là tốt nhất. Đánh sân nhà chúng nó chết ngay :))

kinh vật :D, bọn mày all star cũng chả đánh được bọn anh lẻ tẻ đâu :)) :)) :)), thôi chia ra đi ko thì ko đủ đội mà đánh giải trường thế có mà chết

Back
Bên trên