NBA Ams 05-08

Re: Giải đấu bóng rổ 05-08 check it out !!!!!!!

khổ thân tuyển trẻ fun fox bị tuyển già ams and 1 cho ức ko nói 1 câu...:))...hết qua háng, bóng chuyền, đánh đầu,..lại đến đánh mông ???...dunk rổ...:))chỉ cười...:))

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
sao hải dớ nhạt thế..:))..vào nói được đúng 1 câu rồi thôi..

Mo cò quay thế nhở..thua thì nói được gì chứ...:(( đang trong tâm trạng thua bạc tức tối, chưa chửi loạn xị lên là may rồi đấy :((

chung kết đánh sáng đi, chiều chắc ko đi xem được.

trận gặp trẻ FF hôm qua tiếc là mình thay quần áo rồi, ko thì cũng vào để hợp với mông cong tạo thành bộ đôi tấn công của "bóng chuyền" ams:))

Chỉnh sửa lần cuối:

Thế thì mình rủ Fun Fox đánh lại đi Lộc, chắc là vừa sức đấy

Trần Quang Hưng đã viết:
Thế thì mình rủ Fun Fox đánh lại đi Lộc, chắc là vừa sức đấy
Thôi đánh bọn đấy vô học lắm.Đánh chán hay lỗi mà đánh bóng rổ với bọn nó dễ đánh nhau lắm [-x nghỉ đi.Rủ bọn khác ;)

Nguyễn Xuân Lộc đã viết:
Thôi đánh bọn đấy vô học lắm.Đánh chán hay lỗi mà đánh bóng rổ với bọn nó dễ đánh nhau lắm [-x nghỉ đi.Rủ bọn khác ;)

nhìn mặt thằng nào cũng có vẻ hổ báo, toàn thằng thất học, dây vào có ngày đi viện

:)>-
Nguyen Minh Hai đã viết:
nhìn mặt thằng nào cũng có vẻ hổ báo, toàn thằng thất học, dây vào có ngày đi viện
đúng đấy anh ạ.Đánh với bọn ấy chả giỏi hơn đc mấy mà lại đánh nhau thì vô học lắm /:) .Để hum nào rủ khối 10 Việt Đức đánh cho vui

hôm qua
lúc đầu trông mấy anh ý cũng có vẻ biết chơi bóng rổ
xong vào trận thằng thì ném bậy,thằng thì bị Lộc steal,thằng thì dek biết cầm bóng,thằng thì thế này thế nọ
nói chung toàn oặt oẹo
bob với tao kết hợp đánh ngon fet :))
mà chung kết nhạt như bán kết thì chán chết
chả có ai xem :))
may mà ko có,mình đánh ngu vãi =))

tình hình là các trận bóng rổ càng ngày càng ít Fan, nhớ hồi lớp 10, mấy trận bán kết, chung kết, sân bóng rổ đông nghịt người

:)) Nhạt rồi Br ở Ams thì ngày nào cũng thấy như ăn cơm í , ko như trường ngoài :)) Muốn nhiều người xem sang mấy trường khác í :)) Bọn vđ đang rủ đấu đấy . bọn này khá phết , bọn khối 10 đánh thử xem , vừa sức đấy

có gì dắt theo mấy em xinh tươi về ams luôn nhé, cứ bảo là về xem anh Long thú chắc nhiều em về phết :D

Việt Đức hả? được wa' đi chứ, thế họ rủ bao h đấu hả anh Hiển? Bọn em đánh thử xem lực mình tới đâu

bọn mày đấu với lớp 10 trường khác làm gì gọi tuyển trường nó ra mà chiến :)) , ams phải ngại ai, đừng gọi mấy đứa như funfox đánh không hay mà lại lỗi nhiều hoc được thì ít mà mất thì nhiều :)):))

Vũ Minh Hiển đã viết:
:)) Nhạt rồi Br ở Ams thì ngày nào cũng thấy như ăn cơm í , ko như trường ngoài :)) Muốn nhiều người xem sang mấy trường khác í :)) Bọn vđ đang rủ đấu đấy . bọn này khá phết , bọn khối 10 đánh thử xem , vừa sức đấy
thế anh Hiển rủ bọn nó đấu hộ nhé ;) bọn em đánh lấy ít kinh nghiệm về sau :D

Nguyễn Xuân Lộc đã viết:

thằng Hiển quen biết nhiều nhỉ, thế thì rủ hộ bọn lớp 10 đi

|-)
Nguyễn Xuân Lộc đã viết:

lo gì lớp 10 năm nay đang tiến vl nhanh, hay lắm sắp mạnh rồi, bây giờ thiếu nhiều nhất là cái kinh nghiệm nữa

:)) Uh để hôm nào thằng bạn anh nó lên , rồi anh hỏi cho , cái thằng quẩy quẩy , làm nhục Bob hôm trước í :)) Chỉ sợ bọn nó kiêu ko thèm đánh thôi :D Việt Đức kiêu lắm

em vẫn thấy ấn tượng anh đấy lắm :)) quẩy đẹp vãi mà ngã cũng đẹp :)) ***** phải đấu cũng thằng cha đấy à :D vui đấy

:)) Nó được gọi vào tuyển , nhưng ko đi tập thành ra bị đuổi rồi , ko biết có đánh ko nữa :))

Vũ Minh Hiển đã viết:
:)) Nó được gọi vào tuyển , nhưng ko đi tập thành ra bị đuổi rồi , ko biết có đánh ko nữa :))
kinh gọi vào tuyển roài kiêu :)) hổ báo vãi.Ngày trước học trường mình hả anh

chúng mày đang nói về thằng nào đấy? đánh hay lắm à?

Back
Bên trên