NBA Ams 05-08

Re: Giải đấu bóng rổ 05-08 check it out !!!!!!!

Trần Quang Hưng đã viết:
Các anh nói nhiều quá làm lớp tin ko chịu được phải lên tiếng rồi đấy. 10tin thắng là do thực lực, ko phải bàn cãi nhiều nữa. Hôm trước hóa 2 còn cho cả Lộc vào, thế có gọi là phạm luật ko?
Mày đừng nói thế Hưng...tao đâu có cho nó vào..còn 30s cuối..thì nó vào, tao ko bít thằng nào thay ra cho nó vào...nó vào thì có làm gì đâu...nhưng sắp hết h mà chúng nó vứt bóng lên trời rồi cả 5 ông quây lại bắt quả bóng thế là ko fairplay rồi...thế thôi

tao thấy lớp mình cay cú số một.mồm bảo không ức mà cứ lên chửi.tao bảo mày một câu Dương ạ:đừng có chửi người khác đi gây sự trong khi chính mày là đứa to mồm nhất, còn Giang thì khâm phục tính tự chủ của mày.:))tao thấy bạn Hương có nói gì đâu mà bọn mày sồn sồn lên thế, người ta nói hay mà, vui, hết mình và có đầu óc là thắng nhưng đâu có bảo lớp mình không đầu óc. cả hai lớp thông minh như nhau, ok?thế thôi huề cả làng.giờ để đỡ căng thẳng tao sẽ bàn về việc giã mấy ông anh 11H2:)).em đùa thôi các anh đừng giận.;)

Trần Hoàng Nam đã viết:
tao thấy lớp mình cay cú số một.mồm bảo không ức mà cứ lên chửi.tao bảo mày một câu Dương ạ:đừng có chửi người khác đi gây sự trong khi chính mày là đứa to mồm nhất, còn Giang thì khâm phục tính tự chủ của mày.:))tao thấy bạn Hương có nói gì đâu mà bọn mày sồn sồn lên thế, người ta nói hay mà, vui, hết mình và có đầu óc là thắng nhưng đâu có bảo lớp mình không đầu óc. cả hai lớp thông minh như nhau, ok?thế thôi huề cả làng.giờ để đỡ căng thẳng tao sẽ bàn về việc giã mấy ông anh 11H2:)).em đùa thôi các anh đừng giận.;)

nam là ai thế nhỉ, chết thật đội bạn định liên quân đánh 11h2 mai phải thuê đội chắt chém triệt hạ siêu sao nam của nó mới được không thua thì bỏ mẹ

nam anh vẫn tin tưởng mày sẽ nghĩ ra cái gì đó, sao không đánh 11p2 cho nhanh hơn dễ thắng hơn, nhưng anh biết tính mày mày thích chăn gà như bọn anh cơ :)), đã thế anh không đánh nữa

bốp

Chỉnh sửa lần cuối:

Xin lỗi các bạn vì đã làm cả 2 lớp Tin và Hóa 2 chửi nhau nhưng iem khen bạn Đàm Tiến Long thiệt mừ ... sao bạn Nam lại nghĩ xấu như vậy ( đúng là suy bụng ta ra bụng người )

Đàm Tiến Long đã viết:
10 tin thắng hóa 2 17-15

Khi trận đấu chỉ được tính bằng giây,lớp 10 tin đang bị dẫn 14-15.Các cổ động viên, đặc biệt là bạn Lan Hương , tưởng chừng lớp đã cầm chắc thất bại. Giữa lúc gay go đó, người hùng đã xuất hiện. Đó là Đàm Tiến Long. Anh nhận đường chuyền của đồng đội và nhanh chóng lùi về nửa sân. Một cú ném xuất thần tung ra, bóng bay vút lên trời .Các cầu thủ 10 tin lặng lẽ đứng nhìn, anh Việt thì run run lo sợ. Các bạn lớp hóa 2 cũng ngơ ngác nhìn theo. Và , như để thỏa lòng những thành viên trong đội bóng, những cổ động viên đang hồi hộp trông mong vào cú dứt điểm cuối cùng này, bóng bay như sét vào bảng, chui tọt vào rổ.Ngay lập tức, tiếng hò reo vang lên, cổ động viên của lớp 10 tin như sống lại sau giây phút đó. Trái lại với vẻ vui mừng đến tột đổ của 10 tin, các bạn lớp hóa 2 sững sờ, bất lực. Với Tiến Long, cú ném của anh đã đem lại hi vọng chiến thắng cho cả đội. Tỉ số là 17-15 cho lớp 10 tin.

Trận đấu kéo dài trong ít phút nữa(chính tác giả cũng ko hiểu vì sao).Hóa 2 dồn lên tấn công trong vô vọng. Nhưng, với một khí thế sục sôi, tinh thần quyết tâm bảo vệ chiến thắng, Tiến Long cùng đồng đội đã giữ sạch rổ mặc dù đã rất mọi mệt. Và tiếng còi vang lên. Đội 10 tin vỡ òa ra sau tiếng còi đó.Chiến thắng đã về tay 10 tin, một đội bóng đầy quyết tâm, nghị lưc, đội bóng mà ở đóm người ta chỉ nhìn thấy một sự ăn í , thấu hiểu nhau giữa các tuyển thủ chứ ko phải là một đội hình cứng nhắc. Chiến thắng của 10 tin hôm nay dựa trên tinh thần đồng đội là chính và dựa trên sự xuất sắc của Tiến Long là chủ yếu. Anh đã trở thành người hùng của đội bóng, người đem lại chiến thắng cho đội bóng trong những giây quyết định.Điều cuối cùng tôi muốn nói, chúng ta chiến thắng, ko phải vì hóa 2 đánh kém mà bởi vì chúng ta quá giỏi ,chúng ta có những cổ động viên trung thành, và quan trọng nhất, chúng ta có Tiến Long, Việt, Hà ,Quốc Tú, Tuấn Tu, Lục....

hay thiệt đó, chưa thấy ai tả hay như bạn Long ...

1 việc nhỏ con thế này là 2 đứa Hóa 2 lại chửi nhau ah ???out hết đê...Tao đánh trên sân bị thua mà chỉ tức có chút...sáng nay ngủ dậy quên luôn..:)) chúng mày tức làm gì..Dương cũng bình tĩnh thôi...sao cứ chửi thằng Nam như đúng rồi thế...Trong 4rum đừng có văng...Thằng Nam cũng nhịn 1 câu đi...

P/s : Thế tình hình này là trận sau phải thắng ko là lại chiến tranh tiếp..:))

oái.các anh 11H2 nổi giận rồi.em đùa tí cho đỡ căng thẳng ấy mà.các anh đừng cho là thật.tại 10H2 với 10Tin chửi nhau ghế quá, em thấy đau tim nên đùa tí.

tao thấy ai mày chẳng thik gây sự
các anh cho em thay mặ nó mà bỏ qua đi
tính khí nó thế
ko GD được nữa B-)

Anh Bob đùa đấy mà...:))Đánh với lớp em thì đừng có and1, xấu hổ tụi em chít...:">hehe:D

Nguyễn Châu Giang đã viết:
1 việc nhỏ con thế này là 2 đứa Hóa 2 lại chửi nhau ah ???out hết đê...Tao đánh trên sân bị thua mà chỉ tức có chút...sáng nay ngủ dậy quên luôn..:)) chúng mày tức làm gì..Dương cũng bình tĩnh thôi...sao cứ chửi thằng Nam như đúng rồi thế...Trong 4rum đừng có văng...Thằng Nam cũng nhịn 1 câu đi...

P/s : Thế tình hình này là trận sau phải thắng ko là lại chiến tranh tiếp..:))

Thằng Nam nói năng link tink, ai mà chịu được... X(

Chả ai tức hay là cay cú cả... [-x

Dù lớp mình có thắng hay thua, thì tớ vẫn yêu lớp mình nhất... :x Tớ lúc nào cũng tự hào về lớp mình mà... :x :* Chỉ cần bọn ấy cố hết sức là được... :*

chú nam máu quá cố block hiển nhé nó đang thik lắm đấy:))

anh Bob dễ thương quá=)) chỉ mỗi tội ném vào rổ xong bì vỗ mông chùa mấy cái:)):))
ném hay thật , nhớ lại cái chuyện của minh nhật bảo anh dáng ném fadeaway từ giữa sân, bây giờ mới dc xem:x , hôm đấy mà có nhiều fan chắc còn xung nữa:))
vừa xem me xanh , thấy anh Long con , anh Phong , với cả chị quỳnh bệu :))

Cái bài kia thì đúng là tớ có ý ko tốt lắm thật
Tối hôm qua ko lên net đc
Chiều nay lên đọc được mấy cái bài trong topic 2 lớp rồi vaò đây cũng đọc được nên post caí bài cũng ko..lắm
Giờ thì thôi nhé,2 lớp coi như giữ hòa khí
Lớp tớ chơi kém,tớ chỉ xem được 1/2 trận sau nhg mà tớ nghĩ mấy bàn ghi đầu trận chắc cũng do may thôi .
Trận sau chắc chắn lớp tớ thua nhg cốt là chơi cho vui:)
Lớp tớ chẳng mong vào được vòng sau nhg đã thắng được 1 trận nên cũng đã có chút danh dự:)
Thôi dừng chuyện này ở đây nhé.Ko nói chuyện thắng thua 2 lớp nữa :|

các anh 11H2 vui tính quá, đàn em không biết tí gì về br thì block anh Bốp thế nào được(hình như anh này nổi tiếng lắm thì phải).nhưng hình như em càng đùa thì không khí box càng căng thẳng do con chó Dương lớp em nó vào sủa càn.thôi xin lỗi làm bẩn topic của các anh.đàn em bảo nó về topic lớp chửi nhau trong ấy cho đỡ ngượng.

Xin lỗi lớp hóa 2 vì đã quá lời.

không sao tao tha lỗi cho mày.ai cũng có lúc lạc lối quan trọng là biết quay lại.:))đùa chứ quả thằng Lộc vào sân đúng là ê mặt với lớp tin.nhưng cũng chỉ có 30s thôi, coi như không có đi.

h mày lại cà khịa thằng Lộc?
nó vào sân chẳng qua cũng do ai đó ra hoặc là nó cũng muốn đánh giúp
mày nói thế lại chiến tranh với lớp Nga bây h
Mk
bỏ cái kiểu ấy đi thì may ra còn yên ổn koB-)
đừng có cái kiểu:
giữ ý kiến 1 thằng điên
gieo vạ cho bao nhiêu người khác
tham lấy điểm người đẹp:))))
để cười cho tất cả thế gian
:))

Chỉnh sửa lần cuối:

thôi không đùa với thằng nam nữa chả biết đùa là gì đi đùa với em châu giang cho sướng, mội tội chả biết là ai, à lớp mày có nhiều gái không à lớp hóa thì làm gì có gái toàn con trai :)), thôi kiếm một cái block thôi vậy

đây là topic bọn mày chứ có phải của bọn anh đâu mà

lê thùy dương đã viết:
h mày lại cà khịa thằng Lộc?
nó vào sân chẳng qua cũng do ai đó ra hoặc là nó cũng muốn đánh giúp
mày nói thế lại chiến tranh với lớp Nga bây h
Mk
bỏ cái kiểu ấy đi thì may ra còn yên ổn koB-)
đừng có cái kiểu:
giữ ý kiến 1 thằng điên
gieo vạ cho bao nhiêu người khác
tham lấy điểm người đẹp:))))
để cười cho tất cả thế gian
:))

thơ hay thế

Nguyễn Minh Trang đã viết:
anh Bob dễ thương quá=)) chỉ mỗi tội ném vào rổ xong bì vỗ mông chùa mấy cái:)):))
ném hay thật , nhớ lại cái chuyện của minh nhật bảo anh dáng ném fadeaway từ giữa sân, bây giờ mới dc xem:x , hôm đấy mà có nhiều fan chắc còn xung nữa:))
vừa xem me xanh , thấy anh Long con , anh Phong , với cả chị quỳnh bệu :))

mày vỗ mông anh đúng không thảo nào nó cứ hý hửng cả ngày

tao cà khịa gì nó, tao bảo cho thằng Lộc vào là ê mặt, đúng quá rồi còn gì.luật nào cho phép thằng Lộc vào sân?biết nó có ý giúp nhưng luật là luật, chơi đẹp đến phút đó rồi thì cần gì phải cố nữa.thua thì thua, nhưng cho nó vào thì thành thua nhục, không cho vào thì thành thua đẹp.hai đường đó chọn đường nào đây?tao nghĩ chắc mày chọn đường thua đẹp hả?

Back
Bên trên