NBA Ams 05-08

Ơ, Lộc được đấu àh??? Sao trong phóng sự em thấy anh Hiển là Lê Minh Hiển nhỉ:-/

Lê với Vũ thì quan trọng gì
có cái tên là Hải Yến quan trọng nhất không nhầm là được rồi
Sơn lông rủ lại CVAn đấu đi bây h anh em vẫn là đấu 4 thua 3 thắng 1 vẫn âm đấy phải đấu thêm để lên chỉ số dương nào

Lịt lằng Lan léo. Mày bảo CVA đấu vào lúc nào??? Mày có đi học ko???? Rủ thì rủ chiều thứ 4 nhé. Nhưng mà lên sân trường mình có được ko nhỉ????:-/

được được, mày cứ rủ bọn nó cho tao
nhớ bảo vào trường đừng bật

Ờh. Chúng nó có bật bao giờ đâu. Hôm nọ là lỗi tại bảo vệ tự ái với Lộc hay sao đấy chứ.:))
Rồi có gì hẹn bọn nó thì anh em nhớ đến sớm hơn, có gì còn thu xếp dẫn bọn nó vào. Lộc có gì hôm nào hẹn thì đến sớm chủ trì nhé.

:)) Để tao đi làm coach cho :)) Lên trường mình thì nhớ bảo chúng nó dẫn mấy con xinh xinh lên :)) Đảm bảo mấy ông bảo vệ ko nói gì đâu :))

Em sẽ thỏa thuận mà chắc gì đã được. Nhỡ trùng giờ học bọn nó lại thành ra bọn nó thiếu người.

dạo này đánh chán wa :-( 2 hum ko tập tử tế mà đánh chả ra gì cả.Hum nào mọi ng` tập trung lại tập đi :( chán wa

bao h 0508 cà tuyển trường đánh đi cho nó lên tay cái nhỉ!!
chắc là thua dưới 7 điểm :D

thua dưới 10 điểm :)) :)) thế hóa ra tuyển trường bọn tao chỉ bằng bọn cva à :)) :)) :)) :))

đấu đi anh đấu với

còn về cái trận kia thì anh ko chắc anh đi được tại vì đánh buổi chiều nên chịu :D :D :D

Anh ơi, bọn em trận đầu thua CVA tận 23 điểm cơ. Nó nói thế là bảo các anh kém CVA đấy.:))
Lộc bất lực thì bao giờ rủ đây????

trận đầu nói làm gì, không có người thôi
có đủ người rủ đấu lại cva khóc ngay.
Lộc mà cũng có những lúc bất lực ah??

Back
Bên trên