Naruto's Fan:x:xCome on babe!!!!

bát vĩ mất tích
cửu vĩ đã bị đệ tứ sealed
-> ko có dùng đc =))
Chưa kẻ madara mạnh vãi xoài =) mình pain đã dẹp đc làng lá, chả lẽ Madara + Kisame ko làm đc =) mà ông Hải nói thế là ko đúng, số đuôi đâu có biểu thị sức mạnh :|
mà ** mình kết cái mắt của con Jubi vl, iêu Rikudo Sage quá :x

Vâng số đuôi hok biểu thị sức mạnh ;)).Thế có để làm cảnh ah ;)).Thế tất cả các bijuu mạnh = nhau ah =))

2 con đấy đúng mạnh nhất thật, vừa check lại thông tin, còn 7 con còn lại thì ko đúng thứ tự theo đuôi đâu, điển hình nhất vị có chakra kém nhất nhưng sức mạnh đứng thứ 8.
Cơ mà mình éo tin 7 con ko địch lại 2 con kia =) chưa kể làm j có ai địch lại madara, vơi amaterasu + mangekyo ko bị chảy máu thì nhìn đến đâu cháy đến đó =))
8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Có khả năng đại chiến ninja sẽ diễn ra vào dịp Trung Thu cho đúng trăng tròn =))

dek hiểu thằng Rikudo Sage split con Jubi kiểu j luôn=))
mấy con đầu thì sức mạnh yếu xìu mà 2 con 8,9 mạnh vãi lọ=))=))

Lỗi phần cứng chăng? ;))
Công nhận 2 con cuối mạnh thật =)) mà sao hợp lại thì chỉ có 10 đuôi nhẩy? :-/ chả lẽ 1+2+3+4+5+6+7+8+9=10 ><

thì ko mạnh = 2 con cuối:-?
mấy con đầu akatsuki bắt ngon mà 2 con cuối vồ vập mãi có đc đâu=)),bắt đc r` mà vẫn để xổng =))

Mình muốn nhìn mặt con Jubi :p
Nhưng mà nếu gọi được Jubi ra thì Nar chết chắc :(
khó xử vật =))

đâu, 8 vĩ là sasuke vô học bắt =))
9 vĩ thì là n vật chính mà
con Jubi thì mình biết thông tin duy nhất là nó có 1 mắt rất to và cái mắt đó là kết hợp giứa mangekyo và rinegan 8-> đến lúc nhìn đc nó tâạ mặt mình sẽ xem kĩ xem quanh mắt có gân ko để kết luâạ có byakugan hay ko=))

có nghĩa là hai chú đánh nhau hồi trước rồi hả? :-?

số phận thằng đuổi theo danzo sẽ ra sao nhỉ?

Chuẩn bị đóng nhau như đóng gạch =))
1 thằng là Jinchuriki thứ thiệt
1 thằng có chakra ngang ngửa những Jinchuriki thứ thiệt =))

~~~> không thể đoán được

công nhận đào tẩu nhanh =))

----------

Next issue, Naruto will be taking a break so that the author can collect the data. We hope you understand
H mới để ý ở cuối chap 468 =)) vkl =))

Tác giả cũng bí r =))
Xem ra chiều hướng đang diễn biến cực phức tạp =))

chap mới sakura ngu thế
nhìn cái mặt biết thừa là đểu giả ... ;))

Back
Bên trên