Naruto's Fan:x:xCome on babe!!!!

thực ra thì từ khi đọc truyện tới giờ ngoài Madara chưa biết thực lực ra sao thì thấy pain là trâu nhất,nar thắng được là do pain đầu hàng chứ đâu có đủ sức là đỡ nổi 1 góc của pain :|.
1 Mình pain thừa sức làm cỏ cả làng lá rồi còn gì nữa,nếu so sas và nar với pain thì ko = 1 góc.
CÒn thắng sas thực ra theo đúng bản chất thì may mà có sarigan nên vốn ban đầu đã nhỉnh hơn nar rồi,giờ còn được itachi hiến mắt cho => sức tăng gấp bội.Nhưng qua trận đấu với rai thì cũng thấy sas thực ra cũng ko pro đến mức đánh là thắng :)).

vụ Naruto thắng Pain chả qua là do Pain vừa mất sức phá sạch cái làng lá :D

Dự đoán naruto sẽ học đc chiêu vừa đi bộ vừa thi triển sage mode :))

Naruto vs Sas thì cũng chưa chắc :-? căn bản Naruto có cái element wind khắc đc vs Lighting của Sas, mà sas chủ yếu dùng cái này :-??
Có khi mai kia Naruto phát hiện ra thêm element Water nữa :))

1 ninja chỉ có 2 elements là max mà :))
Chắc mai sau nar học đc chiêu hợp thể vs hồ ly chăng =))

ờ ờ :-?
Naruto điều khiển đc kyubi là một điều chắc chắn sẽ xảy ra trong tương lai :))

Ôi hay quá Madara đại ca đã ra tay :)),đại chiến ninja lần 4 bắt đầu rồi :)).Có oánh nhau rồi yeah yeah <:p

Chỉnh sửa lần cuối:
có rồi \:d/ Madara chính thức tuyên chiến rồi,đại chiến ninja lần 4 bắt đầu \:d/ có đánh nhau xem rồi :)).
Thế mới thấy thằng Madẩ già mà còn gân,đòi chiếm cả thế giứoi 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
may` xem tren may cai blog ay, co spoiler hay cuc luon :x :x

quai vat thap vi~ k biet the nao nhi b->

hở, ai nói 1 ninja max là 2 :|, kkshi nói là tối thiểu lên jonin phải có 2 thuộc tính, cơ mà bản thân nó cũng dùng đc nhiều loại mà :|
CÒn việc Nar thắng Pain thì mình nghĩ ko ảnh hưởng lắm đâu, nar thắng bằng thực lực mà. Pain phá làng chỉ tổn thọ thôi :)) có iếu đi mấy đâu, tăng thời gian delay god realm thôi. Đoạn cuối kể cả Pain aka Nagato ko đầu hàng cũng éo thắng đc nữa, đừng khinh nar thế.
Cơ mà Nar vs Sas thì chả biết đc, vì nếu oánh chay thì nar hơn, cơ mà với 3 chiêu của mangekyo thì Sas hơn, nên thằng nào oánh trúng trc là thắng :))

vụ Naruto thắng Pain chả qua là do Pain vừa mất sức phá sạch cái làng lá :D

Dự đoán naruto sẽ học đc chiêu vừa đi bộ vừa thi triển sage mode :))

Naruto vs Sas thì cũng chưa chắc :-? căn bản Naruto có cái element wind khắc đc vs Lighting của Sas, mà sas chủ yếu dùng cái này :-??
Có khi mai kia Naruto phát hiện ra thêm element Water nữa :))

sau đó là chiêu vừa điều khiển hồ ly, vừa gọi sage mode :-" ...

Ninja World War IV :| quân của Akatsuki còn mấy mống mà đòi chiến vs cả 5 làng + dân ở Thiết Quốc :|
Có phần hơi vô lí à nha #-o

Đừng quên chỉ cần 1 trong các con vĩ thú là các làng ninja cũng đủ khổ sở rồi,giờ trong tay Madara có 7 con,nếu 7 con cùng oánh 1 làng thì... 8-}.

bát vĩ mất tích
cửu vĩ đã bị đệ tứ sealed
-> ko có dùng đc =))
Chưa kẻ madara mạnh vãi xoài =) mình pain đã dẹp đc làng lá, chả lẽ Madara + Kisame ko làm đc =) mà ông Hải nói thế là ko đúng, số đuôi đâu có biểu thị sức mạnh :|
mà ** mình kết cái mắt của con Jubi vl, iêu Rikudo Sage quá :x

Ninja World War IV :| quân của Akatsuki còn mấy mống mà đòi chiến vs cả 5 làng + dân ở Thiết Quốc :|
Có phần hơi vô lí à nha #-o
1 mình thằng Madara chấp hết=))=))
có đứa nào sờ đc vào người nó đâu=))
chap này hay vãi chốt :x
Jubi :x
nghe đã thấy hay ho r` ;;)
có con còn khủng hơn kyubi thì k biết tn=))
chapt sau đánh nhau là cái chắc r` :))

Theo như thằng Madara tự thú thì nó ko còn sức mạnh như xưa do bị trọng thương từ thời 1st hokage => khả năng 1 kill nhiều rất thấp,chỉ có thể gọi là cầm chân = mấy cái thuật dịch chuyển thôi.Nhưng bù lại nó có thể triệu hồi sức mạnh các vĩ thú kia => chưa đoán trước được thế nào,chỉ thấy 1 sự thật là chưa bao giờ thấy madara thực sự ra tay để kill thằng nào cả,chỉ toàn chấy tránh né hoạc té 8-}.
Còn con Jubi nếu đúng như thằng Madara nói thì mấy con bijuu khác kể cả kyubi chắc cũng chỉ muỗi :)).

Back
Bên trên