Nếu cho bạn 1điều ước...............

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Uh thi tui co noi la tui ko innocent dau. Nhung tiec cho cai wishes va dreams bi chen ngang boi sux, f***, dick.............
Na mo a di đà fat.

Đừng có giả nai nữa bạn Phong ơi.
Lấy từ điển ra mà tra....Không nói với ấy nữa đâu,bực mình lắm !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Hix! Tớ không học TA cho nên ko có từ điển TA, bi giờ mới bít các bạn ở lớp A2 nhiệt tình thế nào. Hix!
khổ ghê cơ, đã bảo ko chat nữa cơ mà!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ước cho tui có một tủ sách truyện S-E-X

Xin lỗi bạn Quốc Anh nhưng thực sự cái box 0205 này không phải là nơi bạn muốn nói gì thì nói đâu....Tôi để ý những bài viết của bạn ko nói xấu người khác thì cũng toàn chuyện bậy bạ, đầu óc bạn có vấn đề àh? Hay là bạn thích phá hoại cái forum này????Thích chửi bậy hay nói những điều vô văn hóa thì ra forum của xóm liều í.Xin hết !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Xóm liều có forum à,phải đăng ký ngay mới được!!!!Chúng mày đừng có nói tao ko ra gì như thế!!!!Tao ngoan nhất lớp A2 thế này.....Trừ thằng lớp trưởng bốnsêvích ra,tao là thằng con trai ngoan nhất còn chi!!!Chẳng qua hồi lớp 9,thằng KEO(A1 bây h)nó toàn lải nhải cái câu sux... đấy thôi

Bạn QA đi hơi quá rồi.Chả hiểu bạn là người như thế nào nữa?
Ước gì bạn thay đối cái kiểu ăn nói khó chấp nhận ấy.

Hehehe..Khổ thân chú bé Quốc Anh bị các bạn ....

Những con người như thế ko đáng được coi là "khổ thân"....

Thôi các bác ơi thừa hơi cãi nhau với nó làm quái gì, thích nói gì thì nói, mình không nghe là được:D
Quoc Anh sux!!!!!!!!!:D:D:D:D:D

Ước thì cũng có thành hiện thực đâu. :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Hix! Bạn Mai Hương bi giờ không bít có quyển gọi là văn hóa chửi hả? Mà đã gọi là văn hóa ruồi thì dù sao nó cũng có mặt tốt của nó. Hix! Mỗi con người đều chửi vào một thời điểm nhất định, có thể là do thực tế khách quan hoặc chủ quan. Có nhiều người khi mà chửi bậy, họ không suy nghĩ đến ý nghĩa của nó, mà họ chỉ chửi như một bản năng, phản xạ, hoặc là thói quen mà thôi. Thực sự là khi đã chửi, cả người nghe lẫn người chửi đều khó mà hình dung hết cái nội dung vừa được nhắc đến. Chỉ khi nào người ta viết hẳn lên như thế này, thì chúng ta mới có thời gian mà suy nghĩ, mà cảm nhận được. Còn khi nói thông thường thì cũng như ta hay nói: Lời nói gió thoảng. Đừng nên nghĩ rằng những người chửi bạn thì họ có ý đó, mà chỉ coi như đó là một sự bộc phát thui. Hix!

này bạn giang ơi rual là gì hôm nọ nghe ấy bảo tớ về tra nhưng không thấy!

Ủa, tớ cũng không hiểu là gì nên mới hỏi bạn Mi muh:D:D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên