Nếu cho bạn 1điều ước...............

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
0 phải tại tớ chơi với nó nên hiểu thôi ma.Chết sao lại hiểu nhầm nhau như thế.
Ước gì 0 ai hiểu sai về mình.

Con Dương này vô duyên nhờ, tao mà đen tối à? Tao ngoan thế này:D nhìn lại xem đứa nào đen tối đi:D Dương sux muh:D

hì hì bạn Tuần phong ngây thơ ghê.... hôm nào vào A1 chơi nhé, biết sux là gì ngay ấy mà! Sux cũng gần giống với f... ý! Hic, mấy cái trò này không vào lớp mình thì tao cũng chịu. Đầu năm ngồi sau thằng Bôn tao mới lần đầu tiên biết cái từ f... là gì!!! :">

Òh!!! Thế hả? Tại tớ chả học TA bao giờ. Hix! Mí cái từ lì trông lạ hoắc à...

Những cái đấy đâu có phụ thuộc vào trình độ TA,nó chỉ phụ thuộc vào sự ham hiểu biết thôi mà.

cái ông Phong này, mấy từ đó ông ko hiểu thì còn ai hiểu nữa, bọn mày nghe giọng giả nai nhu vậy mà cũng tin đươc sao, hehe

bọn mày nhìn tao nè, bây giờ tao bị ngồi kẹp giữa thằng Toàn với thằng Quốc Anh, thế này thì chắc mấy tuàn nữa, ah ko, mấy ngày nữa là .....hê hê

Trời ơi, sao mà mất dạy thía, cùng là dân Anh cả thì ăn nói đừng quá lộ liễu thế chứ Bảo, có biết cái từ đấy ( dik-em ko dám viết hết ra)từ điển Anh Việt của tui còn ko cho vào nữa là....tự nhiên ông cho vào đây làm gì hả Bảo. Ước gì mod xóa cái bài vừa rồi của Bảo.

Tinh hình này thì chắc sớm muộn gì NA cũng mất đi sự ngây thơ thôi.
=>ước gì NA vẫn ngây thơ như ngày nào.:D

Chỉnh sửa lần cuối:
NA chơi với NG Dương thì ngây thơ mới lạ đó:D
Chính con Ng Dương đã gây ra thảm họa này còn ước iếc gì:D
To Bảo: Đúng rồi đó:D

Mọi người có thể thôi nói về cái câu SUCK YOUR DICK đấy được ko? :D

Ông Bảo nói trước. Mà thôi, lạc đề hết rồi bà con ạh.

Thế Suck my dick là cái gì hả bọn ấy? Nghe sao mà lạ quá. hixhixhix!

Trùi ui, mọi người làm cái topic trở nên dirty wa' rùi đấy!!!!!!!!!!!
Pls get ur dirtiness out of here!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Ước gì trên đời không có cái slang nào khốn nạn như thế!
To Phong: Đừng nói giọng đấy đê bạn ơi. Hiểu wa' đi chu'

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Mai Hương sao lại nói thế? Tớ không hiểu mà chả ai giải thích cả. Hix! Thế này thì chịu seo nổi, mọi người toàn nói cái gì gì đó, xong ruồi không giải thích cho tớ. :((!!!

Neu muon dc giai thich xin hay lap mot topic khac.
Day la topic ve nhung dieu uoc, nhung dieu tuyet dieu, nhung dieu vui!
Ai lai loi nhung tu ay ra ma noi/ hoi nhau the nay????
BUON!

Thôi bà Hương mà thích thì lấy chổi mà swept mấy cái dirtiness của bà đi. bà cũng chẳng innocent tí nào đâu ạh.Bố Bảo là guilty nhất đấy nhé, tự nhiên lại khơi chuyện làm con Hương nó chửi con là toàn nói chuyện dirty.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên