nếu biết anh nôn nóng ....

Bùi Thế Phong
(Phong_bit)

Active Member
Sau đêm tân hôn , chồng dịu dàng bảo vợ :
- Em yêu , nếu biết em vẫn còn trong trắng như thế , tối qua anh đã nhẹ nhàng hơn với em rồi !
- Không sao đâu anh ! Nếu em biết rằng anh rất nôn nóng như thế , em đã ko đi tất da chân rồi !

Ặc ặc, thằng chồng ngu thế, tất da chân dai thế mà không biết :))

dai như thế nhưng vẫn bị nó " táng " mới vật chứ !
Tại nó máu quá anh ạ !

Thế cuối cùng thì cô vợ có còn trong trắng không?
Thêm một kinh nghiệm cho cánh đàn ông chúng mình nhờ :))

.. mọi người đang bàn về vấn đề gì mà tất lắm thế ....:-/ /:)

Vấn đề tất da chân em ạ, anh cũng chưa biết cái tất da chân mặt mũi nó như thế nào nữa b-)

... thật à .... :eek: ... anh thử hỏi mẹ anh xem .. chắc bác cũng có mấy đôi đấy ...... anh thích thì để em với chị Thảo đi mua tặng SN anh 1 đôi .. về mà mặc .... :)) :)) :)>-

Ko bit vợ mình có không, phải lục lại xem ngày xưa mình có bị lừa như cái thằng ngu này không đã :))

Vợ của bác thì chắc chắn là có rồi . Nhìn cái mẹt của bác như thế mà ko bị lừa mới là lạ . Hĩ hĩ!

Có thì chắc là phải có rồi, nhưng không biết đêm tân hôn cô ấy có đi ko thôi b-)

... thế anh Zung lục kiểu gì ???>.... hóa ra có quay video clip à .... :)) .....b-)

Em Thủy cũng có kinh nghiệm nhỉ, đúng là con gái thời đại thông tin =D>
Mà này, vừa mới qua tuổi 16, chưa phải là nhớn đâu nhé, ko được xen vào những chuyện của các đàn anh, rõ chưa :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
.. ơ , hồi trước em 15 bon chen thì anh Zung có nói gì đâu ,... sao bi h anh Zung khó tính thế ,,,,,, [-x .... b-) ... anh muốn em không xen vào không >??? /:) b-)

Hồi trước là trẻ con, còn ngây thơ nên các anh châm trước cho đấy :-? :))
Mà sắp sn anh rồi, mua cho anh 1 đôi tất da chân để anh đi thử nhé :))

khửa khửa , lục tìm tất da chân của vợ , thấy 1 cái bị thủng thì ... phải suy xét cho kĩ mới được ! :))
còn em thủy , bon chen vào mấy cái này cơ à , có hiểu gì ko mà máu me thế ?

Mà sắp sn anh rồi, mua cho anh 1 đôi tất da chân để anh đi thử nhé
sẵn sàng ngay , em nó còn mua cho cả vợ anh nữa cơ ---> anh nhớ cảnh giác 1 chút !

to anh Zung : .. sắp là sắp thế nào ... tháng May anh mới sinh nhật mà đòi khiếp thế ...... anh muốn đi thử tất da chân để mặc váy à ...... :)) .. :)>-

.. to anh p : .. em không biết gì mới bon chen chứ ... biết rồi thì chỉ cười đểu 1 câu ; " cái lũ này trình còn kém lắm " ... :)) ... b-)

ặc , thế em cười đểu rồi mà vẫn còn bon chen à ? giả nai là ko tốt đâu nhé ! [-(

Nếu tất da chân bị thủng ---> mình vẫn còn sung sức lắm :))

rất rất sung sức , nhưng anh nhớ để ý xem lúc bắt đầu thì đã thủng chưa nhé ! :p chưa thủng thì tốt , còn nếu đã thấy thủng rồi thì phải hỏi ngay vì sao lại thủng ?( trả lời : đôi nào của em chẳng bị anh làm thủng chứ ? :)) )

Bị anh làm thủng thì yên tâm rồi, chỉ sợ thằng khác làm thủng thì mới sợ thôi :))

Back
Bên trên