Nếu đc quay ngược dòng thời gian .......

Giáp Ngọc Anh Tuấn
(yeukieuthucnu1813)

Con người ta ko bao h cóa thể thỏa mãn đc mọi nhu cầu của cuộc sống. Chính vì thế mà ta nhìu lúc ko hài lòng với những cái mà mình đã làm. Nếu ta cóa đc 1 cơ hội quay ngược lại , ta sẽ làm j` đây???

Nếu thời gian quay lại... mình sẽ đứng im nhìn họ... k làm điều mà sau này mình thấy mình thật ngốc...:|

Nếu thời gian quay lại... mình sẽ đứng im nhìn họ... k làm điều mà sau này mình thấy mình thật ngốc...:|

họ nà ai vậy chị???8-}
nếu thời gian quay lại...mình sẽ lại ước "nếu thời gian trôi nhanh....;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ước j` bạn nào đó ko đá bạn X và 2 người sống vui vẻ hạnh phúc tới bây h.

Nếu thời gian quay lại mình sẽ không làm nhiều thứ lắm :D:D:D

nếu tgian quay trở lại tớ sẽ chơi n` hơn :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nếu tg quay ng lại tớ sẽ làm y như thế :))
topic của những ước mơ & tiếc nuối, ko khoái lắm.

Topic những điều mong muốn linh nghiệm lắm :D:D:D thật đấy :D

Hôm nay vừa nghe nói chuyện xong, có ông Steve Grant gì gì đấy cầu thủ football mà nói hay phết.

Có đoạn mình nhớ nhất là " The worst thing in life is not the Death. The worst thing is the Regret. When you look back, and you feel regret 'bout something, that means you've failed. "

Oh la la thật hợp với topic =))

hối tiếc hok fải 1 tội và ng` hối tiếc hok fải kẻ đáng get...

đừng ai khẳng định rằng hok bao h hối tiếc vì ..dối trá,nghe kịch lắm mấy bố ạ :)) Các bố hok thik thì thôi cũng đừg vào fá đám ng` ta >:p

thời gian quay trở lại ư???Quay trở lại tận hồi lớp 9 nhé có đc hok :-< Mày sẽ nói và tao sẽ trả lời ........:-<

Sẽ sống hết mình hơn , sẽ dũng cảm hơn để dám làm nh~ thứ mà mình mong muốn , và sẽ là nh~ kỉ niệm đẹp hơn nữa , sẽ có nhiều điều để nhớ hơn nữa ... nhưng mong ước vẫn chỉ là mong ước ...

Ờ... em biết lỗi thế là tốt... chị không mắng nữa... họ là ai ấy hả... có một số điều mà trẻ con không nên biết em ạ...:))

Tiếc nuối ko phải là sai, nhưng tại sao lại phải khơi gợi những kỉ niệm buồn ra để lại buồn, lại tiếc hơn nữa???
<ko có ý chỉ trích j đâu, đóng góp bt thôi, mong các bạn trả lời>

Đó là chưa kể ko phải ai cũng tiếc thật, có khi nói tiếc mà lòng chả thấy j.

--->Thảo: Vấn đề ko phải là ko tiếc bao h, đúng là ai cũng có lúc tiếc nuối, nhưng tiếc cũng có thay đổi đc j đâu? Thà quên nó đi và chung sống với hiện tại có phải tốt hơn ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
Mún quay lại lớp 10, chơi cho đã, với cả để sửa 1 lỗi lầm ko thể chấp nhận được nữa

Tiếc nuối ko phải là sai, nhưng tại sao lại phải khơi gợi những kỉ niệm buồn ra để lại buồn, lại tiếc hơn nữa???
<ko có ý chỉ trích j đâu, đóng góp bt thôi, mong các bạn trả lời>

Đó là chưa kể ko phải ai cũng tiếc thật, có khi nói tiếc mà lòng chả thấy j.

--->Thảo: Vấn đề ko phải là ko tiếc bao h, đúng là ai cũng có lúc tiếc nuối, nhưng tiếc cũng có thay đổi đc j đâu? Thà quên nó đi và chung sống với hiện tại có phải tốt hơn ko?

tao đíu hiểu mày nói j Hưng ạ...:-??
có phải lúc nào cũng nhớ đến cái kỉ miệm buồn đâu..t chỉ thjk khơi gợi cái j` trong QK mà nó vui thui\:d/ --->lúc đấy thấy tiếc vì ko có nó nhiều...:(
My:ko nói ch với lớp Văn nữa..huhu:((

Nếu mà nhìn lại mà thấy tiếc nuối vì cái gì đấy thì là thất bại :))
Tất nhiên ko ai hoàn hảo vì thế ai cũng tiếc nuối một cái gì đấy trong quá khứ
Nhưng phải cố để mà ko bị là LOSER =))

:(( quay lại được cái đồng hồ chắc tao sẽ không chì độn nữa :| :((

tao sẽ không làm phật lòng 1 số người :((

Back
Bên trên