Nếu đc quay ngược dòng thời gian .......

Chả quay đi đâu hết.:)|
Để quá khứ ngủ yên và nhìn vào tương lai.:)|

các bạn thật là nhạt nhẽo 8-} Các bạn hok muốn quay lại thì thôi, đi đâu thì đi đi để cho tôi quay lại,thế có đc hok :-w

to Hưng: ah fải,nói thì dễ lắm :)) tớ cũng từng nói như thế đấy....nhưng nói cũng mãi mãi chỉ là nói thôi=)) Ấy cũng công nhận là ng` ta cũng có luk tiếc đấy thôi,chẳng ai khuyến khích tiếc nhiều tiếc suốt ngày cả,nhưng có j` đáng tiếc thì poz lên,hok poz thì nó cũng vẫn là tiếc trong lòng thôi,khác j`????

...tớ hok quên đc,tớ cứ tiếc
có đc hok????8-|
tớ về nhà tớ tiếc 1 mình đây :))

:-<

Chỉnh sửa lần cuối:
nếu đc quay lại....anh vẫn sẽ đến bên em.... vẫn sẽ.......

Nếu thời gian quay lại... tớ sẽ không quen ấy... sẽ không phải từ chối... sẽ không làm ấy buồn... và chính tớ cũng buồn...

nếu thế thì chả còn kỉ niệm gì về nhau nữa à?......

Có... nhưng nghĩ lại lại thấy buồn một chút... chẳng hiểu tại sao...:|

nghĩ lại mà thấy buồn thì vẫn còn tình cảm rồi.....mà như thế mới hay chứ nếu nghĩ lại mà vô cảm thì........nản

ơ...thế 2 đứa mày ấy nhau hả Khánh?????:-??
t tưởng mày cùng phỏm với con lào lớp mày chứ....:-<

ko chạy đc đã đành, cớ sao lại tìm đến nó làm chi

Sẽ không làm nhiều thứ..
Sẽ làm nhiều thứ ..
Nói chung za' ma` mình biết cách suy nghĩ trước khi làm điều gì đó thì đã chả fai tiếc nuối quá nhiều :((
Tình cảm đúng là thứ k thể đùa được T_________T

4 năm trời để đổi lấy 1 tháng sao 8-}

Đúng là hạnh fuc' ở ngay bên cạnh mà ko chịu hiểu, cứ mải tìm kiếm ở đâu đâu, đến khi nhận ra thì cũng là lúc thấy mình đã đánh mất cái hạnh fuc' ý mãi mãi..

Chỉnh sửa lần cuối:
Quay ngược dòng thời gian thì chả có cái box này nữa vì mọi người ai cũng làm lại hoàn hảo rồi.

nếu mà đc quay ngược về sáng nay, tớ sẽ giả ốm ở nhà để đỡ bị gây sự, đỡ bị gây ức chế, tsbcn

nghĩ về tương lại có khi có ích hơn là " nếu" trong quá khứ ;));)):-j
___
bi h mới nhìn ra có bạn cùng ý kiến với mình :"> :->

Chỉnh sửa lần cuối:
Quá khứ là một cái bánh ngọt, cắn vào thật dịu êm, có những thời gian mình đã từng thấy thật hạnh phúc, thật may mắn và thật tự tin.
Có những ngày trời đã nắng thật đẹp, và cũng có những con người sẽ mãi không bao h gặp lại dược nữa.
Giá kỉ niệm là một cuốn băng video để mình còn được tháy lại được quãng thời gian ấy .
Hic hiện tại thật nhạt nhẽo

Quá khứ là một cái bánh ngọt, cắn vào thật dịu êm, có những thời gian mình đã từng thấy thật hạnh phúc, thật may mắn và thật tự tin.
Có những ngày trời đã nắng thật đẹp, và cũng có những con người sẽ mãi không bao h gặp lại dược nữa.
Giá kỉ niệm là một cuốn băng video để mình còn được tháy lại được quãng thời gian ấy .
Hic hiện tại thật nhạt nhẽo

hic...sao bi quan thế???8-}
biết đâu mai ấy lại trúng xổ số thì sao???:D

mày thì dám làm nhìu thứ lắm , ví dụ như là cóa lỗi j` đóa zới cháu tao chẳng hạn nhẩy

Back
Bên trên