Nếu được quay ngược lại thời gian,bạn sẽ muốn quay lại thời điểm nào và bạn sẽ làm gì

Re: Nếu được quay ngược lại thời gian,bạn sẽ muốn quay lại thời điểm nào và bạn sẽ là

Có thể với bạn nó không làm gì cho đời nhưng đối với người khác,mà cụ thể là tớ nó có một giá trị riêng đấy......vào topic người khác mà nói vậy bạn không thấy là bất lịch sự à......
Còn tớ đã nói ngay từ đầu là đừng biến nó thành hồ spam rồi...spam là bằng chứng cho sự thông minh hay thành công của các bạn sao......Nếu thế thì nó ảo lắm í bạn ạ...ảo vô cùng í...
Góp ý vậy có gì khó nghe mong bạn bò quá....
Tớ thấy bạn My nói rất đúng

Re: Nếu được quay ngược lại thời gian,bạn sẽ muốn quay lại thời điểm nào và bạn sẽ là

Làm gì đây :-w
Thôi mấy bạn nam để cho topic bạn My yên đi :)
Bạn nào ko thích thì ko viết bài nữa,chứ ko cần phải có ai viết bài mới lại nhảy vào nói vài câu đâu ,mất hết cảm xúc của người đọc bài:(.Thật đấy :)
đừng có bới lông tìm vết nhau trong topic mà bạn ý tâm đắc lắm mới lập ra,loãng lắm :)
Ko còn ai nói gì lạc đề nữa nhé,kể cả đồng ý hay ko đồng ý với ý kiến của tớ thì cũng pm,đừng post ra đây nữa :)
Thanks all!

tơ muốn quay lại hôm kiểm tra tin tuần trước
làm gần đúng nhưng thấy tụi nó làm dài dài =>nghĩ bài mình làm sai
=>ngồi chơi =:mad:( điểm thấp :((

Tớ cũng ước quay lại cái lúc kt Tin tuần trc' :(( Biết mình làm sai rồi định làm lại nhg mà lại nghĩ sắp hết giờ rồi nên làm tiếp :(( Bây h ngẫm lại thấy mình làm lại vẫn kịp

topic này ở bên 0508 đã sụp đổ sau khi biến thành hồ câu.
ước quay về đầu hè, học trc, bây h dỡ vất vả.

Các bạn nam post bài thật là nhạt như nước ốc :-<
Ko có gì để viết thì tốt nhất chỉ đọc thôi :)
Đừng biến 1 topic có ý nghĩa trở thành loãng toẹt bằng những bài viết kém chất lượng của mình :)
Hay ho gì trò spam đâu :)
bạn Oanh học chuyên sinh mà viết như ai ý
Như ai là như ai :-/

Chỉnh sửa lần cuối:

như ai là kiểu như chuyên văn :))
con trai câu bài nhiều quá :|
xóa mấy bài đi hết rồi đấy
đừng post kiểu đấy nữa .

Mình ước j` được quay lại thời mẫu giáo
Hồi ấy ngây thơ thích j` mọi ng` đều cho hết
Chả như bây h toàn phải chiều ai đó
Muốn được như hồi mẫu giáo
Được cô giáo vừa trẻ vừa đẹp chăm sóc từ A ( ăn ) đến Z ( zZz.. sleep...)

tao chả hiểu câu bài làm j`. t ko bit moi ng the nao chu t chi wan tâm ng ấy viết cái j` chứ vit' bao nhiu bài chả wan trong. nhiu ma toan noi ngu thi cg vứt
@ lủ: thăg` nao` trg ava mày đấy:)) to như bố tao

Ko phải điều ước là linh tinh đâu bạn ạ...:)...Thôi dừng tranh cãi ở đây....:|

-------------------------------------------------------
Muốn quay lại tối hôm qua....để khi đi ngủ thấy vui mừng khi biết ngày mai là thứ 4...chỉ có 3 tiết....thật là nhẹ nhàng...:-<....

Muốn quay lại lúc chiều nay...để lục kỹ trong ngăn bàn...cố gắng ko để quên cái gì...đã mất quyển sổ thân yêu,viết bao nhiêu thứ....ko tìm thấy nữa rồi....biết thế đã cẩn thận hơn.....:(

Chỉnh sửa lần cuối:

tui muốn quay lại lúc thi tuyển mod để mình đăng ký, để bây h hok bị chèn ép nữa

tui muốn quay lại lúc thi tuyển mod để mình đăng ký, để bây h hok bị chèn ép nữa

ước gì thằng Sơn đc làm mod(nó thì ko tử tế gì nhưng đc cái nhắng và chắc ko del bài nhìu như 3 mod bây giừ)

ước gì quay trở lại ngày thứ tư tuần này giờ Sử
như thế tui sẽ không điên mà 1 lần nữa chơi caro trong giờ để bây h bị bắt phải mời phụ huynh

ước gì quay lại tối hôm qua, đã nhớ tưới cây mà rồi quên mất để hôm nay nó héo rồi :((
( xin lỗi Meo :"> )

Và gần đây nhất, muốn quay lại hôm 20-11, để bùng học, để về thăm lớp cũ. Dù chẳng yêu quý gì bọn nó, nhưng vấn muốn về thăm cô :)

Chỉnh sửa lần cuối:

quay lại đầu hè để học hành cho tử tế:)|

ặc, bài thì hay mà nhạc thì kiểu gì ý
giật cả mình lun

nếu quay về thời điểm nộp hồ sơ thì tút - bỏ quách sang trường làng học cho đỡ mệt - đỡ phải hít khí độc trên tầng 3 - đỡ phải làm cái bài thi HK GDCD củ chuối

em mong được quay lại lúc thu tiền mua áo đội bóng, em sẽ hok thu tiền của 1 số thg

mày đâu có nhớ là thu tiền hôm nào

ví dụ đi Sơn
hi vọng quay trở về thời điểm bắt đầu trận đấu với Lý 2
lúc đó đội mình sẽ ào lên tấn công ngay từ đầu
chứ không thăm dò đối phương để bị thủng 2 quả

Back
Bên trên