Nếu được quay ngược lại thời gian,bạn sẽ muốn quay lại thời điểm nào và bạn sẽ làm gì

Re: Nếu được quay ngược lại thời gian,bạn sẽ muốn quay lại thời điểm nào và bạn sẽ là

=))=)) pó tay với bạn My :)):)) thế cái bút đấy bao nhiêu tiền mà bạn phải kêu gào thảm thiết thế :D

Re: Nếu được quay ngược lại thời gian,bạn sẽ muốn quay lại thời điểm nào và bạn sẽ là

Ko phải là chuyện tiền....:">...4,5k nhưng mà nhìn ở ngoài,cái bút bi ấy có 4 màu,hông,xanh da trời,vàng....:x...Nhưng khi mang về,nó lại thành ra màu đen,đỏ và xanh màu bút bi bình thường...=((...Quan trọng là mình ko chịu viết thử ra xem nó màu gì...:(..:-<...

Đành vậy :)) Không thì ra bảo cho em đổi xem thế nào, cùng lắm thì bị nó chửi chứ gì =))

nói như bạn thì mình ước j cả 2 ngày hôm trc mình đã ko mua trà sữa :)):)) 1 lần thì nó cực kì nhạt , như là nc lọc ko ý :(:( còn 1 lần thì nó vừa nhạt vừa đắng kinh khủng khiếp :(:)(( chắc chanh để lâu . Uớc j đc quay lại , đỡ phí 10 k của em :(:(

nói chung ước muốn của đinh mi và diễm mi đều là mình có nhiều xiền thì ko còn phải suy nghĩ gì nữa ;;) :-j
thế ko bạn nào muốn đến tương lai thật àh :(

chết thật , thế thì bạn đức nhầm to rồi [-x[-x mình than thở thế thôi :)) chứ mình đâu thik có nhiều tiền đâu :)):)) mình thấy chỉ cần có đủ là đc , có nhiều làm j cho mệt óc :D ước mơ của mình thì nó :">:">:">:"> hơn cơ :-j=)):p

my :Dnói đến ước mơ thì bạn :"> ko biết là ước mơ về gì :-j
nếu mà nói về quay ngược thời gian thì phải có dụng cụ đúng ko :D mọi người vote nhá tớ vote cho cỗ máy thời gian của doremon :D

uh , cái ước mơ của mình cũng ko khó đoán lắm đâu :)) nhưng chắc là khó thực hiện :)):">

Ui,bên topic anh chị đông vui nhỉ, em nghĩ mà thèm :p.
Nếu được quay lại thời gian, em sẽ quay lại lúc em học lớp 6, ngày 19-11

Ước quay lại ngày hôm ấy, tại nơi ấy, vào chình lúc ấy, tớ sẽ ko làm chuyện ấy :|

(ko bậy bạ :-w)

ứơc gì mình đc quay lại thời điểm trước mỗi khi mình làm ai đó giận để có thể xử sự khác đi!;;) :D 0:) 0:)

chết thật , bạn Quân lại làm em nào giận dỗi thế ;));)) thôi khai ra đi có j mọi ng tư vấn để làm lành cho :))

quay lại tgian để xem mình đã từng stupid thế nào và đã thông minh thế nào :> ko sửa gì trong quá khứ cả hé hé

Chỉnh sửa lần cuối:

ước gì mình quay trở lại cái lúc thi Hoá chuyên để sửa bài =))

ước gì mình quay lại lúc ấy, lúc mà quyết định nói, để không nói ra, vào khi ấy, để h ko phải băn khoăn thế này, để suy nghĩ được kĩ hơn

dù biết rằng thà tiếc vì đã nói còn hơn tiếc vì chưa nói, nhưng có lẽ, quyết định quá vội vàng :)

sửa bài cho điểm cao hơn hay thấp đi hả bạn ;;);;);;)

Ước được quay lại hôm Halloween vừa rồi. Mình sẽ k làm như thế nữa. Mình thề.
Mình là cái loại gì mà thay vì đi gặp mẹ con Phó, vì đã 5 năm rồi ấy, vì mình là con điên của đời nó và nó là con điên của đời mình, để đuổi theo 1 hình bóng xa lạ và thực tế là chẳng hề có ý nghĩa với cuộc sống của mình :-<. Thế xong rồi mình lạnh với nó như gì ấy. Chả nói được 1 lời tạm biệt cho tử tế. Mình là cái loại gì thế ??

Ước được quay về những ngày cuối năm lớp 9. Sẽ k lạnh với con Angel ngu như thế, k dỗi nó vì những thứ k đâu, sẽ k để mất niềm tin là tim nó lúc nào cũng đủ rộng cho mình. Để xong rồi chính vì sợ mà tuột dần đi.hình như vậy. Lúc nào cũng chỉ biết làm khổ ng` khác vì sự ích kỷ của mình thôi.

Ước những năm cấp 2 đã tranh thủ cá nhiều hơn, cá to hơn :-<

Ước được quay về những ngày lớp 7 lớp 8, để lại được chơi với Anton và Valentine, và có thể là làm 1 cái j` đấy :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Hơi bực mình rồi đấy nhớ em Đinh My nhớ:-w
Dạo này em spam hơi nhiều đấy :|
Để cho topic bạn Diễm My yên ổn đê ,ko chết bây h :"> =))
Thế thôi tớ nhắn nhủ thế thôi:)

Còn tớ cũng ko muốn quay về nhiều nữa,vì có quay về cũng sẽ chẳng làm đc cái gì.Tốt hơn hết là cố gắng ở hiện tại,vì hiện tại là quá khứ của tương lai,thế thôi.

chặc chặc
nếu đc quay lại thì tớ muốn quay lại lúc lớp 9
vui kinh dị
giờ nghĩ lại thật là tiếc vì ko đi chơi với lớp nhiều nhiều
tiếc quá
xa nhau mới thấy tiếc :((

chặc chặc
nếu đc quay lại thì tớ muốn quay lại lúc lớp 9
vui kinh dị
giờ nghĩ lại thật là tiếc vì ko đi chơi với lớp nhiều nhiều
tiếc quá
xa nhau mới thấy tiếc :((

ừa nói thế cũng phải, hồi lớp 9H vui ko tả xiết! cả lớp là 1 cái ổ bậy chơi cùng nhau,..
thế mà bây giờ thì mỗi đứa 1 phương(trừ 8 đứa vào lớp tin với đứa vào lớp toán:Dhehe)

Back
Bên trên