Nếu được quay ngược lại thời gian,bạn sẽ muốn quay lại thời điểm nào và bạn sẽ làm gì

Re: Nếu được quay ngược lại thời gian,bạn sẽ muốn quay lại thời điểm nào và bạn sẽ là

hic 07-10 mất chức năng tick bài rồi mà meo ^^
hay hẹn các bạn khi khác ;;)

Re: Nếu được quay ngược lại thời gian,bạn sẽ muốn quay lại thời điểm nào và bạn sẽ là

khiếp, nếu thấy hối hận vì việc j` đấy thì quay luôn lại cái lúc "ấy" để cho bố mẹ mình ko "ấy" thì đỡ bị đẻ ra còn hơn :|
đơn giản chưa? :D
[cái này có trg lời bài hát 20k]

Nếu ko sinh ra thì chẳng còn gì để nói cả..:)...Đúng vậy...nhưng nếu thế,có lẽ bạn sẽ tiếc đấy...Có sống,có trải qua mọi chuyện thì mới có kỷ niệm,có kỷ niêm rồi lại nuối tiếc,có sao đâu nhỉ,qui luật mà...:p...:)

các bạn suy nghĩ thật là sâu xa mình ko theo kịp =))=)) mà sao mọi ng lại mong ko đc sinh ra nhỉ :|:| mình nghĩ sống ở đời là hanh phúc cần hưởng thụ chứ :))

nếu ko sinh ra, tức là ko hề TỒN TẠI -> ko tiếc đc nữa đâu :))
cứ tik' cực như tớ thì dân số thế giới sẽ giảm! thik nhớ!!! :D

----------

nói thế, cũng là tùy từng cuộc sống ^^

Dành nhiều thời gian đi với bạn bè lớp cũ hơn. Làm ít điều sai với người yêu hơn. Học nhiều hơn và kiếm tiền nhiều hơn.

quay lại năm lớp 4:D:D:D
hoặc là lớp 8-9 nhớ bọn nó ghế:(:)((

uh , mình thấy có ng chịu nhiều đau khổ đến mức ko chịu đựng nổi , thì thà chưa từng tồn tại trên thế giới còn dễ chịu hơn :(

bb thik thì trèo lên lầu 4 nhảy xuống:)):))

eo thằng trung viết thế thành ghế :)) nhớ ghế :))
có chắc là nhảy từ tầng 4 xuống đứt luôn ko "__" bị tật ko chết bố mẹ mà nuôi thì lại khổ bố mẹ hic hic :(:(

uh mình nghĩ lao từ tầng 4 xuống chưa chắc đã chết đâu :|:| có khi lại ng thực vật thì nhục :)) chỉ khổ ng thân mình thôi [-x

ko tin thực hành
dụng cụ tòa nhà 4 TẦNG
đảm bảo lúc nhảy ko có ai ở dưới ko nó bảo cảnh thì lại chả
đất tương đối cứng(bê tông là đc)
chọn địa điểm nhảy xuống ko có cây sẽ thuận lợi hơn
đảm bảo ko có cái gì buộc vào chân mình
cuối cùng là 1 cảm giác yomost
end mission

chắc bạn Trung đã thử vài lần nên rất rõ chăng ;;);;) nếu bạn đã thử ko ít lần mà h này vẫn còn ngồi đây post bài đc thì đúng là cần xem lại :))

Cái topic bắt đầu đi lạc chủ đề rồi đấy :|

ôi hâm ah, chết đi làm j` để mà rồi ng` xung quanh buồn???
xg rồi...tốn tiền chôn cất đám ma, tốn công bố mẹ "ấy'
hi~hi~ ;))

uh lạc đề rồi đấy , cẩn thận mod del bài vì tội spam thì khổ , thôi chuyển về chủ đề chính :)):)):)) chúng ta làm j đây nếu có thể quay ngược về quá khứ :)) Mình sẽ cảnh báo trc cho ng dân để ko còn cảnh ng chết la liệt vì sóng thần chăng ???? :-??:">

nghĩ xa nhé chết đi sẽ ko có bao nhiêu ngưới đau khổ vì bạn trong tương lai(nếu bạn chắc rằng mình sẽ ko bao giờ làm ai đau khổ thì tớ pó tay)
tiền sống sẽ nhiều lên từng ngày:))

sao chết đi lại ko có ng đau khổ trong tương lai hả bạn :| bạn chết sớm hơn thì thời gian đau khổ cho những ng iu bạn sẽ càng kéo dài chứ :|:|:-?

kéo dài nhưng chỉ là số ít còn tớ muốn nói là cái số nhiều trong tương lai cơ=))=))

Haizzz...
Hôm nay mình rất là muốn quay lại cái lúc đứng trong hiệu sách,lúc đấy mình sẽ ko dại dột mua cái bút ấy mà ko thử xem nó có đúng màu mình cần ko...:((...Mình đã lãng phí tiền để mua một thứ ko cần thiết...:((

Back
Bên trên