Nơi dành cho các bạn ưa thích bóng đá !

haha trận nào hay hay đá với mấy anh lớn mới rủ gái xinh đi chứ =.=" bt rủ làm j cho mệt cno' =)) đá ko có gái khéo lại hay hơn =p~

Các em 0912 cố gắng phát huy tinh thần của gái lớp pháp 09128-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8->

HTrc ra sân bị ngưỡng mộ các em quá=(( thấy hổ thẹn bản thân:-s

Kiểu đến cheer mang theo mấy bó hoa, 1 lực lượng hùng hậu rồi ra mua nước thì làm tới 7 chai 1,5l ( nếu chị đếm ko nhầm:-ss )

Hứa hẹn tương lai của 1 thế hệ mới<:p <:p <:p

đang cần 1 đội đá sáng thứ 3 tuần sau ở sân PHạm hồng thái đây

các em P 09-12 ảo thế, e Thảo tổ chức buổi đá tập vs tuyển tr` đi, lâu lắm r` anh k đc tặng hoa =)) =))

Các em 0912 cố gắng phát huy tinh thần của gái lớp pháp 09128-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8->

HTrc ra sân bị ngưỡng mộ các em quá=(( thấy hổ thẹn bản thân:-s

Kiểu đến cheer mang theo mấy bó hoa, 1 lực lượng hùng hậu rồi ra mua nước thì làm tới 7 chai 1,5l ( nếu chị đếm ko nhầm:-ss )

Hứa hẹn tương lai của 1 thế hệ mới<:p <:p <:p

Chưa đá với âấy em nên hok bik :"> tớ vẫn ấn tượng trận đầu năm ngoái ECU thắng T2 2-1 :X Hồi đó cheer cổ vũ đông :x ghi bàn chiến thắng xong hét hò chạy vô sân hoành tráng lắm h:X !!! Còn sau này thì chưa thấy trận nào đông như vậy :(

uh đông nhất từ trc h là trận ecu cơ mà ecu là chưa bao h có hoa ý=(( tự kỉ vật vã ạh=((

@A Lô: em nghĩ n` khả năng các em Pháp chỉ tặng hoa các cầu thủ của họ:-? còn nếu anh loé sáng kiểu j mà các em í fê thì hôm sau tới trường thấy băng rôn biêu ngữ tưng bừng ảnh và tên anh Lô í;))

@a Lô: anh cứ đá bên đội tụi nó rồi ghi bàn :)) là y rằng được tặng nhiều hoa :))

Tình huống này vẫn đ.c tặng hoa nhưng bên trong hoa là vài cục đá =))

phải đá sân Vạn Bảo<--- có chỗ ngồi may ra các em ý mới di:|
chứ đá Hoàng Cầu có khi là ko 8-}}
chưa biết thế nào nhưng dự đoán là vậy:D

nhg mà HC khán đài xa thế thì các em nó phải buộc thêm tạ vào hoa thì mới ném đc từ khán đài xuống cho các anh =)) =)) thôi cứ VB là tốt nhất :-j

Anh Lô mót hoa thế;;)
Thế có j hôm nào đá em làm 1 bó ngũ sắc tặng riêng anh:>;;)

đc thế thì phước quá em ạ =P~ nhg mà tặng 1 ng` thì bọn nó ghen tị đấy, em cứ hái đủ r` tặng cả tuyển luôn =)) =))

mấy đứa lớp L2,H2,T2 cho a hỏi t6 này có đội nào đá đc k:-/

Back
Bên trên