Nơi dành cho các bạn ưa thích bóng đá !

mai đi anh,hum nay em đi thế quái nào được......hay là nhờ chị PHƯƠNG THẢO A2 đi :D........khách quen chắc dễ thuê hơn........hum trước em suýt mất sân vì chị ý :-$
chị Thảo là manager đội anh,em ah=)
khách quen còn chả đc:))
mà nếu có sân thì cũng k đến lượt đội em đá đâu=)),đương nhiên đội anh sẽ lấy trc=))

Các e 10H2 sáng t6 đá vs đội a k?:-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Đội trưởng RIT đang trong cơn nguy kịch , hấp hối ...

Thằng thành mà ... Nó bị làm sao mà băng bó tay ấy ... Mày nhìn thấy chưa ?:-t :-t :-t

thì chúng mày đá hay nên bảo bọn 10L2 đá gà [-( bọn H2 này có khi phải gọi 11T2 mới thắng =)) =)) =))
Vậy sao :-ss 11T2 mất bao ng`=.= h yếu lắm :-ss sao thắng đ.c đây :((
11T2 sắp giống 12T1 năm ngoái. vô địch xong giải thể đội :))
yên tâm >:/ Toán 2 thì vẫn là toán 2 !!! Truyền thống bao năm rồi =; Ko bao giờ suy tàn =;
ái chà,năm nay 10H2 có bạn Ng~ tuấn anh nên chắc vô địch đây ;;) vô địch cả giải chém gió tài năng cấp tỉnh-tphố nữa 8-> mình trôg đợi đến ngày đc tiếp các bạn H2 đấy,xem khả năg của các bạn có tỉ lệ thuận với n~ tài chém jo của các bạn ko =))))))))))
Cái này quen quen =)) =))

Lớp em nào thấy có hứng thú với lớp anh thì pm keny_takumin_93 nhé ;) Đá tối thiểu chia 20/80 đến 100% tiền sân nhá ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
lớp sinh có đá với lớp anh ko

Văn Lí năm ngoái giải nhì đúng k a 8-X:
có j chia đôi tiền sân,đá tiền nước thôi a nhé :"> bọn e gà, mới lập đội,còn chưa quen nhau :">
CN này a đặt đc sân ko:-? t4 tuần sau e đi thi hb Astar mất r,k đá đc :(

Vậy sao :-ss 11T2 mất bao ng`=.= h yếu lắm :-ss sao thắng đ.c đây :((

yên tâm >:/ Toán 2 thì vẫn là toán 2 !!! Truyền thống bao năm rồi =; Ko bao giờ suy tàn =;

Cái này quen quen =)) =))

Lớp em nào thấy có hứng thú với lớp anh thì pm keny_takumin_93 nhé ;) Đá tối thiểu chia 20/80 đến 100% tiền sân nhá ;)

a Bách khôn v~ =p~ đội a mạnh bỏ xừ,dụ dỗ trẻ con đá tiền sân là ko tốt =p~ [-(
năm nay chả hiểu 10T2 đá ntn nhỉ,chả quen ai học 10T2 :"> =))

Văn Lí năm ngoái giải nhì đúng k a 8-X:
có j chia đôi tiền sân,đá tiền nước thôi a nhé :"> bọn e gà, mới lập đội,còn chưa quen nhau :">
CN này a đặt đc sân ko:-? t4 tuần sau e đi thi hb Astar mất r,k đá đc :(

a Bách khôn v~ =p~ đội a mạnh bỏ xừ,dụ dỗ trẻ con đá tiền sân là ko tốt =p~ [-(
năm nay chả hiểu 10T2 đá ntn nhỉ,chả quen ai học 10T2 :"> =))

đá tiền sân. không cần tiền nước đâu
11T2 mất anh rồi, yếu lắm :))

ô bh mới để ý là 2 cậu Bảo Trung vs Bảo Lộc đều về L2, làm thế k sợ lẫn hả em :-j :-j

ờ mà có phát biểu đ' j` về việc T1 tan rã đấy /:)

ờ mà anh định khen thg nào đoán ý chuẩn vlozl ý mà =)) =)) T1 học lắm vãi kứt :-j phải di cư sang đá cho T2 :-j

CN tuần này đá Sinh Lý, T4 tuần sau đá Toán 1
Lịch lúc nào cũng kín đặc =))

tôi tưởng thằng thành gãy tay đội ông ko đá nữa mà :-?? =))

----------

đá tiền sân. không cần tiền nước đâu
11T2 mất anh rồi, yếu lắm :))

mất a thế còn các a khác thì sao =(( a Bách,Dương...vẫn còn sờ sờ ra đấy có đi đâu đâu =((

Có đi đá thì gọi hộ thằng thành cái xe cứu thương trực sẵn ở đấy ,nó có mệnh hệ j là cho nó lên cáng ngay ...

Sinh lý có kiếm đk em nào tình nguyện làm cđv ko :-< ?

----------

+++:Tối nay lắm trận hay vãi ...

Back
Bên trên