Nơi dành cho các bạn ưa thích bóng đá !

e toàn ngủ quên thôi :)| k hẹn trc mà :">
CN tuần sau lớp e đá giao hữu w lớp cậu Minh r =))

ff co ve hang di da nhi? e thay 2 tuan lien tiep tuan nao cung len HAO ru di da bong ;;). Hom nao cho e di da vs nhe. e da bt thoi. den hoc hoi la chinh ma :D

1 tuần bọn nó đá 2 trận em ạ
mới lập đội nên phải đá nhiều cho quen

theo anh hiểu thì FF hay còn gọi là FREEFUCK đc liên quân bởi các lớp [F]rench1 + [R]ussia + [E]nglish1 + [E]nglish2 + [F]rench2 + [C]hinese =))
chữ U với chữ K là gì vậy????

Chỉnh sửa lần cuối:
côg nhận a dày côg tìm tòi thật đấy =))))) là e e chỉ nói béng liên quân khối ngữ cho nó nhanh ;)) lúc đầu e nghe (free) **** tưởng là đọc chệch đi của Pháp,tưởng ff là 10P1+2 :">

Thế mới biệt danh là Nam CT ==> nghĩ về vấn đề đó rất nhạy bén =))
2 trận 1 tuần là bt mà ;) quan trọng lồng lịch vào nhau để đá đ.c mới khó =.=

Thế mới biệt danh là Nam CT ==> nghĩ về vấn đề đó rất nhạy bén =))
2 trận 1 tuần là bt mà ;) quan trọng lồng lịch vào nhau để đá đ.c mới khó =.=
Chú Tất Rách k phải chọc ngoáy nhé:-w.Mai vào học r chắc giỏi lắm 2 tuần 1 trận:-<

hnay đek thấy em 09-12 nào đi thử hàg :-j chắc tại bọn 08-11 đông qá nên các em sợ đek dám vào :))

1 tuần 2 trận thì sớm nghỉ đá bóg nhá :)) :)) giữa trời nắg thế này đá như kiểu vật nhau trên sân nữa thì dễ nằm lắm :))

hnay có em Minh đi xem rồi thì phải
em xem có đì được thằng hậu vệ đá ngu mặc áo man đỏ trong áo tập chửi nhiều bên 11 không em =))
Còn nếu e nhắm mà đì được thằng hậu vệ đá ngu mặc áo tuyển số 6 bị ăn chửi nhiều bên 12 thì t4 em đến đá luôn k phải xoắn =))

Back
Bên trên