Nơi dành cho các bạn ưa thích bóng đá !

hứng thủ là hứng j thế:-s
Kiểu như quen trên này vào trận có thằng để chú ý cũng hấp dẫn hơn :)) Đừng nghĩ hứng thú ...:-" Cái đó tớ tạm cai rùi :))

Quang Anh đá trong mấy đội 11 cũng ko kém cạnh đâu =)) năm sau tiếp tục thu tiền kiểu đó thì QA có mà bán nhà bán cửa =)) 1 trận ~ 50 câu :))

ặc mới có 1 ngày ko lên mà đã ko theo kịp các a các chị r =))

----------

a Log Híp ơi thiếu quân ko e đá với =p~ :">
thra e ko đa di năng đc như a,e chỉ chạy cánh,tiền đạo hay hộ côg đc thôi :">

Chắc hết suất rồi Jival à , mai ông cứ đến xem , có gì anh e gặp nhau thảo luận :))

Em đá mỗi hậu vệ cánh , lên hơi nhiều :( không bik sửa thế nào , thỉnh thoảng hứng chí lên xuông đá thòng cũng vui phết :))

sao Quang Hiếu T2 có 2 bài bị del thế kia :-?? click vào thấy cái ảnh đại diện ảo à nha =)) =))

09-12 đá thì cần j` liên quân vs khối trên vội hả em :-j các em nên lo triệt hạ mấy thg cùg khối đã, khối trên để sau =)) =))

ơ thế a đọc nhầm à, sao e Tùng kia xin thg ất ơ Long híp cho đá cùng là sao :-?? :))

ơ thế bị del thật à, chắc lại sắp có đánh nhau =)) =))

@ Híp: đá mấy h, đá xong lớp m có dota như trc k, cho anh đi ké =)) =))

đá 7 người không có TVC. chỉ có HVC. HVC kiêm luôn cả TVC :)) nói đúng hơn là có 2 thằng chuyên đá bám 2 biên

đá 7 người e thik chơi tiền đạo cắm nhất =p~ căn bản e lười lùi về hậu vệ lắm :">

ơ thế a đọc nhầm à, sao e Tùng kia xin thg ất ơ Long híp cho đá cùng là sao :-?? :))

đá cùng cho vui thôi chứ ko phải liên quân anh ạh :)) liên quân thì bọn e đã lq 10 Sinh và 10 Lí r :D

các bạn trẻ FF mai cho mình hóng hớt đc hem? ;;)
vài tỉ năm chưa đc đá rồi...

Cậu Hậu với mình thể hiện sự ăn ý ngay ở ngoài sân =))
Mỗi tội là mình k hỏi trên HAO mà mai mình đến đấy thuyết phục các bạn trẻ :">

theo já chung thì hình như là 20k cho 1 slot tập ké dưới thời em:-?

H các anh lhệ Nam mana để biết thêm chi tiết;)) h làm việc là fải = tiền chứ ko fải = post trên hao với lại lời lẽ năn nỉ xin xỏ nhé;))

e Thảo càg ngày càg giống chị Hà :-ss thế này thì khổ mấy thg 08-11 vs 09-12 r`, mong là em đừg bắt nạt các anh :D

Lô ơi sao dạo này mày ăn nói ngọt ngào thế??? định cưa e Thảo ah`?

Back
Bên trên