Năm mới hội mới-HỘI SONG THÂN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cho chen cái chân giữa vào hội cái nhẩy..héhé.:D
Profile thì khỏi cần đi...iem đang muốn free...
Hội trưởng thì phải bầu các bạn chân dài to khỏe chứ...-> các bạn gái cứ nghỉ cho nó
khỏe...bầu tớ nà hợp ní roài...:))...

Phùng Anh Quân đã viết:
Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Hehehe Trang Thư với Hương phù du thôi, để tớ làm hội trưởng cho! Quyền lợi của hội trưởng là được thu tiền và tiêu tiền của hội, còn thành viên có quyền lợi cao cả hơn là nộp tiền để xây dựng hội... Ai đồng í giơ tay nào!!! =D>
Nhân danh hội viên (Thư kí hoặc kế toán trưởng) Tôi nhất thiết yêu cầu đề nghị pà con oánh ngay thằng nào giơ tay lên nhé.
Cảm ơn rất nhiều
Nếu muốn, bà con có thể oánh luôn cái đứa ở phía trên đi, cho ló đi cầu thang cũng được
Đến oánh đi nào,đang đợi đây!Các bác định đánh kiểu gì,tập thể hay từng người vào một,em chơi hết.

Phùng Anh Quân đã viết:
To Mỹ Ngọc Cái ảnh của bạn cho chúng tôi thấy ao ước được làm thư kí, Ninh nhỉ
Cái ảnh đấy để tặng cho tớ đấy,đừng đùa.

Nghiêm Bá Huấn đã viết:
Cho chen cái chân giữa vào hội cái nhẩy..héhé.:D
Profile thì khỏi cần đi...iem đang muốn free...
Hội trưởng thì phải bầu các bạn chân dài to khỏe chứ...-> các bạn gái cứ nghỉ cho nó
khỏe...bầu tớ nà hợp ní roài...:))...
Chân cậu to bằng chân thằng Long béo chưa mà nói thế?

Oánh kiểu thư kí nhé Ninh ???
Có phải Ninh Muốn thế lắm ko ??????
Chúc mừng Bạn Ninh lên 800 bài, con số đẹp đấy, Stop ở đây đi

Rất tiếc trước lúc Quân nói nó đã là 801,hé hé.

Tớ sẽ dừng lại ở 804 trong vòng 15' vì 08-04 là một con số rất thiêng liêng,nó mang lại cho tớ sự hạnh phúc vô bờ,một hạnh phúc mà chưa bao giờ được cảm nhận.Moak!!!!!!!!!

Phải nói là tớ tích cực gửi bài chứ
Tớ có câu đâu
Quay lại chủ đề đi nào, thế ai là hội trưởng đây ???????????

Này Quân, mặc dù chúng ta chưa bít nhau nhưng mà chưa kịp giới thiệu chú đã dám thái độ à??? :))

Này Quân, mặc dù chúng ta chưa bít nhau nhưng mà chưa kịp giới thiệu chú đã dám thái độ à??? :))
ah hihi chào bạn Bích Ngọc tớ cũng tên là Ngọc đấy! :p

Ý kiến bầu cử của tớ có ai đồng ý ko
Ninh lập danh sách đề cử đi

to Đỏ: xí xớn [-x b-)
to Ninh: mày k cần thể hiện tình cảm với vợ mày trên này đâu,dù j` cugnx bị đấm thoai:)) :))
to Huấn : có quy định là k có profile thì k dc vào hội ,mày có ý kiến j` k???
to Mỹ Ngọc : tao làm thủ quỹ roài mà mày,hay 2 đứa uyn xem đứa nào làm thủ quỹ đê:D
to Quân: mày câu khiếp wa' [-x
to all: thấy iem xin chân thủ quỹ mà mọi ng` k có ý kiến j`,xin cảm ơn :)>- =D> iem sẽ cố gắng hoàn thành nhiệm vụ thủ quỹ để xứng đáng với sự tin tg của mọi ng` :x hị hị

Hơn 15' rồi,danh sách đề cử hả?Được rồi để chút nữa sẽ có.
To Quân:Nghe thấy gì chưa,thái độ là xong luôn đấy!
To Mai:Chưa nghe câu "Do what you like and like what you do" à?

Mà thôi danh sách đề cử để Thư lập cho nó gọi là ... kính trọng Hội độc thân,hội song thân là version 2 của nó mà.Chịu khó Thư nhé!!!!:))

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Hơn 15' rồi,danh sách đề cử hả?Được rồi để chút nữa sẽ có.
To Quân:Nghe thấy gì chưa,thái độ là xong luôn đấy!
To Mai:Chưa nghe câu "Do what you like and like what you do" à?
Ninh ui .tao nghe câu này roài,vừa nghe xong:p Nhưng thế thì sao?????Ý mày là tao cứ làm thủ quỹ đi và tao sẽ thik chức thủ quỹ đấy à? b-)

lói tóm nại...hội tranh cãi nhau về mấy cái khoản chức vụ rùi chẳng đi đến đâu cả..chán phèo..có rì các cô gì chú bác quyết định nhanh lên để iem còn sinh hoạt ngoại khóa chớ...cái rì cũng phải sử dụng đúng lúc...he'he':D...kiểu này phải đi sắm con đờ om về sài cho nó tĩ tã...:)) :> 8-}

Chà chà, Ninh lập danh sách đi, đợi mod thì hơi bị lâu đấy, mod còn đang bận đi chơi với người yêu, theo tin tình báo đáng tin cậy của hội thì mod đang ngao du từ Hàng Ngang sang Hàng Dào, và sắp tiến ra Bờ Hồ rồi
Để ko kỏi dây dưa sang năm mới, yêu cầu Ninh lập ngay danh sách, đầu năm sẽ tổ chức bầu cử. Okie ??

10h tối sẽ có danh sách,cứ yên tâm nhé.Nhưng mà nói trước tớ hay trễ hẹn lắm đấy,hé hé.

Thôi bầu cử làm gì nữa , các bạn cứ thổi mây lên trời... Đằng nào tôi cũng chiến thắng , vậy làm danh sách chi cho mất công... Vâng và xin được giới thiệu : Hội trưởng danh dự của hội song thân : Nguyễn Mỹ Ngọc !!!
=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>
Xin cám ơn xin cám ơn! :biggrin:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên