Năm mới hội mới-HỘI SONG THÂN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sao, ứng cử rùi hả, chẳng nhẽ lại dễ dàng thế sao, thui càng tốt

Thế là có hội trưởng Hương Tươi rồi nhé
Moss về là có hội phó rồi

k dc ,vì tương lai điểm phù du của bạn Hương,tao k cho Hương làm hội trường[-x Mày cướp chức của mod à,sai lầm ,làm hội phó đi:D

Ơ kìa bọn nì nhạt nhòa gớm nhỉ? Đã bảo Trang Thư làm hội trưởng mà[-x Ý kiến je` giơ tay lên ,nếu k thì Trang Thừlam hội trưởng:p

Thế còn tớ,sao không ai để ý đến vậy?

Vì mục đích không trong sáng ( câu ) khi lập ra topic nên bác Ninh đã để cho đội : Những bà già có răng của Pháp 1 vào đảo chính .

Đùa thôi,hội trưởng vẫn là bạn Thư còn chức vụ ngay sau hội trưởng tất nhiên là vợ tớ hoặc tớ rồi,hé hé.

thế là thế nào,sao lại thế
TO mai: tao đã bảo điểm chất lượng chỉ là phù du thui, không quan tâm đến làm gì
( vì câu này các bác phải bầu iem làm hội trưởng chứ)

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Đùa thôi,hội trưởng vẫn là bạn Thư còn chức vụ ngay sau hội trưởng tất nhiên là vợ tớ hoặc tớ rồi,hé hé.
Thằng Ninh này nó định lũng đoạn "chính phủ nho nhỏ" của cái hội cũng nho nhỏ này phải ko ????
Hay là tổ chức bầu cử cho nó dân chủ hả ????

Tại sao lại là những bà già có răng :eek: :eek: :eek: Sao lại thế????????????????????K thể thế được [-x [-x [-x

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Tại sao lại là những bà già có răng :eek: :eek: :eek: Sao lại thế????????????????????K thể thế được [-x [-x [-x
Thế là sao ????
Chẳng hiểu gì cả ????

Mày câu kinh wa' đây Quân ạ[-x Tao đang hỏi bọn nó mày lại trố mắt hỏi tao[-x

Mày câu cũng khiếp lắm
Tao cũng chỉ thắc mắc thôi mà. Bắt bẻ nhau thế mày
Tao là tao tử tế tao ko nói cho mods là mày đang cố gắng câu lên 1000 bài để mừng xuân mới đâu nhé !!!!

Thế chẵng nhé tao lại nói với mods là mày định lên 450 cho xuân mới vui tươi:))
Nói thế thoai chứ hội song thân bị mình độc chiếm roài ,trả lại đấy,iem chỉ xin chân thủ quỹ thoai :D Các bác nhớ bỏ phiếu ủng hộ iem:D

Sau tết bầu cử nhé,bây giờ đang bận lắm,mà sau tết mới có nhiều member bầu mới dân chủ.

Các bác ơi, em xin làm chân kế toán trưởng nhé.
Chức thủ quỹ của mày hữu tiền bất tiêu, khổ lắm, Mai à !!

làm gì thì làm nhưng mà salary là quan trọng nhất.

Uh, nếu em dc làm kế toán trưởng em sẽ trích 40% hội phí làm lương cho cán bộ

Oày ,bi h chưa đến lúc bầu cử nên iem sẽ k có động tĩnh j` ,các bác cứ câu thoải mái cẩn thận kẻo hội trưởng lock topic:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên